ภาพเบื้องหลัง งาน"แข่งขันตามหาเสียงพิณเยือนถิ่นหมอแคน" ครั้งที่ 3 (4ธ.ค54)

ผู้ดูแล: PANTHONG, เสือจง(ขอนแก่น)

กฏการใช้บอร์ด
"ชมรมจักรยานขอนแก่น"
ที่อยู่ 172/23 ถ.ศรีจันทร์ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000
โทร 0896204739
รูปประจำตัวสมาชิก
เสือจง(ขอนแก่น)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0896204739
team: ชมรมจักรยานขอนแก่น
Bike: เมอร์ลิด้า
ตำแหน่ง: 172/23 ถ.ศรีจันทร์ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000
ติดต่อ:

Re: ภาพเบื้องหลัง งาน"แข่งขันตามหาเสียงพิณเยือนถิ่นหมอแคน" ครั้งที่ 3 (4ธ.ค54)

โพสต์ โดย เสือจง(ขอนแก่น) »

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
http://www.khonkaenlink.com
เสือจง(ขอนแก่น)ยินดีต้อนรับครับผม
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: 172/23 ถ.ศรีจันทร์ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000
ติดต่อ:

Re: ภาพเบื้องหลัง งาน"แข่งขันตามหาเสียงพิณเยือนถิ่นหมอแคน" ครั้งที่ 3 (4ธ.ค54)

รูปภาพ

รูปภาพ
แล้วเราก็มากองกันที่รถการไฟฟ้า สีส้มๆ เหอๆ

รูปภาพ
เสือจง(ขอนแก่น)ยินดีต้อนรับครับผม
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
kadebike
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นเพื่อสุขภาพ
Bike: SEVEN SOLA-DENALI. LITESPEED OBED. BRAINCHI INFINITO. LITESPEED VORTEX. MERLIN CYRENE
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kadebike »

หวัดดีครับ เพื่อนสมาชิกนักปั่นทุกท่าน ก่อนอื่นต้องขอบคุณเพื่อนสมาชิกนักปั่นจาก จังหวัดมหาสารคามก่อนผมจำชื่อไม่ได้ว่าชื่ออะไร แต่จำทะเบียนรถได้ครับ ทะเบียนจังหวัดมหาสารคาม กก 808 รถยี่ห้อ FORD EASCAP สีดำ พอดีระหว่างการแข่งขันเสือภูเขาทางเรียบผมเป็นหนึ่งในผู้โชคดีไม่ต้องปั่นถึง 180 กม เพราะยางรถผมรั่ว มีเพื่อนสมาชิกท่านนี้ได้ขับรถตามลูกทีม และผ่านมาตอนผมรถยางรั่ว พร้อมกับรับผมไปด้วย (หากรอเจ้าหน้ามาผมคงต้องกินข้างลิงแหง ๆ ) รอยังไงก็ไม่เห็นใครมาเลย มีน่าเกลียดกว่านั้นอีก มีเสือภูเขาที่ปั่นหลุดออกจากลุ่มแล้ว หมายเลขหน้ารถ รหัสตัว I ไม่ขอเบอร์นะ ใครทำก็น่าจะรู้ตัวเองนะ เอามือเกาะรถกระบะมา ความเร็วน่าจะประมาณ 4-50 กม ต่อ ชม เข้าไปรวมกับกลุ่มที่นำอยู่ ตอนนั้นรถผมยางแบนเพิ่งลดความเร็ว ออกจากกลุ่มเจอพอดี เห็นนะครับท่านทำอะไร ละอายใจรึป่าวไม่รู้

สำหรับ เพื่อนสมาชิกผู้ร่วมกิจกรรมวันที่ 4 ธค ที่เขื่อนอุบลรัตน์ทุกท่าน สนุกไปกันมากมายมีทั้งสนุกและเศร้าปะปนกันไปสำหรับการแข่งขันครั้งนี้ ผมเองคงอยู่ในประเภทที่สองคือ เศร้า คับ ไม่ใช่ขี่ไม่สนุกหรือขี่ไม่ไหวแล้วเศร้านะครับ กลุ่มเสือภูเขา 40-49 ต้องบอกว่ารวมเอานักแข่งระดับหัวแถวของเสือภูเขารุ่น ๆ เก่า และใหม่มากมาย เรียกว่ามาพบปะกันหลังจากบางท่านไม่ได้เจอกันเกือบ 10 ปี สนุกตั้งแต่ออกตัวเพราะว่า สารวัตรโจ้ กับเพื่อนร่วมทีมสปริ๊นหนีไปตั้งแต่ออกจากหน้าประตูเขื่อนบริเวณสามแยกไป อ.โนนสัง ซึ่งหนีไปได้ 3 ท่าน กลุ่มหัวแถวก็ไม่มีใครตาม มีแต่เสียงตะโกนบอกว่า ไม่ต้องตาม ผลคือหายไปเลยเพราะไม่มีใครคิดจะช่วยไล่ แต่มีเสือท่านนึง จาก 3 ท่านที่หนีไปก่อน ไปหมดแรงบนเนินกลุ่มเลยตามมาทัน แต่ตามสารวัตรโจ้ ที่แรงจริง ๆ ไม่ทัน (ผมแจ้งข้อหา สารวัตรโจ้ไป 1 กระทง คือ แซงในที่คับขันแล้วนะครับ) กลุ่มผมเลยกลายเป็นกลุ่มที่สอง ซึ่งมีประมาณ 20 คันเพราะตอนขึ้นเนินหายไปครึ่งนึงแล้ว ที่เหลือในกลุ่มนี้ก็เป็นพวกนักล่ารางวัล ไม่ว่าทีมบีซบอย จากภูเก็ต เสือเฒ่าจากโคราช คุณสมญาจารย์ สูงเนิน คนนี้ผมไม่เจอมาประมาณ 5-6 ปีทีเดียว เสือท่านนี้ต้องเรียกว่าอึดครับ ในสเตจที่ 2 สปริ๊นชนหมา คนกลิ้งลงไปกอง แต่ก็ลุกขึ้นมาขี่ต่อ และอีกพวกขาแรง เสือภูเขาทางเรียบสมัยที่อาจารย์ปื๊ดยังมีชีวิตจัดแข่งแถว ที่พระรามเก้าในอดีต ก็มาร่วมกิจกรรมกัน ซึ่งรวม ๆ กันแล้ว กลุ่มใหญ่พอสมควร สลัดกันหลายรอบก็ไม่ค่อยจะหลุดจากกันเลย จนกระทั่งผมโชคดีไม่ต้องเหนื่อยต่ออีก เพราะรถยางแบนก่อนเข้า สเตจที่ 1 เพียงไม่ถึง 2 นาที หมดสิทธิที่จะไปเอาคะแนนสำหรับ 10 อันดับแรก เพราะกว่าจะเปลี่ยนยางต้องใช้เวลามาก ซึ่งได้คิดไว้เรียบร้อยแล้วว่าเปลี่ยนไปก็ไม่เกิดประโยชน์อะไร เพราะไม่มีคะแนนเลยในสเตจแรก และก็ไม่มีเจ้าหน้าคนไหนผ่านมาดูแลเลยสำหรับผู้ที่รถเสีย หรือต้องการความช่วยเหลือ พวกที่ลงเสือภูเขาทางเรียบ ผมว่าเหมือนลูกเมียน้อยเลย เสือหมอบมีเจ้าหน้าติดตามดู และก็คงตามกลุ่มเสือหมอบไปทั้งหมด ส่วนเสือภูเขาต้องขี่ไปกันเอง ตลอดเส้นทางไม่มีกรรมการคอยติดตามหรือเข้ามาดูแลเลย นักแข่งเกือบชนกับรถยนต์ที่ขับสวนมาตรงทางสามแยกเพราะไม่มีเจ้าหน้าคอยกันรถให้บริเวณทางแยก มีจุดนึงที่นักแข่งประเภทเสือภูเขารุ่น 40-49 หมายเลข I 31 เริงศักดิ์ อู่สุวรรณ ที่ได้อันดับ 1 ใน 10เกือบไม่มีโอกาสเข้าไปรับรางวัลหากว่าเบรคไม่ทันในจุดนั้น ในเรื่องการให้ความปลอดภัยสำหรับการแข่งขันผมว่าน่าจะเอาเจ้าหน้ามาดูแลมากกว่านี้ เพราะถ้ามีอุบัติเหตุอะไรเกิดขึ้นกับนักกีฬา ไม่มีใครออกมารับผิดชอบหรอกครับ ที่กล้าพูดแบบนี้เพราะว่าผมเองก็เคยประสบอุบัติเหตุจากการแข่งขันงานของการไฟฟ้าบางกรวย EGAT 2008 จักรยานชนกันก่อนเข้าตัวจังหวัดนครนายกไม่กี่ กิโลเมตร ผลคืดผมซี่โครงหักไป 7 ซี่ แตกไปมากกว่า 10 ชิ้น ผมเองออกค่ารักษาตัวเองนอกเหนือจากวงเงินประกันอุบัติเหตุไปกว่า 4 แสนบาท ไม่สามารถลุกไปทำงานได้ กว่าครึ่งปี ซึ่งเหตุการณ์ครั้งนั้นผมไม่ได้โทษใครนอกจากตัวเองที่ระวังไม่ดีพอ แต่ครั้งนี้ก่อนการแข่งขัน ทางผู้จัดประกาศออกมาทางสื่อมากมายเรื่องการแข่งขัน การให้เจ้าหน้าอำนวยความสะดวกนักกีฬาตลอดเส้นทาง แต่เจ้าหน้าที่เกือบทั้งหมดไปติดตามกลุ่มเสือหมอบ ไม่ได้แบ่งออกมาดูแลพวกกลุ่มเสือภูเขา ทั้งที่การแข่งขันก็ใช้เส้นทางเดียวกัน ผมว่าถ้าจะจัดครั้งต่อไป ต้องรบกวนผู้จัด ตรวจสอบเจ้าหน้าแต่ละจุด การแบ่งหน้าที่รับผิดชอบของเจ้าหน้าแต่ละคนให้เรียบร้อยก่อนงานแข่งขันจริงจะเกิดขึ้นน่าจะดีกว่าที่การแข่งขันได้จบลงไป ค่อยมาคิดแก้ไข ที่ผมเข้ามาโพสผมไม่ได้เข้ามาต่อว่าให้ผู้จัดหรือคณะกรรมการรู้สึกไม่ดีนะครับ แต่อยากให้การจัดครั้งต่อไปมีความสมบูรณ์ขึ้นไปอีก ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุดโดย kadebike เมื่อ 06 ธ.ค. 2011, 09:08, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
จงฟังให้มากฟังให้ชัดก่อนจะพูดอะไรต่อไปคิดถึงผลเสียที่จะเกิดขึ้นด้วยอย่ายุแยงตะแคงรั่ว คำพูดมักจะแปลเปลี่ยนความหมายเพราะพวกจัญไร

ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รูปภาพ
อาจารย์ปู่
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865257111
team: Bike ZA ชมรมเสือห้าภาค
Bike: Merida Matt 40D KONA KULA
ตำแหน่ง: 178/247 ม.7หมู่บ้านบัวทอง4 ซ.1/26 ถ.บ้านกล้วย-ไทรน้อย ต.พิมลราช อ.บางบัวทอง นนทบุรี 11110

โพสต์ โดย อาจารย์ปู่ »

สวัสดีครับทุกๆท่าน อ.ปู่มาขอแสดงคามยินดีกับท่านอาจารย์โส เสือดำ และทุกๆท่านที่ได้รับรางวัลในการแข่งขันครั้งนี้ด้วยครับสุดยอดจริงๆเลยครับ :P :P
:P :P :P :P :P :P
ทุกข์ย่อมไม่มี ถ้าจิตว่าง ทำหน้าที่ของเราให้ดีที่สุด ทุกๆอย่างในโลกนี้ มันเกิดขึ้น ตั้งอยู่ แล้วมันก็ดับไป มันเป็นเช่นนั้นเอง
tanse
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 096-4100153
team: PEA.
Bike: S-WORK-SL6, XDS

โพสต์ โดย tanse »

kadebike เขียน:หวัดดีครับ เพื่อนสมาชิกนักปั่นทุกท่าน ก่อนอื่นต้องขอบคุณเพื่อนสมาชิกนักปั่นจาก จังหวัดมหาสาคารก่อนผมจำชื่อไม่ได้ว่าชื่ออะไร แต่จำทะเบียนรถได้ครับ ทะเบียนจังหวัดมหาสารคาม กก 808 รถยี่ห้อ FORD EASCAP สีดำ พอดีระหว่างการแข่งขันเสือภูเขาทางเรียบผมเป็นหนึ่งในผู้โชคดีไม่ต้องปั่นถึง 180 กม เพราะยางรถผมรั่ว มีเพื่อนสมาชิกท่านนี้ได้ขับรถตามลูกทีม และผ่านมาตอนผมรถยางรั่ว พร้อมกับรับผมไปด้วย (หากรอเจ้าหน้ามาผมคงต้องกินข้างลิงแหง ๆ ) รอยังไงก็ไม่เห็นใครมาเลย มีน่าเกลียดกว่านั้นอีก มีเสือภูเขาที่ปั่นหลุดออกจากลุ่มแล้ว หมายเลขหน้ารถ รหัสตัว I ไม่ขอเบอร์นะ ใครทำก็น่าจะรู้ตัวเองนะ เอามือเกาะรถกระบะมา ความเร็วน่าจะประมาณ 4-50 กม ต่อ ชม เข้าไปรวมกับกลุ่มที่นำอยู่ ตอนนั้นรถผมยางแบนเพิ่งลดความเร็ว ออกจากกลุ่มเจอพอดี เห็นนะครับท่านทำอะไร ละอายใจรึป่าวไม่รู้

