คุยกันทั่วไป...สไตล์ เสือสัมมากร ประจำเดือนกรกฎาคม 2552

ผู้ดูแล: ถัง สัมมากร MTB

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อกลุ่ม : สัมมากรMTB
วัตถุประสงค์ในการรวมกลุ่ม : เพื่อการออกกำลังกายและใช้เวลาว่างร่วมกัน
แกนนำ : พี่ตู่, พี่เดช, น้องถัง
วัน&เวลาออกทริปปกติ : เช้าวันอาทิตย์ เวลา 6.30 น.
จุดนัดพบ : 7-Eleven แห่งที่ 2 ในหมู่บ้านสัมมากร
haguhagu
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0897771978
team: -
Bike: -

Re: คุยกันทั่วไป...สไตล์ เสือสัมมากร ประจำเดือนกรกฎาคม 2552

โพสต์ โดย haguhagu »

*นพดล* เขียน:
ถัง สัมมากร MTB เขียน:
lekbike เขียน:แวะมาส่งเข้านอนค่ะ....
สวัสดีครับพี่เล็ก ในฐานะที่ผมเป็นหนึ่งในสาวกเมอริด้า เร็ว ๆ นี้คงได้ร่วมทริปกันแน่นอนครับ ว่าแต่อยากไปที่ร้านพี่จังเลยครับ ^_^

ป.ล. เสือกระดิ่งหายไปไหนหว่า แล้ววันอาทิตย์จะมีใครไปปั่นกับผมมั้ยล่ะเนี่ย ขอซักคนก็ยังดี อยากปั่นจะแย่แล้วคร้าบบบบบ
เสือกระดิ่งกลับมารายงานตัวแล้วครับผม เนื่องจากช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อยๆ จนร่างกายปรับตัวแทบไม่ทันก็เลยเป็นไข้ ไม่สบาย แต่ตอนนี้อาการป่วยหายดีขึ้นเยอะแล้วครับ พร้อมที่จะออกลุยแล้วครับ

น่าสงสาร อ.ถังจังเลยครับ ที่พรุ่งนี้ต้องไปปั่นจักรยานคนเดียว แต่ไม่ต้องเป็นห่วงครับ เพราะว่างานนี้เดี๋ยวเสือกระดิ่งจะจัดให้ไป 1 ทริป โดยการไปปั่นเป็นเพื่อนด้วยครับ นานๆทีที่ 2 คน อาจารย์กับลูกศิษย์จะเจอกันครับ ยังงี้ไม่ไปด้วยไม่ได้แล้วครับ อีกอย่างอาทิตย์ที่ผ่านมาผมก็ไม่ได้ไปปั่นที่ไหนเลยครับ ฉะนั้นพรุ่งนี้จัดไปครับ ขอเรื่องเวลาและสถานที่ที่ชัดเจนด้วยครับ งานนี้ท่านใดสนใจก็มากันให้เยอะๆนะครับ งานนี้ขอบอกว่าความนุกเต็มร้อยแน่นอนครับ
""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""

ขอ แผนที่ ด้วยนะครับ จะประกอบการตัดสินใจ อิอิ :lol: :lol: :lol: :lol:

""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “สัมมากรMTB”