---ปิดการขาย----

ผู้ดูแล: เล็ก.., หนูเบนท์

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
DewDo
สมาชิก
สมาชิก
Tel: PM
team: -
Bike: เทร็ก ๔.๕

---ปิดการขาย----

โพสต์ โดย DewDo »

นี่เป็นรูปนะครับ เฟรมลาย Carbon เลนส์เป็น Black Iridium ทรง Strike ครับ อุปกรณ์ทั้งหมดก็ตามรูปครับ
รูปภาพ
อีกรูปเห็นทรงเลนส์ครับ
รูปภาพ
สเป็กตอนสั่งครับ
รูปภาพ

ใครสนใจก็ขอบคุณมากครับ แต่ถ้าไปรบกวนบอร์ดก็ต้องขอโทษด้วยจริงๆครับ ผมไม่รู้จะเอาไปหาขายทางไหนแล้ว
แก้ไขล่าสุดโดย DewDo เมื่อ 31 ก.ค. 2010, 11:25, แก้ไขแล้ว 7 ครั้ง
ท่านได้มียางที่มัดติดจานหน้าเอาไว้วัดรอบขา ของ Bontrager ขายต่อในราคาเอื้ออาทรมั๊ยครับ
ของเก่าผมขาด...
รูปประจำตัวสมาชิก
DewDo
สมาชิก
สมาชิก
Tel: PM
team: -
Bike: เทร็ก ๔.๕

Re: พี่ๆเสือท่านใดสนใจ M-Frame มั๊ยครับ

โพสต์ โดย DewDo »

สำหรับท่านที่ไม่ได้อยู่เชียงใหม่จะให้ส่ง EMS ให้ก็ได้นะครับ :oops:
ท่านได้มียางที่มัดติดจานหน้าเอาไว้วัดรอบขา ของ Bontrager ขายต่อในราคาเอื้ออาทรมั๊ยครับ
ของเก่าผมขาด...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “รวมชมรมจักรยาน-เชียงใหม่”