ไชโย! ไชโย! Car Free Day กลุ่มที่ 11 สำเร็จเรียบร้อยดีมากๆๆ

ผู้ดูแล: ชนินทร์, สมพิศ, watt

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
น้าเอก รฟท.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66819152514
team: ชุมชนจักรยาน กลุ่มรวมมิตร....
Bike: Jamiss,Kona,Raleigh,Garry Fisher(Cro..) ทัวร์ริ่ง
ตำแหน่ง: หมู่บ้านสมชายพัฒนา(แปรงเรณู)
ติดต่อ:

ไชโย! ไชโย! Car Free Day กลุ่มที่ 11 สำเร็จเรียบร้อยดีมากๆๆ

โพสต์ โดย น้าเอก รฟท. »

ไชโย! ไชโย! Car Free Day วันที่ 26 กันยายน 2553 กลุ่มที่ 11 จรัลสนิทวงศ์ พระราม 7 หน้าการไฟฟ้า บางกรวย สำเร็จลุล่วงไปด้วยความเรียบร้อยและสวยงาม ทั้งนี้เกิดจากความร่วมมือร่วมใจของทุกๆ ท่าน น้าเอก รฟท. ขอกราบงามๆ ที่ตักทุกๆท่านที่ให้ความร่วมมือกับกระผม และทุกท่านที่โดดเข้ามาช่วยเหลือโดยเฉพาะกลุ่มวิทยุสมัครเล่น ที่มีเวลารับทราบจากการขอร้องของกระผมในระยะเวลาเพียง 2 วัน สมาชิก ร่วมปั่นวันนี้ที่ลงทะเบียนไว้ 173 ท่าน มาจำนวน 136 ท่าน และท่านที่ไม่ได้ลงทะเบียนไว้ก่อน เพิ่งมาลงเมื่อเช้านี้อีกจำนวน 41 ท่าน รวมทั้งสิ้น 177 ท่าน น้าเอก รฟท.กราบขอบคุณเป็นอย่างยิ่ง อะไรผิดพลาดพลั้งไป และสิ่งใดที่ขัดเคืองในอารมย์จากคำพูดหรือการกระทำใดๆ ของน้าเอก กราบขออภัย ส่วนความดีต่างๆ ทั้งหมดที่เกิด ณ เช้าวันนี้ ขอมอบให้ทุกๆ ท่าน ทั้ง 177 ท่าน กับเจ้าหน้าที่ที่ให้การสนับสนุนน้าเอก รฟท.ในครั้งนี้ จะเป็นสมาชิกวิทยุสมัครเล่นฯ เจ้าหน้าที่ตำรวจ เจ้าหน้าที่เทศกิจ และเจ้าหน้าที่ของการไฟฟ้าบางกรวย ขอบคุณอีกครั้งครับ
แก้ไขล่าสุดโดย น้าเอก รฟท. เมื่อ 18 ต.ค. 2010, 10:22, แก้ไขแล้ว 3 ครั้ง
ปั่นไปเรื่อยๆ (แบบว่า เร็ว หลง เลย) เหนื่อยนักพักหยุด ปั่นไป ชิมไป สไตร์ น้าเอก รฟท.
น้าเอก รฟท.
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชุมชนจักรยาน กลุ่มรวมมิตร....
Bike: Jamiss,Kona,Raleigh,Garry Fisher(Cro..) ทัวร์ริ่ง
ตำแหน่ง: หมู่บ้านสมชายพัฒนา(แปรงเรณู)
ติดต่อ:

Re: ไชโย! ไชโย! Car Free Day กลุ่มที่ 11 สำเร็จเรียบร้อยดีมากๆๆ

:mrgreen: :mrgreen: ท่านที่สนใจต้องการดูภาพถ่ายของท่านที่ร่วมงานในครั้งโปรดติดตาม จากคลอร์ลั่ม..น้าสมพิศฯ คิดว่าเย็นนี้คงโพสให้ท่านได้รับชมโดยทั่วหน้ากันน๊ะครับ :lol: :lol:
ปั่นไปเรื่อยๆ (แบบว่า เร็ว หลง เลย) เหนื่อยนักพักหยุด ปั่นไป ชิมไป สไตร์ น้าเอก รฟท.
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

Re: ไชโย! ไชโย! Car Free Day กลุ่มที่ 11 สำเร็จเรียบร้อยดีมากๆๆ

โพสต์ โดย สมพิศ »

รูปภาพ

ผมโพสต์รูปไว้ที่กระทู้เดิมครับน้าเอก

:arrow: http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6&t=244568

Inlovebike_ja
ขาประจำ
ขาประจำ
team: All Team
Bike: เก่าๆ

โพสต์ โดย Inlovebike_ja »

สวัสดีครับ
เป็นอย่างไรบ้างหัวเข่าดีขึ้นไหมครับ (แต่ผมว่าน่าจะหายแล้วละ แบบว่ามีพยาบาลดี) :D :D :D
ยินดีค้วยครับน้าเอก
กว่าจะสำเร็จได้ก็มีปัญหามากมาย
แต่สุดท้ายน้าเอกก็ผ่านพ้นมาได้ด้วยดี
น้าเอกสุดยอดครับ
***กว่าจะสำเร็จมีบทพิสูจน์หลายอย่างให้เราเห็นและท้าทาย***

