อยู่แถวเขตบึงกุ่ม หาเพื่อนปั่นวันหยุด เสาร์ หรือ อาทิตย์ ค่ะ

ผู้ดูแล: พลพล, Real

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
midorisakura7
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 00
team: 0
Bike: Trek

อยู่แถวเขตบึงกุ่ม หาเพื่อนปั่นวันหยุด เสาร์ หรือ อาทิตย์ ค่ะ

โพสต์ โดย midorisakura7 »

เป็นมือใหม่ หัดปั่น ความเร็ว 16-24 เสือภูเขานะคะ
เคยไปร่วมทริปอยู่ 2ทริปใหญ่ๆ แบบชิวๆ ยังไม่มีชมรมหรือเพื่อนร่วมกลุ่ม
ไปคนเดียวบางสถานที่เลยแอบจิตตก ข่าวโจรแยะ แต่อยากปั่นออกกำลังกาย
ถ้ามีเพื่อนคนไหน ผ่านแถวนี้เรียกไปด้วยนะคะ วิ่งไปชอควิวบ่อยช่วงเช้าเสาร์ค่ะ
youthxx
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 086 34 33 007
team: HUMMER 2WD
Bike: HUMMER 2WD YELLOW 700C / CROSS COUNTRY
ตำแหน่ง: นวมินทร์143 กรุงเทพฯ
ติดต่อ:

Re: อยู่แถวเขตบึงกุ่ม หาเพื่อนปั่นวันหยุด เสาร์ หรือ อาทิตย์ ค่ะ

โพสต์ โดย youthxx »

ถ้ามาชอควิวช่วงเช้า 6:00-9:00 น เสาร์-อาทิตย์ และวันหยุด
มาแจมได้ครับจะนั่งตรงหน้ากังหัน :D :D :D สังเกตุ Hummer สีเหลืองทักได้ครับ
line : youthxx
FB : Hummer2wdthailand
Naigum
ขาประจำ
ขาประจำ
team: --------
Bike: Trek 4700, Hummer 20", Infinite, Massi

Re: อยู่แถวเขตบึงกุ่ม หาเพื่อนปั่นวันหยุด เสาร์ หรือ อาทิตย์ ค่ะ

โพสต์ โดย Naigum »

มีโอกาศเจอกันครับ
:lol: :lol: :lol:
ปั่นมาก มีเพื่อนมาก ร่างกายจะได้แข็งแรง.....
genocidesa
สมาชิก
สมาชิก

โพสต์ โดย genocidesa »

สนใจปั่นด้วยกันได้ครับ ตอนนี้รวมกลุ่มกันได้ 8 คนแล้ว หญิง 3 ชาย 5 ปั่นกันชิว ที่ความเร็ว 25-30 แถว ช๊อควิลเวลา 19.00 เป็นต้นไป หรือปั่นไปหาของกินตามที่ต่างๆ ครับ ถ้าสนใจ PM มา ครับ
Mr.Kumparnat Sompanwang
TuxPower
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Merida matt40 2014

โพสต์ โดย TuxPower »

ผมอยู่นวมินทร์ครับ ปรกติปั่นซ้อมทุกเช้าที่ช๊อควิลล์ วันเสาร์จะปั่นทริปฟรุ้งฟริ้งไปเช้าเย็นกลับ รัศมีไม่เกิน 50-60 กม.จากช๊อควิลล์ (รวมไปกลับระยะทางไม่เกิน 120km)
ถ้าสนใจ PM มานะครับ
แรงกันนักเหรอ? แน่จริง..จอดสิ จะแซงให้ดู ..ฮ่ะๆๆ
(+___+) (0____0) (>____<) (=____=) (^____^)
Naigum
ขาประจำ
ขาประจำ
team: --------
Bike: Trek 4700, Hummer 20", Infinite, Massi

โพสต์ โดย Naigum »

genocidesa เขียน:สนใจปั่นด้วยกันได้ครับ ตอนนี้รวมกลุ่มกันได้ 8 คนแล้ว หญิง 3 ชาย 5 ปั่นกันชิว ที่ความเร็ว 25-30 แถว ช๊อควิลเวลา 19.00 เป็นต้นไป หรือปั่นไปหาของกินตามที่ต่างๆ ครับ ถ้าสนใจ PM มา ครับ
น่าสนใจครับ แต่ว่าความเร็วนี่สิ โดนทิ้งแน่ผม ....​มีโอกาส ปั่นด้วยครับ
ปั่นมาก มีเพื่อนมาก ร่างกายจะได้แข็งแรง.....
Pichitpong
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0875834433
Bike: Trek Madone 2.1

โพสต์ โดย Pichitpong »

ผม ปั่นช่วง 18.00 น. ที่ช็อควิลเกือบทุกวันคับ ปั่นคนเดียวอยากมีเพื่อนปั่นเหมือนกันครับผม :)
ไม่หยุด ยังไงก็ต้องถึง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรามอินทรา”