คุยกันทั่วไป...สไตล์เสือสัมมากร ประจำเดือน พฤษภาคม 2557

ผู้ดูแล: ถัง สัมมากร MTB

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อกลุ่ม : สัมมากรMTB
วัตถุประสงค์ในการรวมกลุ่ม : เพื่อการออกกำลังกายและใช้เวลาว่างร่วมกัน
แกนนำ : พี่ตู่, พี่เดช, น้องถัง
วัน&เวลาออกทริปปกติ : เช้าวันอาทิตย์ เวลา 6.30 น.
จุดนัดพบ : 7-Eleven แห่งที่ 2 ในหมู่บ้านสัมมากร
รูปประจำตัวสมาชิก
5557
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไม่มีคนชวน
Bike: TREK4300D Giant tcr 2012
ติดต่อ:

Re: คุยกันทั่วไป...สไตล์เสือสัมมากร ประจำเดือน พฤษภาคม 2557

โพสต์ โดย 5557 »

รบกวนบิดครับ ใด้เคยทราบว่าในสัมมากรมีร้านซ่อมจักรยานญี่ปุ่น ผมจะหาซื้อสายเกียร์ดุมครับ ใครมีเบอร์ ขอหน่อยครับ :)
ปั่นตั้งนาน ไม่ผอมซะที
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สัมมากรMTB”