สำหรับ เพื่อนสมาชิกผู้ร่วมกิจกรรมวันที่ 4 ธค ที่เขื่อนอุบลรัตน์ทุกท่าน สนุกไปกันมากมายมีทั้งสนุกและเศร้าปะปนกันไปสำหรับการแข่งขันครั้งนี้ ผมเองคงอยู่ในประเภทที่สองคือ เศร้า คับ ไม่ใช่ขี่ไม่สนุกหรือขี่ไม่ไหวแล้วเศร้านะครับ กลุ่มเสือภูเขา 40-49 ต้องบอกว่ารวมเอานักแข่งระดับหัวแถวของเสือภูเขารุ่น ๆ เก่า และใหม่มากมาย เรียกว่ามาพบปะกันหลังจากบางท่านไม่ได้เจอกันเกือบ 10 ปี สนุกตั้งแต่ออกตัวเพราะว่า สารวัตรโจ้ กับเพื่อนร่วมทีมสปริ๊นหนีไปตั้งแต่ออกจากหน้าประตูเขื่อนบริเวณสามแยกไป อ.โนนสัง ซึ่งหนีไปได้ 3 ท่าน กลุ่มหัวแถวก็ไม่มีใครตาม มีแต่เสียงตะโกนบอกว่า ไม่ต้องตาม ผลคือหายไปเลยเพราะไม่มีใครคิดจะช่วยไล่ แต่มีเสือท่านนึง จาก 3 ท่านที่หนีไปก่อน ไปหมดแรงบนเนินกลุ่มเลยตามมาทัน แต่ตามสารวัตรโจ้ ที่แรงจริง ๆ ไม่ทัน (ผมแจ้งข้อหา สารวัตรโจ้ไป 1 กระทง คือ แซงในที่คับขันแล้วนะครับ) กลุ่มผมเลยกลายเป็นกลุ่มที่สอง ซึ่งมีประมาณ 20 คันเพราะตอนขึ้นเนินหายไปครึ่งนึงแล้ว ที่เหลือในกลุ่มนี้ก็เป็นพวกนักล่ารางวัล ไม่ว่าทีมบีซบอย จากภูเก็ต เสือเฒ่าจากโคราช คุณสมญาจารย์ สูงเนิน คนนี้ผมไม่เจอมาประมาณ 5-6 ปีทีเดียว เสือท่านนี้ต้องเรียกว่าอึดครับ ในสเตจที่ 2 สปริ๊นชนหมา คนกลิ้งลงไปกอง แต่ก็ลุกขึ้นมาขี่ต่อ และอีกพวกขาแรง เสือภูเขาทางเรียบสมัยที่อาจารย์ปื๊ดยังมีชีวิตจัดแข่งแถว ที่พระรามเก้าในอดีต ก็มาร่วมกิจกรรมกัน ซึ่งรวม ๆ กันแล้ว กลุ่มใหญ่พอสมควร สลัดกันหลายรอบก็ไม่ค่อยจะหลุดจากกันเลย จนกระทั่งผมโชคดีไม่ต้องเหนื่อยต่ออีก เพราะรถยางแบนก่อนเข้า สเตจที่ 1 เพียงไม่ถึง 2 นาที หมดสิทธิที่จะไปเอาคะแนนสำหรับ 10 อันดับแรก เพราะกว่าจะเปลี่ยนยางต้องใช้เวลามาก ซึ่งได้คิดไว้เรียบร้อยแล้วว่าเปลี่ยนไปก็ไม่เกิดประโยชน์อะไร เพราะไม่มีคะแนนเลยในสเตจแรก และก็ไม่มีเจ้าหน้าคนไหนผ่านมาดูแลเลยสำหรับผู้ที่รถเสีย หรือต้องการความช่วยเหลือ พวกที่ลงเสือภูเขาทางเรียบ ผมว่าเหมือนลูกเมียน้อยเลย เสือหมอบมีเจ้าหน้าติดตามดู และก็คงตามกลุ่มเสือหมอบไปทั้งหมด ส่วนเสือภูเขาต้องขี่ไปกันเอง ตลอดเส้นทางไม่มีกรรมการคอยติดตามหรือเข้ามาดูแลเลย นักแข่งเกือบชนกับรถยนต์ที่ขับสวนมาตรงทางสามแยกเพราะไม่มีเจ้าหน้าคอยกันรถให้บริเวณทางแยก มีจุดนึงที่นักแข่งประเภทเสือภูเขารุ่น 40-49 หมายเลข I 31 เริงศักดิ์ อู่สุวรรณ ที่ได้อันดับ 1 ใน 10เกือบไม่มีโอกาสเข้าไปรับรางวัลหากว่าเบรคไม่ทันในจุดนั้น ในเรื่องการให้ความปลอดภัยสำหรับการแข่งขันผมว่าน่าจะเอาเจ้าหน้ามาดูแลมากกว่านี้ เพราะถ้ามีอุบัติเหตุอะไรเกิดขึ้นกับนักกีฬา ไม่มีใครออกมารับผิดชอบหรอกครับ ที่กล้าพูดแบบนี้เพราะว่าผมเองก็เคยประสบอุบัติเหตุจากการแข่งขันงานของการไฟฟ้าบางกรวย EGAT 2008 จักรยานชนกันก่อนเข้าตัวจังหวัดนครนายกไม่กี่ กิโลเมตร ผลคืดผมซี่โครงหักไป 7 ซี่ แตกไปมากกว่า 10 ชิ้น ผมเองออกค่ารักษาตัวเองนอกเหนือจากวงเงินประกันอุบัติเหตุไปกว่า 4 แสนบาท ไม่สามารถลุกไปทำงานได้ กว่าครึ่งปี ซึ่งเหตุการณ์ครั้งนั้นผมไม่ได้โทษใครนอกจากตัวเองที่ระวังไม่ดีพอ แต่ครั้งนี้ก่อนการแข่งขัน ทางผู้จัดประกาศออกมาทางสื่อมากมายเรื่องการแข่งขัน การให้เจ้าหน้าอำนวยความสะดวกนักกีฬาตลอดเส้นทาง แต่เจ้าหน้าที่เกือบทั้งหมดไปติดตามกลุ่มเสือหมอบ ไม่ได้แบ่งออกมาดูแลพวกกลุ่มเสือภูเขา ทั้งที่การแข่งขันก็ใช้เส้นทางเดียวกัน ผมว่าถ้าจะจัดครั้งต่อไป ต้องรบกวนผู้จัด ตรวจสอบเจ้าหน้าแต่ละจุด การแบ่งหน้าที่รับผิดชอบของเจ้าหน้าแต่ละคนให้เรียบร้อยก่อนงานแข่งขันจริงจะเกิดขึ้นน่าจะดีกว่าที่การแข่งขันได้จบลงไป ค่อยมาคิดแก้ไข ที่ผมเข้ามาโพสผมไม่ได้เข้ามาต่อว่าให้ผู้จัดหรือคณะกรรมการรู้สึกไม่ดีนะครับ แต่อยากให้การจัดครั้งต่อไปมีความสมบูรณ์ขึ้นไปอีก ขอบคุณครับ
ผลการแข่งขันของเสือภูเขา กลุ่ม I (40-49 ปีชาย) น่าจะผิดพลาดมากที่สุด แต่ก็น่าเห็นใจคณะกรรมการเพราะกลุ่มนี้นักปั่นเยอะ เข้าเส้นชัยแต่ละสเตจมาเป็นกลุ่มเลย และขอแสดงความเสียใจกับคุณประเสริฐ ชิตมาตย์(จากบีชบอย ภูเก็ต) ด้วยที่ไม่ได้รับรางวัล ทั้งที่สเตจ 1 เข้ามาเป็นอันดับ 3 และสเตจ 2กับสเตจ3 ก็ติดหนึ่งในสิบ แต่คนที่ได้รับรางวัลอันดับ 1-10 บางคนเข้าหลังคุณประเสริฐฯ แต่ละสเตจเสียอีก ยังได้รับรางวัล โดยเฉพาะสเตจที่3 มีอยู่คนหนึ่งที่หลุดกลุ่มไปตั้งนานแล้ว ยังได้รับรางวัล 1 ใน 10 อีก (หรือเป็นเพราะว่าก่อนออกสตาร์ทผมได้แซวคุณประเสริฐฯ ว่าอาจจะไม่ได้รับรางวัล)
สุขภาพแข็งแรงต้องออกมาปั่น
Tom Bluenen
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0956711675
team: NICH100PLUS
Bike: Nich Faith, Nich Reborn2
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Tom Bluenen »

