รบกวนแนะนำด้วยคับ..หาดุม novatec ร้านในเชียงใหม่ครับ

ผู้ดูแล: เล็ก.., หนูเบนท์

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ชาวประมง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0867311230
team: รักทุกคน รักทุกทีม
Bike: อะไรก็ขี่

รบกวนแนะนำด้วยคับ..หาดุม novatec ร้านในเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย ชาวประมง »

มีร้านใดบ้างครับที่ราคากันเองๆ + ขอชื่อร้านที่ท่านรู้จักกันด้วย ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
หนูเบนท์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานวันอาทิตย์ เชียงใหม่
Bike: Jamis Dragon
ติดต่อ:

Re: รบกวนแนะนำด้วยคับ..หาดุม novatec ร้านในเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย หนูเบนท์ »

ชาวประมง
ร้านจักรยานในเชียงใหม่...ที่พอจะหาตุมได้ก็น่าจะมีที่
1. ร้านชัยธวัช...อยู่ใกล้โรงแรมอโนดาต
2 .ร้านแจ๊กกี้ไบค์ ตลาดสดช้างเผือก
3. ร้านเชอร์รี่ไบค์ จากแยกศาลเด็ก ไปทางดอยสะเก็ด ซ้ายมือก่อนถึงไฟแดงแรก 100 เมตร.
แวะเยี่ยม : รวมชมรมจักรยาน เชียงใหม่ คลิกที่นี่
pinkdevill
สมาชิก
สมาชิก

Re: รบกวนแนะนำด้วยคับ..หาดุม novatec ร้านในเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย pinkdevill »

ร้านspinbikeครับอยู่ตรงสี่แยกพืชสวนโลกครับ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รวมชมรมจักรยาน-เชียงใหม่”