เสื้อ 347 CYCLING TEAM...

ผู้ดูแล: ra_p

กฏการใช้บอร์ด
347 Cycling Team
รูปประจำตัวสมาชิก
ra_p
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-850-4092
team: 347 cycling team
Bike: Spe' SL 2/2

Re: เสื้อ 347 CYCLING TEAM...

โพสต์ โดย ra_p »

xxl เขียน:Michael Scofield ตัวจริง เหมือนน้าไมค์มากๆเลย

ยังไงวันนี้ร่วมส่งใจเชียร์เป็ดน้อยกันด้วยนะคับ อย่าให้ทรมานมาก

เหมือนกันแค่ทรงผมเท่านั้นแหละ XXL :lol: :lol: :lol:
เพราะความหล่อเทียบกันไม่ได้ .... ผมเทียบเขาไม่ได้นะ อย่าเข้าใจผิด :lol: :lol: :lol:

ส่วนเรืองเป็ด ป่านนี้ไม่รู้ว่าพวกเป็ดแดง รู้ผลรึยัง ถ้ารู้ก่อนขึ้นเขาใหญ่ อาจมีรายการ เข่าอ่อน กันได้ :lol: :lol: :lol:
r a _ p ...Yo!
ra_p
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-850-4092
Bike: Spe' SL 2/2

โพสต์ โดย ra_p »

Gift เขียน:อะแฮ่ม น้าไมค์..ใช่ย่อยนะน้าเรา..ควงเฟอร์กี้ซะด้วย..อิ อิ :mrgreen: :mrgreen: (จำไม่ได้ว่าหนุ่มคนนี้ชื่ออะไร แต่แน่ๆชื่อนำหน้าก็คือ ไมค์..ฮ่า ฮ่า :lol: )

เอาไว้ถ่ายภาพน้าไมค์ใหม่เดี๋ยวจะใส่ Tattooให้ด้วยก้า...ขอเป็นพระเอกเรื่อง Prison break แล้วกัน..ไมเคิล สกอฟิลด์..(ชื่อเดียวกับน้าไมค์เลย) พระเอกคนนี้เค้าทำรอยสักเป็นแผนที่ภายในคุกเพื่อจะแหกคุกพาพี่ชายตัวเองออกมา..โปรดติดตามตอนต่อไปในวันอาทิตย์..อิ อิ.. :mrgreen:
ถูกใจมากเลย น้องกิฟท์ เพราะว่า ผมดกมาก :lol: :lol: :lol:
คนนี้ไม่รู้ว่าชื่อจริงชื่ออะไร แต่ในซีรี่ย์ ลาสเวกัส ชื่อ แดนนี่ ... ซีรี่ย์นี้แล่มมาก สาวๆ ปอดบวม :lol: :oops: :lol:
r a _ p ...Yo!
Beer
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-825-5188
team: 347team rama9 sawasdee-bikestation
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Beer »

น้าทั้งสองคุยเรื่องไรกันเหรอ....เป็ดเอย...เข่าอ่อนเอย...ผมไม่รู้เรื่อง :?: :evil:

คุณกิฟท์ครับ...เอาน้านุ RBS มาเป็นดาราฮอลลีวู๊ดบ้างซิครับ ;) :D :lol:
WE LOVE THE KING.....WE LOVE THAILAND
Gift
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ......
ตำแหน่ง: หลักสี่, บางกอก

โพสต์ โดย Gift »

...อย่างนี้ก็เท่ากับว่า..บอร์ดนี้มีแต่ดาราทั้งนั้นเลยสิ..55..ได้ตามคำขอค่ะพี่โปรเบียร์...น้านุเตรียมตัว..ปาปารัสซี่..อาทิตย์นี้ทำหน้ามากันให้หล่อๆนะคะ.... อิ อิ.. :mrgreen:
ว่าแต่ว่า จะให้น้านุเป็นใครดีล่ะ..? :idea:

น้าพลคะ..Prison break เนี่ยะ..ที่บ้านกิฟท์ดู season 4 แล้วนะคะ..ขอคุยให้หมันไส้หน่อยค่ะ :lol: ..คุณหมอซาร่า ตกลงว่าไม่ตายนะคะ :o :shock:
กิฟท์
พล 347
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team
Bike: Cannondale EVO
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พล 347 »

น้องกิฟท์

หมอซาร่ายังไม่ตายหรือครับ เยี่ยมมาก
หัวใจผมสลายไปเกือบ สอง ซีซั่น
ถึงตอนนี้ยังสลายอยู่

สงสัยต้องตามหา ซีซั่น 4 มาดูในบัดดล
Gift
ขาประจำ
ขาประจำ

น้าพลคะ...กิฟท์ก็หัวใจสลายเหมือนกัน..โกรธคนเขียนบทเลยว่าให้หมอซาร่าตายได้ยังงัย..เหตุผลก็คือ..ตัวจริงเธอท้องอยู่ค่ะ..เลยต้องให้ตายก่อน..

