ร้าน แจคกี้ไบค์ มีจักรยานค่ายไหนบ้างครับ

ผู้ดูแล: เล็ก.., หนูเบนท์

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
lovetobacco
สมาชิก
สมาชิก

ร้าน แจคกี้ไบค์ มีจักรยานค่ายไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย lovetobacco »

พอดีเห็นย้ายมาเปิดที่ใหม่ ใกล้หอสุดละ(แต่ก้ยังไกลอยู่ดี)
อยากเก้บข้อมูล ดูความสวยงามที่ถูกใจ แล้วค่อยไปเลือกไปคุยกับเจ้าของร้านทีหลังครับ
เพราะกำเงินไปไม่มาก ความรู้ก้ไม่ค่อยมี คนขายพูดอะไรก้คงเชื่อหมด หากไปอ้ำอึ้งลังเลที่ร้านจะยิ่งเสียเวลา เค้าก้ไม่ได้ขายให้เราคนเดียว เกรงจะได้ประโยชน์น้อย
เสือตะคริว
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Let's go Chiangmai
Bike: รักนะแต่ไม่แสดงออก
ตำแหน่ง: Chiangmai

Re: ร้าน แจคกี้ไบค์ มีจักรยานค่ายไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย เสือตะคริว »

ถ้าหมายถึงร้านที่เชียงใหม่แล้วล่ะก็ เป็นร้านตัวแทนจำหน่ายของบริษัทโปรไบค์ครับ โปรไบค์มีอะไร ร้านก็มีหมด
คุณเสือตะคริวหยุดปั่นจักรยานชั่วคราว เลี้ยงลูกน้อยไปก่อน ขอมาปั่นกระทุ้แทน
lovetobacco
สมาชิก
สมาชิก

Re: ร้าน แจคกี้ไบค์ มีจักรยานค่ายไหนบ้างครับ

โพสต์ โดย lovetobacco »

มีแต่ trek gary dohan หรือครับ
ถ้าพวกค่าย kona haro jamis นี่มีร้านไหนมีไหมครับ
hs5wmw
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0892649737
team: ลุยเดี่ยว
Bike: java veloce
ตำแหน่ง: เชียงใหม่

โพสต์ โดย hs5wmw »

ร้านแจ๊คกี๊ไบค์ อยู่ที่ไหนเหรอคับ
ย้ายร้านแล้ว หาไม่เจอคับ
skyclick
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0869176477
team: Chaba Cafe' Indy
Bike: เปลี่ยนแนว ตามหาเนื้อคู่อยู่ครัชชช

โพสต์ โดย skyclick »

อัพรถ(เบา)มันแพง อัพแรง(ขา)ดีกว่า
we are only the dust
แท้ที่จริงเราเป็นเพียงแค่เศษธุลี!!
DewDo
สมาชิก
สมาชิก
Tel: PM
team: -
Bike: เทร็ก ๔.๕

โพสต์ โดย DewDo »

lovetobacco เขียน:มีแต่ trek gary dohan หรือครับ
ถ้าพวกค่าย kona haro jamis นี่มีร้านไหนมีไหมครับ
ถ้าค่ายพวกนี้รู้สึกจะมีที่ร้าน velocity ตรงประตูช้างเผือกนะครับ
(เห็นมี scott, fuji, specialized, cervelo ด้วย bianchi ก็สั่งได้มั๊งถ้าจำไม่ผิด) :o
ท่านได้มียางที่มัดติดจานหน้าเอาไว้วัดรอบขา ของ Bontrager ขายต่อในราคาเอื้ออาทรมั๊ยครับ
ของเก่าผมขาด...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รวมชมรมจักรยาน-เชียงใหม่”