เจ้าดำเบามาอาละวาดเมืองสุพรรณ

ผู้ดูแล: ra_p

กฏการใช้บอร์ด
347 Cycling Team
ตอบกลับ
suwit...
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0809255552
team: Rocket cycling club
Bike: Trek Madone 5.9 / Garyfisher sugar 1/TIME RXR ULTEAM
ติดต่อ:

เจ้าดำเบามาอาละวาดเมืองสุพรรณ

โพสต์ โดย suwit... »

สวัสดีครับ สมาชิก347 เอารูปมาฝากครับ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
เมืองยุทธหัตถี วรรณคดีขึ้นชื่อ เลื่องลือพระเครื่อง รุ่งเรืองเกษตรกรรม สูงล้ำประวัติศาสตร์ แหล่งปราชญ์ศิลปิน ภาษาถิ่นชวนฟัง
รูปประจำตัวสมาชิก
ToNYSHoPPeR
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0 8 7 - 8 0 9 2 5 3 0
team: WoodLand เมืองไม้
Bike: Dogma F8 Team SKY

Re: เจ้าดำเบามาอาละวาดเมืองสุพรรณ

โพสต์ โดย ToNYSHoPPeR »

พี่ๆ 347 ขี่กันดีมากเลยครับ แรงดีจริงๆยกกระจาย 555 :lol:

Up date เร็วมากครับพี่ :mrgreen:
T o N Y @ S H o P P e R ^---^..

BanpongChillChill #BPCC # Woodland Facebook >>>> Banpong Chill Chill
พล 347
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team
Bike: Cannondale EVO
ติดต่อ:

Re: เจ้าดำเบามาอาละวาดเมืองสุพรรณ

โพสต์ โดย พล 347 »

ขอบคุณพี่สุ่วิทย์กับรูปสวย ๆ
งานวันนี้ยิ่งใหญ่และสนุกสนานมากครับ
suwit...
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0809255552
team: Rocket cycling club
Bike: Trek Madone 5.9 / Garyfisher sugar 1/TIME RXR ULTEAM
ติดต่อ:

โพสต์ โดย suwit... »

ตามไปดูรูปเพิ่มเติมได้ที่ห้องเสือเมืองสุพรรณบุรี ครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 09&t=82206
เมืองยุทธหัตถี วรรณคดีขึ้นชื่อ เลื่องลือพระเครื่อง รุ่งเรืองเกษตรกรรม สูงล้ำประวัติศาสตร์ แหล่งปราชญ์ศิลปิน ภาษาถิ่นชวนฟัง
TNN
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: C'dale : Super Six Team Edition 2010 & EV0 Team 2012 / FlashF3 2011/Flash Carbon Ultimate 2012 / Felt AR1 Garmin Team issue 2010 & Bianchi L'UNA 928 carbon W

โพสต์ โดย TNN »

ขอบคุณมากครับพี่สุวิทย์ สำหรับภาพสวยๆ วันนี้เหนื่อยมากครับเจอเด็กแว๊นนนน...เยาวชนและจาก โรงเรียนกีฬาสุพรรณบุรี ผลัดกันยกผลักกันลาก เกือบไม่รอดเหมือนกันครับ..ดีนะถึงจุดพักก่อน ถึงไม่ได้ปั่นแต่พี่คงเหนื่อยไม่น้อยที่ซ้อนแมงกะไซตามเก็บภาพและมาอัพเดทได้รวดเร็วทันใจ ดีนะที่อากาศไม่ร้อนมาก.. :lol: ชาวสุพรรณบุรีจัดงานนี้ได้สมบูรณ์และยิ่งใหญ่มากครับ..อาหารและเครื่องดื่มมีแบบไม่อั้น..ครั้งหน้าจะมาเยือนอีกแน่นอน..

รูปภาพ

ผม พี่พล พี่ชีพ พี่หน่อมแหน่ม..เป็นตัวแทนชาว 347 ที่ไปร่วมปั่นในครั้งนี้ มีภาพมาฝากนิดหน่อยครับ..เสียดายที่ไม่ได้รับของที่ระลึกจากท่านหัวหน้าศาลฯ พี่ชีพ บอกลงทะเบียนไว้ 3 คน ผมไปนั่งรอ ประกาศรายชื่อชมรม 347 ไม่มี แต่ก็มีภาพและเสื้อ 347 สวยๆ จากพี่สุวิทย์มาฝากพี่น้องแทนครับ... :P

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

ชักภาพไว้เป็นที่ระลึกกันหน่อย..ผมกับพี่พลได้ทำบุญปล่อยนกกันไปคนละหนึ่งกรง..
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ประสบการณ์ ...จะสอนเรา ในทุกเรื่องราวของชีวิต
ยิ่งทำ..ยิ่งมี ...ยิ่งตระหนี่..ยิ่งจน
TNN
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: C'dale : Super Six Team Edition 2010 & EV0 Team 2012 / FlashF3 2011/Flash Carbon Ultimate 2012 / Felt AR1 Garmin Team issue 2010 & Bianchi L'UNA 928 carbon W

โพสต์ โดย TNN »

ToNYSHoPPeR เขียน:พี่ๆ 347 ขี่กันดีมากเลยครับ แรงดีจริงๆยกกระจาย 555 :lol:

Up date เร็วมากครับพี่ :mrgreen:
ยินดีที่ได้รูจักน้อง ToNYSHoPPeR เช่นกันครับ เห็นบอกว่ามาเยี่ยมชมกระทู้ชาว 347 บ่อยๆ เห็นรถเทพแล้วน้ำลายหก..รถน้องแต่ละยี่ห้อในไอค่อน ก็สุดๆ ทั้งนั้น แถมแรงอีกต่างหาก เข้ามาเยี่ยมทักทายกันบ่อยๆ นะ มาสัมผัสเส้นทาง 347 บ้างก็ยินดีมากครับ คงมีโอกาสได้ร่วมทริปกันอีกนะครับ.. :P

รูปภาพ
ประสบการณ์ ...จะสอนเรา ในทุกเรื่องราวของชีวิต
ยิ่งทำ..ยิ่งมี ...ยิ่งตระหนี่..ยิ่งจน
Redneck
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Ronin
Bike: B&W: Bianchi,Wilier Triestina
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Redneck »

เห็นแล้วอยากไปปั่นด้วยมากๆ ผมซื้อเสื้อของทีม 347 ไว้ตั้งแต่ใส่พอดีตัว จนเดี๋ยวนี้ใส่แล้วแทบปริ ก็ยังไม่ได้ไปร่วมก๊วนกับเขาเสียที

แล้วเจ้า Storck คันดำบวกกับ Sram Red นี่มันสุดยอดจริงๆ

เฟรม Storck นี่ ตอนผมไปเห็นครั้งแรก แล้วลองยกดู ยอมรับว่ามันเบามากๆ จนนึกว่ามันทำจากสำลีหรือเปล่า ถึงได้เบาขนาดนั้น
ชั่งใจอยู่นานว่าจะรับมันมาเลี้ยงดีหรือเปล่า แต่ท้ายที่สุดก็ไปสอยเฟรมของอีกเจ้านึงมา ยังนึกเสียดายอยู่เหมือนกัน

รถสวยมากๆ ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “347 Cycling Team”