กิฟท์มี prison break season 4 อยู่ 7 ตอนนะคะ..แต่ไม่มี subtitle...ถ้าสนใจเดี๋ยวกิฟท์ write ลงแผ่นให้ค่ะ...
กิฟท์
พล 347
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

น้องกิฟท์ สนใจซิึครับ ไม่ต้องไปค้นหาแถว เซียร์ เดี๋ยวก็เปลืองตังค์ซื้อโน่นซื้อนี่มาอีก
ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

มิน่า เคยแซวกับเพื่อน ๆ คุณหมอซาร่าคนตาหวาน
มีหน้าท้อง ที่สังเกตุได้ คุณเธอกำลัง pregnant นี่เอง
Gift
ขาประจำ
ขาประจำ

น้าพลคะ..งั้นจะ write ให้และนำมาวันอังคารนะคะ.. :P
กิฟท์
nuRBS
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-2467999
team: True Sawasdee hotel-Bike station

โพสต์ โดย nuRBS »

ไม่กล้าไปเลย ผมแพ้ ปาปารัชซี่ :lol: กิฟท์ถ้าน้องทำออกมาไม่ดีนะ ซ่อมรถคราวหน้าก็ไม่ดีเหมือนกันนะ :lol: :lol:
Venge S-WORK Project black
Novice
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Pinarello
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Novice »

ว้า ขา Prison Break กันทั้งนั้นเลย ไม่มีใครเป็น ขา 24 บ้างเลยเหรือ Jack Bauer ที่เป็น Government Agent....นะ
ไม่ชอบ series style นักต่อต้านการก่อการร้ายสากลบ้างหรือ (CTU = Counter Terrorist Unit) แหม อาชีพเก่าของข้าพเจ้าเลย.......แต่ตอนนี้คงไม่มีความสามารถพอ ขอแค่เป็นหน่วยต่อต้านข่าวกรองของ น้าไมค์ กับ น้าแอ๊ด ก็ปวดหัวแล้ว ไม่รู้ตาแอ๊ด กับตา ไมค์ ดูบ้างหรือเปล่า ถ้ายังไม่ดู แนะนำ แนะนำเลยครับ

Jack will be back !!!!!! (24 season 7)
พล 347
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

น้าพุก ผมยังมี 4400 สนใจปล่าวครับ
Gift
ขาประจำ
ขาประจำ

อ่ะจึ๋ยเฮียนุ :shock: ..อย่างนี้สงสัยกิฟท์ต้อง set studio ถ่ายภาพให้แล้วนะเนี่ย..จัดแสงให้สวยๆเลย..นั่นก็หมายถึงว่า..ทำรถก็จะเนียบกริ๊บ และราคาก็เนียนเลยใช่ปะ.. :lol: :lol:
กิฟท์
Novice
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Pinarello
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Novice »

พี่ พล ขอบคุณ มากครับ สำหรับน้ำใจ อันแสนงาม สมกับความรูปหล่อ หนุ่มแน่น ในชุดเสื้อ 347 บอกได้คำเดียว ว่า เท่ห์สุด ๆ ส่วนผมคาดว่าสัปดาห์หน้าคงได้ใส่บ้าง เพราะว่า คุณ XXL กำลังจะเดินทางไป กทม. พรุ่งนี้ ส่วนเรื่อง 4400 ฝากไว้ก่อนนะ ไ้ว้ให้น้า xxl จัด ทริปให้ผมไปขี่กรุงเทพฯ กับ พี่พลแ้ล้วจะไปขอยืมดู

บอกตรง ๆ เห็นรูปพี่ตอนนี้แล้วหนุ่ม ๆ มาก จำเกือบไม่ได้เลย มิหน้าผลวิจัยถึงบอกว่า การออกกำลังกาย จะทำให้หนุ่มแล้ว หนุ่มอีก สงสัยว่างานวิจัยนี้เชื่อถือได้แน่นอน
พล 347
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

น้าพุก ครับ

ว่าเข้าไปนั่น
เดี๋ยวผมก็บวม ลอย และหัวโขกเลย
แค่นี้ก็ลอยไปเยอะแล้วนะครับ

ว่ากันความจริงแล้ว ผมก็ยังหนุ่มเหมือนเดิม ไม่เสื่อมคลาย
เคยรู้สึกยังไง ก็รู้สึกยังงั้น ไม่เคยเปลี่ยน :lol: :lol: :lol:
คิด เข้าใจเอาเองว่าอายุแค่ 28 เองแหละครับ :roll:
ไม่เคยคิดเป็นอย่างอื่นเลย

น้าพุกหายหน้าหายตาไปเสียนาน
ไม่คิดจะมาเยี่ยมเยียนแถวนี้มั่งไงครับ
จะมาขึ้นเขาเขียว
อาจจสู้เขาพับผ้าได้มั่งนะครับ
หรือเขาคอหงส์ก็ได้นะ
Gift
ขาประจำ
ขาประจำ

ไม่สงสัยเลยว่าทำไม ไมค์ สกอฟิล์ด จึงเป็นที่กรี๊ดกร๊าดของสาวๆ...

วี้ดวิ่ว!! :mrgreen:

รูปภาพ
กิฟท์
ตอบกลับ

กลับไปยัง “347 Cycling Team”