กลุ่มรวมมิตร.....คุยกันสัพเพเหระ พ.ศ. ๒๕๕๓ (ภาค ๒๗)

ผู้ดูแล: ชนินทร์, สมพิศ, watt

ทรงศักดิ์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: TOT
Bike: TREK, GIANT

Re: กลุ่มรวมมิตร.....คุยกันสัพเพเหระ พ.ศ. ๒๕๕๓ (ภาค ๒๗)

โพสต์ โดย ทรงศักดิ์ »

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับพี่สมพิศ

กลับจากเมกาแล้วครับ ขออนุญาตนำงาน TOT Bicycle Swap มาประชาสัมพันธ์ ตามลิงค์นี้ครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=3&t=261448
รูปประจำตัวสมาชิก
โอ๊ตนนท์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0878229217
team: กลุ่ม รวมมิตร
Bike: mongoose tyax elite pro2005&2007,jamis draka xc pro,fishbone bigass,LA X-Limited,Stark str trial,Intense M1,Bromton
ตำแหน่ง: 117/56 ม 5 ซ ไพลินสนธิ ต บางกระสอ อ เมือง จ นนทบุรี 11000

Re: กลุ่มรวมมิตร.....คุยกันสัพเพเหระ พ.ศ. ๒๕๕๓ (ภาค ๒๗)

โพสต์ โดย โอ๊ตนนท์ »

เอาทริปคลิป มาฝากคร้าบบบ
กระทู้ทริปยาวๆที่สุดในชีวิตของผม..มาเดินทางไปพร้อมกับผมได้ที่กระทู้นี้..กด...ภาพประกอบหนังสือ ทิเบตสองขา จากแดนไทย สู่หลังคาโลก..
หยุดปั่นสักวัน ไปเที่ยวงานเทศกาลโยเกิร์ต บนหลังคาโลกกันเถอะ..กด..Shoton Festival เทศกาลโยเกิร์ต..
oiltrips
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-92039125
team: อิสระ
Bike: ฮาโร่ ที-6 /ดาฮอน (มดแดง2) / LA 24 นิ้ว
ตำแหน่ง: ซ.จรัญสนิทวงศ์ 65 บางพลัด กทม.

โพสต์ โดย oiltrips »

ส.อ.อาทิตย์ คันธิก เขียน:ไม่ต้องพึ่งขาตั้งหรือผนังกำเเพงเเล้ว....เเต่อยากทราบว่าโพสภาพให้โปรเเกรมอะไรครับ ถึงจะได้ทีภาพใหญ่ๆ เต็มจอ ช่วยเเนะนำหน่อยพี่ออย เพิ่งโพสได้ มือใหม่
ทางใต้ฝนยังตกอยู่เลย รักษาสุขภาพด้วยครับพี่ออย เเล้วคงได้เจอกัน
:lol: ขอบคุณที่ฝากดูแลรักษาสุขภาพให้ฉัน :oops:
คุณอาทิตย์ค่ะ..ให้ไปอ่านในบอร์ดย่อยเรื่องสาระไอทีของน้าสมพิศนะ เสือออยเขียนแนะนำโปรแกรมโฟโต้ลงไปแล้ว...อ่านข้างล่างที่คัดลอกมาให้ดู
Oiltrips เขียน: :mrgreen: ขอโทษน้าสมพิศที่ตั้งตารอคอยรูปจากกล้องเสือออย แต่ยังไม่เสร็จ รูปดิบมีเยอะแยะ บางรูปมีความจุเกิน 74 kb ต้องตรวจตราอีกสองรอบ ตอนนี้ใช้โปรแกรมช่วยแต่งรูป/ย่อรูปทั้งไฟล์หมดเป็นชุดเล็กได้ ฉันได้ศึกษาเล่นรูปแล้วพบว่า โปรแกรมโฟโต้สเคป 3.5 รุ่นใหม่ล่าสุด มีภาษาไทยให้เลือกกำชับทำงานแต่งรูปได้สบายมาก อ่านง่าย ทำเองง่ายดีค่ะ
เชิญโหลดที่นี่ http://www.photoscape.org
โหลดได้ฟรีจริงๆ ค่ะ แต่ต้องดูคุณสมบัติของเครื่องคอมพ์เข้ากับโปรแกรมนี้ได้เสียก่อน จึงโหลดใส่เครื่องเต็มสูบทำงานทันทีค่ะ

รูปภาพ
ตัวอย่างหน้าตาโปรแกรมโฟโต้สเคป 3.5

:o แต่ต้องปรับความจุของรูปไม่ให้เกิน 75 KB ถ้าเกิน 75 รูปจะไม่ขึ้นโชว์หรอก หรืออยากโชว์ภาพใหญ่ๆ ต้องก๊อปปี้ที่ลิ้งค์รูปภาพนั้นค่ะ
รักการเดินทางเป็นรักชีวิตของตัวเองในสิ่งที่ชอบทำเป็นนักเดินทางผจญภัยที่เก่งกาจ กล้าหาญ และมีชื่อเสียงดี
ธานินทร์๙๙
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มรวมมิตร
Bike: Lemond

โพสต์ โดย ธานินทร์๙๙ »

สวัสดีครับ.. โอ๊ตนนท์..
ที่ตึกที่ทำงานผมมีร้านหนังสือเล็กๆอยู่ร้านนึง ถ้าอยากได้หนังสืออะไรที่เขาไม่มีวางขายอยู่ผมก็มักจะวานให้เขาสั่งมาให้
เมื่อสามวันก่อนผมแวะเข้าไปยื่นกระดาษโน้ตจดรายละเอียดหนังสือ "ทิเบตสองขา" จะให้เขาสั่งมาให้
เพราะนึกไปเองว่าหนังสือเล่มนั้นคงจะวางขายในแวดวงจำกัด ที่ร้านนั้นคงไม่มีวางขายอยู่
แต่ผมคิดผิด คนขายมองโน้ตของผมแว้บเดียวแล้วตอบทันที ว่า "ไม่ต้องรอสั่งหรอกพี่ แต่ได้เลย มีมาวางขายแล้ว" 8-) 8-)
จึงมารายงานให้โอ๊ตนนท์ทราบ ว่าหนังสือของโอ๊ตนนท์มีขายแพร่หลายดี และผมซื้อมาแล้วครับ :D

วันรุ่งขึ้นลูกสาวนั่งรถไปกับผม แล้วหยิบไปเปิดดู ผมบอกให้ลองอ่านคำนำของ"ก้อง" ..ลูกสาวผมอ่านแล้วบอกว่า "ซึ้งจัง"
ผมก็สงสัย ว่าซึ้งอะไร (เพราะตอนนั้นผมเพิ่งอ่านไปแค่สองสามย่อหน้าแรก ยังอ่านไม่ถึงตอนสำคัญ) ..พอลงจากรถผมจึงเอามาอ่านต่อ
แล้วก็เห็นด้วยครับ ว่าคำนำของก้องนั้นบรรยายตัวตนของโอ๊ตนนท์ได้ซึ้งจริงๆ 8-) :D

ขอถือโอกาสนี้โฆษณาให้ด้วยครับ พวกเราท่านใดที่ยังไม่มีหนังสือ "ทิเบตสองขา" ต้องหาซื้อมาอ่านให้ได้
อ่านไปก็เข้าไปดูรูปประกอบในกระทู้ของโอ๊ตนนท์ บนเว็บบอร์ด thaimtb.com นี้ ไปด้วยนะครับ

เสือออย.. แล้วยืนยันวัน,เวลา,และสถานที่มาอีกทีนะครับ.. ผมจะพยายามไปร่วมต้อนรับด้วย

สวัสดีครับ.. คุณทรงศักดิ์, คุณลูน.. ไม่ได้เจอกันนานมากเลยทั้งสองคน ทั้งตัวจริงเสียงและบนเว็บบอร์ด
รูปของคุณลูนสวยจัง ยอดเขาที่ปกคลุมด้วยหิมะ ณ down under ไม่รู้ผมจะมีโอกาสได้ไปเที่ยวมั่งมั้ยเนี่ยะ :mrgreen:
คุณลูนกับคุณปกรณ์นี่ดีนะครับ ไปไหนไปกัน ได้เที่ยวเยอะ

ผมมักจะมีแต่เรื่องงาน บางทีก็เที่ยวพ่วงนิดหน่อย แต่มักจะไปคนเดียว :P
DSC_0710_R.jpg (62.83 KiB) เข้าดูแล้ว 1008 ครั้ง
DSCN0208_R.jpg (44.94 KiB) เข้าดูแล้ว 1008 ครั้ง
DSCN0221_R.jpg (43.73 KiB) เข้าดูแล้ว 1008 ครั้ง
julee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: XXXXXX
Bike: XXXXX
ติดต่อ:

โพสต์ โดย julee »

สวัสดีค่ะพี่หนูเบนท์ พี่สมพิศ พี่ธานินทร์ คุณทรงศักดิ์และทุกๆคน.....(กระทู้รวมมิตรเงียบจัง...)

ประเทศนิวซีแลนด์นี้มีภูมิทัศน์เปลี่ยนแปลงไปแบบหลากหลายเรียกได้ว่าเปลี่ยนตามพื้นที่ต่อพื้นที่เลยทีเดียว อย่างเช่นเมื่อขับรถผ่านที่หนึ่งมีเขาสีน้ำเงินปกคลุมด้วยหิมะสีขาวโพลน ขับรถต่อไปอีกชั่วครู่ วิวเปลี่ยนเป็นเขาที่ปกคลุมด้วยหญ้าเขียวเหมือนผืนพรม มีแกะ มีวัวเล็มหญ้าอยู่เป็นกลุ่มๆ และเมื่อขับไปอีกชั่วครู่ภูเขากลายเป็นสีทองคล้ายแห้งแล้ง ประมาณนั้น....

ถนนสายหลักตั้งแต่เหนือจรดใต้ส่วนใหญ่มีเพียงสองเลน และไม่มีไหล่ทาง แต่ก็ยังมีเพื่อนจักรยานปั่นกันประปรายตามท้องถนน...

Down Under ที่พี่ธานินทร์พูดถึงก็คือประเทศที่อยู่เขตขั้วโลกใต้ อย่างเช่นออสเตรเลีย หรือรวมนิวซีแลนด์ นั่นเอง ซึ่งน่าจะอยู่ต่ำ(ใต้)กว่าประเทศทั้งหลายในโลก (หรือเปล่า...ไม่รู้?) ไม่ใช่แปลเป็นอย่างอื่นน้าา 555....

รูปภาพ
ไฟล์แนบ
19-11-2553 6-52-29.jpg
19-11-2553 6-52-29.jpg (81.9 KiB) เข้าดูแล้ว 588 ครั้ง
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สมพิศ »

julee เขียน:
สวัสดีค่ะพี่หนูเบนท์ พี่สมพิศ พี่ธานินทร์ คุณทรงศักดิ์และทุกๆคน.....(กระทู้รวมมิตรเงียบจัง...)
.......

ยักษ์นอนหลับ แม้เสียงกรนก็ไม่มีครับ :lol: :lol: :lol:

ขอบคุณพี่ทรงศักดิ์ครับ .... ขาแรงมาช้า :mrgreen:

หนูเบนท์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานวันอาทิตย์ เชียงใหม่
Bike: Jamis Dragon
ติดต่อ:

โพสต์ โดย หนูเบนท์ »

สวัสดีน้าสมพิศ Julee พี่ธานินทร์๙๙
สองท่านหลังคงมีภาพเบื้องหลังการเดินทางอีกเพียบ ขอตามชมเน้อ..
แวะเยี่ยม : รวมชมรมจักรยาน เชียงใหม่ คลิกที่นี่
โอ๊ตนนท์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0878229217
team: กลุ่ม รวมมิตร
Bike: mongoose tyax elite pro2005&2007,jamis draka xc pro,fishbone bigass,LA X-Limited,Stark str trial,Intense M1,Bromton
ตำแหน่ง: 117/56 ม 5 ซ ไพลินสนธิ ต บางกระสอ อ เมือง จ นนทบุรี 11000

โพสต์ โดย โอ๊ตนนท์ »