อ้าวพี่อู๊ดไม่ได้รางวัลได้ไงครับ งง :roll:
คิดดี ทำดี คบคนดี สังคมดี
tntm
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0808389242
team: วัดดงน้อย
Bike: no bike

โพสต์ โดย tntm »

พี่kadebike
ถอนแจ้งความเถอะครับบบบบบบบ :lol: :lol:
จะโดนหมายเรียกไหมหนอเรา :D
ผ่านไปแล้วครับช่างมันเถอะเอาใหม่ถ้าผู้จัดไม่จัดเราก็ไม่มีโอกาศได้พบกันนะครับ :D
แก้ไขล่าสุดโดย tntm เมื่อ 06 ธ.ค. 2011, 00:09, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
จักรยาน..ขอแค่มีเวลา..อยู่กับมันนานๆก็เก่งเเล้ว
ninjapan
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08 1871 6537
team: khonKaen
Bike: รถฮ้าง

โพสต์ โดย ninjapan »

รอสรุปผลการแข่งขันส่งให้สมาคมฯ ก่อนนะครับค่อย มาชมเก็บตกกัน :P
ปั่นตามหาเสียงพิณเยือนถิ่นหมอแคน ครั้งที่ 7 ใน 1 พฤศจิกายน 2558 เด้อ
http://www.facebook.com/TourDePongneep
รับสมัครที่นี่http://tourdepongneep.com
Or_TAE
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813807428
team: ชมรมจักรยานบึงทุ่งสร้างจังหวัดขอนแก่น
Bike: จระเข้

โพสต์ โดย Or_TAE »

แวะเข้าไปดูหน่อยน่ะครับ :D
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=415303
แม่อ้อยmtb khonkaen
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819644157
team: mtb khonkaen
Bike: trek 4300

โพสต์ โดย แม่อ้อยmtb khonkaen »

แจ้งเสือนินทราบ
ใบเช็คลำดับทุกเสต็จมีครบทุกใบ พรุ่งนี้นำมาโพสท์ให้พี่น้องชาวเสือทุกคนได้ดูเพื่อความสบายใจได้ เราทำด้วยความโปร่งใสพอสมควร นักปั่นทุกคนน่าจะรู้แก่ใจดี
Ton TWS
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TWS/Korat Bike
Bike: TREK
ตำแหน่ง: NAKHONRATCHASIMA

โพสต์ โดย Ton TWS »

เข้ามาชมภาพครับ :D
kobcckk
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย kobcckk »

แม่อ้อยmtb khonkaen เขียน:แจ้งเสือนินทราบ
ใบเช็คลำดับทุกเสต็จมีครบทุกใบ พรุ่งนี้นำมาโพสท์ให้พี่น้องชาวเสือทุกคนได้ดูเพื่อความสบายใจได้ เราทำด้วยความโปร่งใสพอสมควร นักปั่นทุกคนน่าจะรู้แก่ใจดี
ชิมิชิมิ
ไปถูกทุกห้อง???? ลืมได้ทุกชื่อ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานขอนแก่น”