คุยกันทั่วไป...สไตล์ เสือสัมมากร ประจำเดือนกันยายน 2552

ผู้ดูแล: ถัง สัมมากร MTB

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อกลุ่ม : สัมมากรMTB
วัตถุประสงค์ในการรวมกลุ่ม : เพื่อการออกกำลังกายและใช้เวลาว่างร่วมกัน
แกนนำ : พี่ตู่, พี่เดช, น้องถัง
วัน&เวลาออกทริปปกติ : เช้าวันอาทิตย์ เวลา 6.30 น.
จุดนัดพบ : 7-Eleven แห่งที่ 2 ในหมู่บ้านสัมมากร
รูปประจำตัวสมาชิก
OFF
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Fixed Gear

Re: คุยกันทั่วไป...สไตล์ เสือสัมมากร ประจำเดือนกันยายน 2552

โพสต์ โดย OFF »

paak เขียน:
OFF เขียน:ภาคเพื่อนรัก ได้เฟรมของอะไรมาเนี่ย ยังกะเฟรม Ti เลย รีบๆเปิดตัวเจ้าคันนี้เร็วๆนะอยากเห็นล่ะ :D
มันเป็นเฟรม "ผีเขมร" อ่ะอ๊อฟ :oops: เสร็จแล้วเดี๋ยวโชว์(จะอีกนานไม๊น้อ :cry: )
อย่านานล่ะรอดูอยู่นะ :D
สู้ต่อไป....ทาเคชิ !
หนึ่งครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สัมมากร
Bike: White Trek 4500; White Dahon MU P8

Re: คุยกันทั่วไป...สไตล์ เสือสัมมากร ประจำเดือนกันยายน 2552

โพสต์ โดย หนึ่งครับ »

OFF เขียน:
paak เขียน:
OFF เขียน:ภาคเพื่อนรัก ได้เฟรมของอะไรมาเนี่ย ยังกะเฟรม Ti เลย รีบๆเปิดตัวเจ้าคันนี้เร็วๆนะอยากเห็นล่ะ :D
มันเป็นเฟรม "ผีเขมร" อ่ะอ๊อฟ :oops: เสร็จแล้วเดี๋ยวโชว์(จะอีกนานไม๊น้อ :cry: )
อย่านานล่ะรอดูอยู่นะ :D
พวกพี่ชอบปลุกผี กันจัง
Love one another
lekbike
ขาประจำ
ขาประจำ
team: แอลเอ ช็อป ชลบุรี..(ไม่มีสาขา)
Bike: MERIDA 09

โพสต์ โดย lekbike »

แวะมาทักทายคับผม...
ขอให้สนุกกับการปั่นทุกคนนะ
:lol:
...การมีชัยชนะไม่ได้หมายถึงการพิชิตคนอื่นได้เสมอไป การถอดถอนความรู้สึกอยากเป็นผู้ชนะนั่นต่างหากคือการมีชัยในความหมายที่แท้จริง...
Black Dimond
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819078385
team: LOVE BIKE ราม127

โพสต์ โดย Black Dimond »

สวัดดีพี่เล็กคับ ขอบคุณที่แวะมาทักทายนะครับ ตอนนี้สมาชิกหายไปนอนเก็บแรงไว้รอคว้าเสื้อเหลืองสำหรับเสตจเดือนตุลาแน่เลย หรือว่าถ้าหายกันไปหมด เดี๋ยวผมเอาเสื้อเหลืองมาครองเอง
แต่งรถตามที่อยากแต่ง ปั่นตามที่อยากปั่น ใช้ชีวิตตามแบบของเรา BIKE GU
จ้าวเมิง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 062-619-5142
team: Deep
ติดต่อ:

โพสต์ โดย จ้าวเมิง »

มารายงานตัวคับ กำลังเตรียมตัวขอลุ้นแชมป์สเตจในวันพรุ่งนี้คับ
อยากใส่เสื้อเหลืองอีกสเตจ ไม่ทราบว่ามีพี่ๆคนใดกำลังลุ้นไหมคับ
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “สัมมากรMTB”