ธานินทร์๙๙ เขียน:สวัสดีครับ.. โอ๊ตนนท์..
ที่ตึกที่ทำงานผมมีร้านหนังสือเล็กๆอยู่ร้านนึง ถ้าอยากได้หนังสืออะไรที่เขาไม่มีวางขายอยู่ผมก็มักจะวานให้เขาสั่งมาให้
เมื่อสามวันก่อนผมแวะเข้าไปยื่นกระดาษโน้ตจดรายละเอียดหนังสือ "ทิเบตสองขา" จะให้เขาสั่งมาให้
เพราะนึกไปเองว่าหนังสือเล่มนั้นคงจะวางขายในแวดวงจำกัด ที่ร้านนั้นคงไม่มีวางขายอยู่
แต่ผมคิดผิด คนขายมองโน้ตของผมแว้บเดียวแล้วตอบทันที ว่า "ไม่ต้องรอสั่งหรอกพี่ แต่ได้เลย มีมาวางขายแล้ว" 8-) 8-)
จึงมารายงานให้โอ๊ตนนท์ทราบ ว่าหนังสือของโอ๊ตนนท์มีขายแพร่หลายดี และผมซื้อมาแล้วครับ :D

วันรุ่งขึ้นลูกสาวนั่งรถไปกับผม แล้วหยิบไปเปิดดู ผมบอกให้ลองอ่านคำนำของ"ก้อง" ..ลูกสาวผมอ่านแล้วบอกว่า "ซึ้งจัง"
ผมก็สงสัย ว่าซึ้งอะไร (เพราะตอนนั้นผมเพิ่งอ่านไปแค่สองสามย่อหน้าแรก ยังอ่านไม่ถึงตอนสำคัญ) ..พอลงจากรถผมจึงเอามาอ่านต่อ
แล้วก็เห็นด้วยครับ ว่าคำนำของก้องนั้นบรรยายตัวตนของโอ๊ตนนท์ได้ซึ้งจริงๆ 8-) :D

ขอถือโอกาสนี้โฆษณาให้ด้วยครับ พวกเราท่านใดที่ยังไม่มีหนังสือ "ทิเบตสองขา" ต้องหาซื้อมาอ่านให้ได้
อ่านไปก็เข้าไปดูรูปประกอบในกระทู้ของโอ๊ตนนท์ บนเว็บบอร์ด thaimtb.com นี้ ไปด้วยนะครับ

เสือออย.. แล้วยืนยันวัน,เวลา,และสถานที่มาอีกทีนะครับ.. ผมจะพยายามไปร่วมต้อนรับด้วย

สวัสดีครับ.. คุณทรงศักดิ์, คุณลูน.. ไม่ได้เจอกันนานมากเลยทั้งสองคน ทั้งตัวจริงเสียงและบนเว็บบอร์ด
รูปของคุณลูนสวยจัง ยอดเขาที่ปกคลุมด้วยหิมะ ณ down under ไม่รู้ผมจะมีโอกาสได้ไปเที่ยวมั่งมั้ยเนี่ยะ :mrgreen:
คุณลูนกับคุณปกรณ์นี่ดีนะครับ ไปไหนไปกัน ได้เที่ยวเยอะ

ผมมักจะมีแต่เรื่องงาน บางทีก็เที่ยวพ่วงนิดหน่อย แต่มักจะไปคนเดียว :P
ขอบคุณครับ อาธานินทร์..หนังสือของก้องเอง นอกจากบรรยาย เรื่องราวชีวิตเค้าแล้ว ก็บรรยายการเดินทาง และเน้นเรื่องราวของผมเยอะแยะ..แต่ผมอ่านภาษาจีนไม่ออก.. :lol: :lol: เห็นแต่เพื่อนของก้อง หรือคนที่อ่านหนังสือก้อง คนจีนเวลาเค้ามาแวะร้าน เค้าจะ มาคุยกับผมเรื่องราวในหนังสือของก้อง.. ผมก็เออออ แบบ งง เขียนไรบ้างหว่า..?? :lol: :lol:
กระทู้ทริปยาวๆที่สุดในชีวิตของผม..มาเดินทางไปพร้อมกับผมได้ที่กระทู้นี้..กด...ภาพประกอบหนังสือ ทิเบตสองขา จากแดนไทย สู่หลังคาโลก..
หยุดปั่นสักวัน ไปเที่ยวงานเทศกาลโยเกิร์ต บนหลังคาโลกกันเถอะ..กด..Shoton Festival เทศกาลโยเกิร์ต..
ธานินทร์๙๙
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Lemond

โพสต์ โดย ธานินทร์๙๙ »

คนจิตใจดีก็คงได้รับคำชมไปเยอะเลยละครับ.. โอ๊ตนนท์ 8-)

ใต้เส้นศูนย์สูตรละครับ.. คุณลูน.. :mrgreen:
ผมก็ไม่ค่อยเข้าใจนัก.. ดูเหมือนเป็นคำที่ชาวยุโรปเขาพูดเย้าพวกออสเตรเลีย(และนิวซีแลนด์)นะครับ
นิตยสารสวัสดีของการบินไทยฉบับเดือนนี้หน้าปกก็เป็นรูปภูเขาในนิวซีแลนด์ที่ยอดปกคลุมด้วยหิมะ

เดือนที่แล้ว ช่วงที่คุณหนูเบนท์ปั่นไปหยุนหนาน ผมไปประชุมที่ฮานอย และเลยไปเที่ยวฮาลองเบย์
อาการขมุกขมัวตลอดเลย ถ่ายรูปมาเยอะ แต่ไม่ค่อยสวย แล้วจะหาเวลามาโพสต์ให้ดูครับ :)
ส่วนอาทิตย์ก่อนที่ไปคุนหมิง ไปเรื่องงานอย่างเดียว ไม่ได้เที่ยวเลย ;)

วันนี้กูเกิ้ลก็ร่วมสร้างบรรยากาศวันลอยกระทงด้วย

รูปภาพ
หนูเบนท์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานวันอาทิตย์ เชียงใหม่
Bike: Jamis Dragon
ติดต่อ:

โพสต์ โดย หนูเบนท์ »

สวัสดีน้าสมพิศ และชาวรวมมิตร
เช้านี้ที่ลานอนุสาวรีย์สามกษัตริย์
ชมรมจักรยานวันอาทิตย์ เชียงใหม่ ได้ทำพิธีปล่อยนักปั่นจักรยานเฉลิมพระเกียรติ
จากเชียงใหม่ - นครปฐม - กรุงเทพฯ ร่วมพิธีที่ท้องสนามหลวง
รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย หนูเบนท์ เมื่อ 29 พ.ย. 2010, 10:45, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
แวะเยี่ยม : รวมชมรมจักรยาน เชียงใหม่ คลิกที่นี่
Real
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-22000-98
team: Ramindra
Bike: RB, MTB, FOLDING
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Real »

ขออนุญาติพี่สมพิศแจ้งข่าว
แจ้งกำหนดสวดอภิธรรม คุณพ่อสอน ศรีสมบัติ (คุณพ่อของพี่พลพล รามอินทรา) อายุ 89 ปี เสียชีวิตด้วยโรคชรา
ณ วัดกระทุ่มเสือปลา ซอยอ่อนนุช 67
โดยชาวคณะจักรยานร่วมเป็นเจ้าภาพ วันอังคารที่ 30 พฤศจิกายน 2553 เวลา19.00 น.

รูปภาพ
พูดคุยกันในfacebook คลิ๊ก ---> http://www.facebook.com/real.bicycle

Project : ปลุกคืนชีพ เฟรมคาร์บอน คลิ๊ก---> http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=281682
สมพิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: +66894556699
Bike: Jamis Dakota
ตำแหน่ง: สะพานพระราม 7 บางกรวย นนทบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย สมพิศ »

ขอบคุณครับคุณเรียวที่แจ้งข่าวให้ทราบ แต่อยู่ไกลกันหน่อยนะครับ

คุณหนูเบนท์มามาด้วยหรือเปล่าครับ ...... :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

oiltrips
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-92039125
team: อิสระ
Bike: ฮาโร่ ที-6 /ดาฮอน (มดแดง2) / LA 24 นิ้ว
ตำแหน่ง: ซ.จรัญสนิทวงศ์ 65 บางพลัด กทม.

โพสต์ โดย oiltrips »

สองนักจักรยาน(อดีต)ทีมชาติเนปาลได้บินลงมากรุงเทพ และมีเวลาเยี่ยมเสือออยด้วยดีใจมาก :mrgreen:

รูปภาพ

:D ฝากถึงคุณธานินทร์๙๙ ค่ะ เมื่อวานนี้ เรื่องสองนักปั่นจักรยาน(อดีต)ทีมชาติเนปาล ชื่อ Prayash Tamang กับ Rakesh Manandhar ได้นัดหมายพบกันกับเสือออยที่กรุงเทพ แถวประตูผีเสาชิงช้า สิ่งที่ได้รับข่าวด้วยพลังสามัคคีจากคุณ Dipak กับ Buddha ช่วยกันโทรติดเน็ตเชื่อมสื่อสารตามหาเสือออยจนมือถือได้รับสัญญาณดีขึ้น สายโทรจากเนปาลส่งของฝากเป็นกระเป๋าสีเขียวลายปักสวย กับกำไลเงินลวดลายศิลปะเนปาลผสมจีน มอบให้เสือออยรับไปด้วยดีใจมาก เพราะเพื่อนสองคนไม่ลืมชื่อเรียกเสือออยและเป็นคนที่ช่วยเหลืออำนวยความสะดวกให้เสือออยอยู่ในเนปาลไม่ตกลำบากค่ะ

รูปภาพ

แต่มือถือเสือออยเริ่มเจ๊ง เพราะไม่มีเปิดเชื่อมเน็ตอ่ะ ทำให้สองคนติดต่อเสือออยลำบาก ต้องพึ่งเสือแซงแซวทำหน้าที่เป็นตัวประสานโทรล่ามคุยกับเพื่อนสองคนได้รับทราบแล้ว Prayash บอกว่าผมดีใจมากได้เจอกันด้วยคิดถึง แล้วบอกว่าพวกเพื่อนนักปั่นที่เนปาลมีหลายคนด้วย เค้าฝากถึงเสือออยด้วยให้กลับไปเล่นที่โน้นอีก...เสือออยซึ้งใจ :cry:

รูปภาพ

พอจบสนทนาภาษาอังกฤษเสร็จไม่ยาก..กลับบ้านแล้วเปิดเฟซบุกส์รายงานให้ Buddha ทราบ และ Dipak เปิดออนเอ็มมาถามความคืบหน้าของเสือออยว่า ได้พบเพื่อนสองคนหรือเปล่า? ออยว่า เยส แฮปปี้เวียกู๊ดๆๆๆ แล้วก็ได้อ่านคำข้องใจที่ดีพากพิมพ์ว่า ผมอิจฉาเสือออย เพราะเสือออยได้รับความสุขจากเพื่อนสองคนด้วย :shock: :shock: เพิ่งรู้จากคำศัพท์ที่จับความเข้าใจดีค่ะ :lol: :lol: :lol:
รักการเดินทางเป็นรักชีวิตของตัวเองในสิ่งที่ชอบทำเป็นนักเดินทางผจญภัยที่เก่งกาจ กล้าหาญ และมีชื่อเสียงดี
lotus
ขาประจำ
ขาประจำ
team: รวมมิตร
Bike: Wheeler Ti, CSK หมอบ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย lotus »

ครับ Down under the equator
It is often used by Europeans to refer to Australia and NZ which are populated by European immigrants. The expression does not include S.Africa, and other Latin countries such as Brazil, Chile, Argentina even though they are also located Down Under.

สวัสดีรอบวงครับ แล้วเจอกันที่ กฟผ วันอาทิตย์นี้ครับ กำลังรอเวลาเกษียณอีก ๒ ปี จะได้มีเวลาปั่นจักรยานนานๆ หลายวันได้
WINDY CITY
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: xxxxxxxxxxx
team: xxxxxxxxxxx
Bike: xxxxxxxxxxx
ตำแหน่ง: xxxxxxxxxx

โพสต์ โดย WINDY CITY »

รออีกตั้ง2ปีเชียวเหรอ อ.โล? :lol: :lol: :lol:
ไฟล์แนบ
DSC07407.jpg (44.98 KiB) เข้าดูแล้ว 847 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มรวมมิตร”