พี่น้องจักรยาน ช่วยโหวตโครงการจักรยานให้ลูกรักทางเฟสบุ๊คด่วน

ผู้ดูแล: ชนินทร์, สมพิศ, watt

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เนิ่ม ชมภูศรี
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081 7533298
team: ศูนย์ฝึกจักรยานกองบิน 46 PBC PHITSANULOK
Bike: connago....KAZA...GIANT...GT....

พี่น้องจักรยาน ช่วยโหวตโครงการจักรยานให้ลูกรักทางเฟสบุ๊คด่วน

โพสต์ โดย เนิ่ม ชมภูศรี »

พี่น้องจักรยาน ขอแรงใจช่วยโหวตเรื่องการประกวดบอร์คทางเฟสบุ๊คให้ด้วยเถิดครับ ถ้าได้การพิจารณาเข้ารอบสอง จะได้ของรางวัลและจะขอนำไปให้กับเด็กทั้งหมดเลยครับ

ขอสวัสดีครับ ท่านผู้มีเกียรติทุกท่าน
...
กระผมขอขอบพระคุณที่เรื่องราวการเดินทางได้มีโอกาสมาสื่อสารกับท่าน ณ พื้นที่แห่งนี้ ด้วยความประสงค์ที่จะเล่าเรื่องราวแห่งความรัก ให้พี่น้องทุกท่านได้เข้าไปสัมผัส โครงการจักรยานให้ลูกรัก ภายใต้ปณิธานเครือข่ายทำความดีเพื่อแผ่นดิน ''วันพ่อปีนี้ ขอทำความดีให้กับแผ่นดิน'' ขอฝากให้ท่านผู้มีเกียรติช่วยพิจารณา หากได้รับการโหวตหรือได้รับรางวัล ในส่วนนี้จะได้เดินทางไปเล่าเรื่องกับโครงการจักรยานให้ลูกรักในครั้งที่ 2 นี้ ...

และขออนุญาติท่านผู้มีเกียรติทุกท่าน ได้โปรดพิจารณาช่วยออกเสียงให้กับบอร์คที่ข้าพเจ้าส่งประกวดในครั้งนี้ด้วยเถิดครับ คิดไปเองคนเดียวว่า ถ้าหากได้รับรางวัล จะได้มีมหาชนทราบเรื่องราวโครงการมากยิ่งขึ้นเพิ่มครับ...

..http://www.thailandblogawards.com/viewb ... %2Fcolnago

ขอขอบพระคุณมากครับ
โหวตได้วันละหนึ่งครั้งครับ หมดเขตวันที่ 10 ส.ค.53 ขอบพระคุณมากครับ
แก้ไขล่าสุดโดย เนิ่ม ชมภูศรี เมื่อ 28 ก.ค. 2010, 12:37, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
oiltrips
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-92039125
team: อิสระ
Bike: ฮาโร่ ที-6 /ดาฮอน (มดแดง2) / LA 24 นิ้ว
ตำแหน่ง: ซ.จรัญสนิทวงศ์ 65 บางพลัด กทม.

Re: พี่น้องจักรยาน ช่วยโหวตโครงการจักรยานให้ลูกรักทางเฟสบุ๊คด่วน

โพสต์ โดย oiltrips »

:o พี่เนิ่ม...เสือออยสนับสนุนหนึ่งเสียงให้โหวตแล้วค่ะ
รักการเดินทางเป็นรักชีวิตของตัวเองในสิ่งที่ชอบทำเป็นนักเดินทางผจญภัยที่เก่งกาจ กล้าหาญ และมีชื่อเสียงดี
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ศูนย์ฝึกจักรยานกองบิน 46 PBC PHITSANULOK
Bike: connago....KAZA...GIANT...GT....

Re: พี่น้องจักรยาน ช่วยโหวตโครงการจักรยานให้ลูกรักทางเฟสบุ๊คด่วน

oiltrips เขียน::o พี่เนิ่ม...เสือออยสนับสนุนหนึ่งเสียงให้โหวตแล้วค่ะ
ขอขอบพระคุณมากครับคุณออยทิพย์ ผมกำลังฝันและเรียนเชิญท่านเข้ามาร่วมสร้างความฝัน หนึ่งเสียงในความฝันนี้คือความดีงามขอรับ
veenono
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 776-9110
team: ฝ่ายข่าวชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพแห่งประเทศไทย TCC.
Bike: รถถีบไทยใช้ใจขับเคลื่อน ใต้แสงเดือนและตะวัน http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6#p3343446
ตำแหน่ง: 4/35ม.6ถ.เลียบคลองภาษีเจริญฝั่งใต้ แขวง/เขต หนองแขม กรุงเทพฯ10160

โพสต์ โดย veenono »

โหวตแล้วครับ ว่าแต่โหวตได้กี่ครั้งครับ ผมแชร์ให้ด้วยครับ
พูดคุยทักทาย-แนะนำทาง facebookและอีกหลายๆกิจกรรมจาก veenono คลิ๊กเลย
ทริป" รักนี้ให้เธอ Tour of Myanmar Meakhong Challenge2013"
จงทำกรรมดี ละเว้นกรรมชั่ว เป็นผู้ให้จะได้ ลดความเห็นแก่ตัว
จักรยานก็เหมือนเม็ดข้าวเม็ดถั่วเม็ดงา ใครปลูกใครหว่านก็ดีมีประโยชน์ต่อสัตว์โลกทั้งนั้นทำไปเถอะ
ธานินทร์๙๙
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Lemond