ถ้าผมทำสิ่งใดผิดพลาดไปน้าเอกช่วยแนะนำด้วยครับ
สูงส่งแต่ไม่เย่อหยิ่ง ชนะแต่ไม่ลำพอง
ปราดเปรื่องแต่รู้จักลงเวที เข้มแข็งแต่มีความอดกลั้น…
น้าเอก รฟท.
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Inlovebike_ja เขียน:สวัสดีครับ
เป็นอย่างไรบ้างหัวเข่าดีขึ้นไหมครับ (แต่ผมว่าน่าจะหายแล้วละ แบบว่ามีพยาบาลดี) :D :D :D
กว่าจะสำเร็จได้ก็มีปัญหามากมาย
แต่สุดท้ายน้าเอกก็ผ่านพ้นมาได้ด้วยดี
***กว่าจะสำเร็จมีบทพิสูจน์หลายอย่างให้เราเห็นและท้าทาย***

ถ้าผมทำสิ่งใดผิดพลาดไปน้าเอกช่วยแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณมากๆ อย่างใช้คำว่าน้องรัก..บลู.ของน้าเอก..ก็เยี่ยม..ช่วยงานน้าเอก ทุกอย่างทั้งวิชาการและปฎิบัติการ มีคนอย่างน้องบลู..น้าเอก..สู้งานขาดใจ ถ้าคนเดียวเหนื่อยและท้อ.ครับ บอกตรงๆ แถมมีบางท่านยังหวังดีประสงค์ร้ายหรือป่าวก็ไม่รู้..ทำเอาน้าเอก..จะถอยๆ ดีแต่ได้ น้าสมพิศฯ บลู และพี่ๆ น้องๆ อีกหลายคนช่วยให้กำลังใจและยื่นมือเข้ามาช่วยเหลือ..ไม่ใช่ต้องให้น้าเอก..คิดเองทำเอง..ซึ่งมันอาจผิดพลาดได้ง่าย..มันจะไม่ออกมาสำเร็จสวยงามเรียบร้อยดีเหมือนวานนี้ ขอบคุณบลู..มากๆๆ
ขาประจำ
ขาประจำ

น้าเอก รฟท. เขียน:
Inlovebike_ja เขียน:สวัสดีครับ

ขอบคุณมากๆ อย่างใช้คำว่าน้องรัก..บลู.ของน้าเอก..ก็เยี่ยม..ช่วยงานน้าเอก ทุกอย่างทั้งวิชาการและปฎิบัติ มีคนอย่างน้องบลู..น้าเอก..สู้งานขาดใจ ถ้าคนเดียวเหนื่อยและท้อ.ครับ บอกตรงๆ แถมมีบางท่านยังหวังดีประสงค์ร้ายหรือป่าวก็ไม่รู้..ทำเอาน้าเอก..จะถอย ดีแต่ได้ น้าสมพิศฯ บลู และพี่ๆ น้องๆ อีกหลายคนช่วยให้กำลังใจ..และยื่นมือเข้ามาช่วยเหลือ..ไม่ใช่ต้องให้น้าเอก..คิดเองทำเอง..ซึ่งมันอาจผิดพลาดได้ง่าย..มันจะไม่ออกมาสำเร็จสวยงามเหมือนนี้ ขอบคุณบลู..มากๆๆ
น้อมรับด้วยความยินดีครับ
สูงส่งแต่ไม่เย่อหยิ่ง ชนะแต่ไม่ลำพอง
ปราดเปรื่องแต่รู้จักลงเวที เข้มแข็งแต่มีความอดกลั้น…
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน
ก่อนอื่นต้องกล่าวคำว่าขอบคุณเป็นอย่างมาก(โดยเฉพาะพ่องาน น้าเอก รฟท.)และสำหรับ STAFF รวมทั้งสมาชิกทุกท่านที่ได้ช่วยกันดูแลขบวนจักรยานและได้ทุ่มเทและทำงานหนัก นับว่าเป็นงานเสียสละมากๆครับ ขอปรบมือให้ทุกๆท่านครับ
ขอขอบคุณเจ้าหน้าที่เทศกิจทุกๆท่านและชมรมวิทยุสมัครเล่นที่เข้ามาช่วยดูแลขบวนจักรยานในวันCar Free Dayครับ

:) :) :) :)
fox6899
สมาชิก
สมาชิก
Bike: มือสอง

โพสต์ โดย fox6899 »

ขอขอบคุณ น้าเอก รฟท. และทีมงานทุกท่าน ที่เสียสละ จนทำให้เกิดกิจกรรมดีๆ และหวังว่าคงจะมีอีก ในโอกาสต่อๆ ไปน่ะครับ (เป็นกำลังใจให้ครับ)
ไฟล์แนบ
ถ่ายบริเวณ สี่แยกบางพลัด (ขากลับ)
ถ่ายบริเวณ สี่แยกบางพลัด (ขากลับ)
IMG 042.jpg (64.5 KiB) เข้าดูแล้ว 1357 ครั้ง
น้าเอก รฟท.
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

fox6899 เขียน:ขอขอบคุณ น้าเอก รฟท. และทีมงานทุกท่าน ที่เสียสละ จนทำให้เกิดกิจกรรมดีๆ และหวังว่าคงจะมีอีก ในโอกาสต่อๆ ไปน่ะครับ (เป็นกำลังใจให้ครับ)
ชื่นใจมากครับ! คุณfox6899 ขอบคุณมากๆ เช่นกัน นี่แหละครับ! กำลังใจของคนที่ทำงาน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรวมมิตร”