ติดต่อคุณศุภวรรณ เลิศประเสริฐ

รวมกระทู้ที่มีปัญหาในการซื้อขายหรือการฉ้อโกงหลอกลวง
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
papaj
สมาชิก
สมาชิก
Bike: trek

ติดต่อคุณศุภวรรณ เลิศประเสริฐ

โพสต์ โดย papaj »

ตามที่คุณศุภวรรณ เลิศประเสริฐ เจ้าของ บช.ธ.กรุงไทย 703-0-6----6ได้รับโอนเงินค่าชุดขับ ultegra r8000 ไป12000 บาท กรุณาติดต่อกลับผู้ซื้อด้วย เพื่อมิให้มีปัญหาทางกฎหมายต่อไป เรามีหลักฐาน ที่อยู่ เลขบัตรประชาชน ไว้แล้ว ขอย้ำนะครับยังมีเวลา ทราบแล้วว่าทะเบียนบ้าน และ บช.อยู่ จ.เพชรบุรี
Momzaa
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ติดต่อคุณศุภวรรณ เลิศประเสริฐ

โพสต์ โดย Momzaa »

ขอให้ตามคืนได้นะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “แจ้งร้องเรียน”