โพสต์ โดย ธานินทร์๙๙ »

โหวตให้แล้วครับ

(ชื่อ "ออยทิพย์" เก๋ดี อิ อิ) :P
ขาประจำ
ขาประจำ

veenono เขียน:โหวตแล้วครับ ว่าแต่โหวตได้กี่ครั้งครับ ผมแชร์ให้ด้วยครับ
ขอบพระคุณมากครับพี่วี....รู้สึกว่าจะได้หลายครั้งนะครับ ประสงค์แรกที่ส่งประกวดนั้นคือ อยากให้โครงการเดินทางไปหามวลชนมากขึ้นขอรับ หากมีผลผลิตกลับคืนมา ก็จะนำมอบให้กับเด็กต่อไปขอรับ
ขาประจำ
ขาประจำ

ธานินทร์๙๙ เขียน:โหวตให้แล้วครับ

(ชื่อ "ออยทิพย์" เก๋ดี อิ อิ) :P
ขอขอบพระคุณมากครับ ที่ได้มีความเพียรช่วยเหลือให้กิจกรรมการเดินทางด้วยมิตรภาพจากจักรยาน ไปสู่ความเป็นจริงด้วยการช่วยเหลือจากท่านครับ

...ดีใจมากครับ เราได้ร่วมกันแสดงพลังจักรยานให้เกิดขึ้นแล้วอีกหนึ่งเสียงที่ท่านได้ช่วยเหลือครับ
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สมพิศ »

โหวตให้แล้วครับ .... ครั้งแรกนึกว่าไม่สำเร็จ กดอีกครั้ง เลยเป็น Two Votes :lol: :lol: :lol:

คุณเนิ่มครับ นามสกุลไม่ตรงกันกับใน ThaiMTB ใช่ไหมครับ ?
ไฟล์แนบ
เนิ่ม ชมภูศรี.gif
เนิ่ม ชมภูศรี.gif (82.12 KiB) เข้าดูแล้ว 1079 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ

สมพิศ เขียน:
โหวตให้แล้วครับ .... ครั้งแรกนึกว่าไม่สำเร็จ กดอีกครั้ง เลยเป็น Two Votes :lol: :lol: :lol:

คุณเนิ่มครับ นามสกุลไม่ตรงกันกับใน ThaiMTB ใช่ไหมครับ ?
ขอบพระคุณครับ นามสกุลตรงกันครับ แต่กระผมอาจจะกดผิดตอนส่งไปก็ได้ครับ ดีใจครับสำหรับเรื่องการช่วยเหลือ มีความประสงค์ที่จะให้โครงการบริจาคจักรยาน มีความประสงค์ที่จะให้มหาชนทราบเรื่องราวของคนจักรยาน ทราบเรื่องการช่วยเหลือกันด้วยใจจักรยาน นี้สำคัญมากกว่าสิ่งของรางวัลขอรับ
....
การโหวต โหวตได้วันละครั้งครับ ตอนนี้บล๊อคอนู่ในอันดับที่ 13 หมดเขตโหวตวันที่ 10 ส.ค.53 จากนั้นถ้าติดหนึ่งในสิบของการประกวด ถึงจะได้รับพิจารณาในรอบสองต่อไปครับ
.....
ขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ
ขาประจำ
ขาประจำ

bikebike เขียน:โหวตซ้ำได้นะครับแต่ได้วันละ 1 ครั้ง
ช่วยๆกันหน่อยนะพี่น้อง
:D
="http://www.thailandblogawards.com/widge ... lnago&ws=1"

ชีวิตนี้งดงามยิ่งนัก กระผมมีลมหายใจอยู่ในขณะจิตนี้ ด้วยพลังใจที่งดงามแห่งชีวิต วันนี้ เมื่อได้ประสงค์ที่จะนำเสนอในเรื่องแห่งความรักกระทำการ ได้มีโอกาสนำเรื่องการร่วมกันเดินทางอันแสนไกล ไปค้นหาแสงดาว ด้วยเสียงกระซิบที่แผ่วเบา แผ่วเบามาก ดั่งเสียงกระซิบจากดวงดาว

ด้วยสีเยงแห่งดวงดาวนี้ ขอได้โปรดหยุดนิ่ง เพื่อนั่งฟังเสียงแห่งดวงดาว เมื่อเราหยุดนิ่ง ท่านจะพบเสียงอันแท้จริงที่สัมพันธ์กับเสียงของดวงดาว นั้นคือเสียงจากใจที่เงียบสงบ เสียงจากความอึกทึกครึกโครมไม่สามารถเดินทางไปค้นหาได้ การเดินทางที่เงียบสงบนี้ ได้เชื้อเชิญเสียงเรียกจากดวงดาวมาสู่ในใจท่าน ด้วยความเงียบที่เป็นความเงียบเดียวกัน จากดวงดาว

หนึ่งเสียงที่ท่านได้ช่วยกันเล่าเรื่องนี้ คือเสียงจากใจของท่านอย่างแท้จริง ด้วยความสวยงามนี้ คือเสียงจากความเงียบ ที่ขับเคลื่อนเป็นพลังแห่งความเงียบสงบ ด้วยการเดินทางเรียงร้อยดวงใจร่วมกัน บนเส้นทางของความเป็น
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรวมมิตร”