ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ

ผู้ดูแล: chanchaip

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bewer
สมาชิก
สมาชิก
Bike: trek , Bianchi
ตำแหน่ง: ashiratot@hotmail.com
ติดต่อ:

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ

โพสต์ โดย bewer »

เห็นพวกพี่ๆ ไปปั่นเที่ยวที่ไหนกันบ้างครับ เมื่อวันเสาร์ที่ 2 มค. 53 เวลา 07.20 น. ผมไปปั่นกะเพื่อนแถวบ้านไปเจอสมาชิกพระราม2 ที่วัดบัวผัน จำนวนเกือบ 10 ท่าน ผมเห็นแล้วอยากไปปั่นด้วยจัง พอดี วันนั้นพาลูกชายไปด้วย ผมควบ Bianchi1885 น่ะครับ ชื่อ b ครับ อยู่ในหมู่บ้านวิเศษสุข ซ.ประชาอุทิศ 79 ครับ หวังว่าพี่ๆคงจำได้ ส่วนใหญ่แล้ว พี่ๆไปปั่นกันไกลไม๊ กลัวตามไม่ทัน มือใหม่อ่ะ
:lol: :geek:
AnaN_M
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818424508
team: Rama 2
Bike: TREK , Bianchi

Re: ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ

โพสต์ โดย AnaN_M »

สวัสดีครับ คุณบี มาปั่นได้เลยครับ ล้อหมุน 7.30 น. ทุกเสาร์-อาทิตย์

วันเสาร์ ประมาณ 40-50 ก.ม.ออกเส้นบางขุนเทียนชายทะเล ไปแวะพักร้านน้ำวัดหลวงพ่อเต่า

วันอาทิตย์ อาจจะไปถึงมหาชัยกินข้าวมันไก่ หรือก๋วยเตี๋ยว ...แล้วแต่สมาชิกตกลงกันครับ
bewer
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: ashiratot@hotmail.com
ติดต่อ:

Re: ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนครับ

สงสัยเสาร์นี้ 9 มค. 53 นี้ผมต้องฟิตร่างกายให้มากๆแล้ว จะไปรอพวกพี่ๆที่วัดบัวผันนะครับ ตื่นเต้นจัง ขอบคุณมากครับ สำหรับความอบอุ่นที่มอบให้ ขอให้พวกพี่ๆ ทั้งหลาย มีแต่ความสุขความเจริญ ร่ำรวยร่ำรวย ตลอดทั้งปีนี้และปีต่อๆไปนะครับ แข็งแรงแข็งแรงกันทุกคนเลย
bewer
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

TCA จัด Trip ไปหาดเจ้าสำราญ พี่ๆไปกันกี่คนครับ เยอะไม๊ แล้วเสื้อทีม ยังมีเหลือป่าว ครับ ???
TC
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0968084240
Bike: Road/MTB bike
ตำแหน่ง: กรุงเทพฯ

โพสต์ โดย TC »

ยินดีต้อนรับครับ คุณบีมาปั่นร่วมกันเพื่อสุขภาพที่แข็งแรงครับ :mrgreen:
bewer เขียน:TCA จัด Trip ไปหาดเจ้าสำราญ พี่ๆไปกันกี่คนครับ เยอะไม๊ แล้วเสื้อทีม ยังมีเหลือป่าว ครับ ???
ไปหาดเจ้าน่าจะหลายคนครับ เสื้อทีมติดต่อพี่ชลอ เลยครับเช้าวันเสาร์นี้ที่วัดบัวผันครับ ถ้าคุณบีรอได้เห็นๆพี่ๆคุยกันว่าจะทำเสื้อปีใหม่ 2510 ครับ :lol:
bewer
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวเสาร์นี้จะไปรอที่วัดบัวผันครับ อิอิอิ (ถ้าไม่ติดธุระ) มิงั้นสงสัยมีหวังได้ใส่เสื้อ Bianchi ไปแน่ๆ ขอให้พวกพี่ๆ ทุกท่าน มีสุขภาพแข็งแรงนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Rama 2”