ขอคำแนะนำเส้นทางปั่นตอนเย็นจากเสือเชียงใหม่ครับ

ผู้ดูแล: เล็ก.., หนูเบนท์

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
suabao
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898344405
team: ทีมวัฒนานคร
Bike: White Klein, Oyama

ขอคำแนะนำเส้นทางปั่นตอนเย็นจากเสือเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย suabao »

คือว่าต้นเดือนกันยา เสือวัฒนานครหลายคนได้มีโอกาสไปอบรมและเข้าพักที่คุ้มภูคำ คงบรรทุกจักรยานไปด้วย ตอนเย็นเลิกอบรมอยากปั่นออกกำลังกายชิวๆบริเวณใกล้เคียงโรงแรมสักวันละประมาณสามสิบโล+-
วันแรก ว่าจะปั่นเลียบคลองชลประทานไปหาพี่ที่หางดงครับ
วันสอง ว่าจะปั่นขึ้นดอยสุเทพครับท่าน ไปไม่ถึงใกล้มืดก็จะดาวน์ลงมาครับ
วันสาม ถึง วันสี่หรือวันห้าถ้ายังไม่เช็คเอาน์ ช่วยแนะนำทางปั่นวิวสวยๆหน่อยครับ เขาว่าเชียงใหม่น่าปั่นมาก หรือขับรถบรรทุกจักรยานไปจอดแล้วลงปั่น ขอความกรุณาแค่เสือเชียงใหม่แนะนำชี้ทางหน่อยครับ คงจะออกปั่นประมาณ 16.30 น. ครับท่าน
suabhao
^THE_RING^
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0867311xxx
team: Biker Notation
Bike: trek4300 trek1.1 สาวกtrek

Re: ขอคำแนะนำเส้นทางปั่นตอนเย็นจากเสือเชียงใหม่ครับ

โพสต์ โดย ^THE_RING^ »

เลียบคลองชลประทาน ย้อนขึ้นเหนือไปทางสนามสมโภช 700ปี ก็ได้นะคะ ไปจบที่อ่างเก็บน้ำห้วยตึงเฒ่าค่ะ นักปั่นเยอะเลย
:mrgreen: :mrgreen:
-----กระเป๋าหนังแท้ทำเอง เอาไว้ติดแฮนด์หรือใต้อานก็ได้ค่ะ-------
>>>>> http://www.facebook.com/TheRingBikeBag <<<<<
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รวมชมรมจักรยาน-เชียงใหม่”