ขอเส้นทางปลอดภัยฝึกปั่นหน่อยคับ ผมอยู่คู้บอน เป็นgoogle map ก็ได้

ผู้ดูแล: พลพล, Real

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bb119
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Nirone 7

ขอเส้นทางปลอดภัยฝึกปั่นหน่อยคับ ผมอยู่คู้บอน เป็นgoogle map ก็ได้

โพสต์ โดย bb119 »

ขอเส้นทางปลอดภัยฝึกปั่นหน่อยคับ

ปกติปั่นแต่ช็อควิว อยากลองที่ใหม่ๆบ้างครับ

ขอบคุณครับบ
bump jaruponp
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Brompton , Colnago , Specialized

Re: ขอเส้นทางปลอดภัยฝึกปั่นหน่อยคับ ผมอยู่คู้บอน เป็นgoogle map ก็ได้

โพสต์ โดย bump jaruponp »

ปั่นจนสุดคู้บอน จะเจอถนนตัดใหม่ครับ ทางตรง ยิงยาวได้เลย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรามอินทรา”