+++ แวะมาทักทาย พี่ๆ ที่เจอกันบนเขาใหญ่ครับ +++

ผู้ดูแล: ra_p

กฏการใช้บอร์ด
347 Cycling Team
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
เสืออิฐ คนหลังอาน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: ๐8๖-๕8๑-๑2๔2
team: ฅน...ครยก
Bike: Blue Treker (Trek๓๙๐๐) ปี ๐๘ , Red Davil (Trek ๒.๑) ปี ๑๒
ตำแหน่ง: ไม่เป็นหลักแหล่ง: นครนายก, พะเยา, เชียงราย

+++ แวะมาทักทาย พี่ๆ ที่เจอกันบนเขาใหญ่ครับ +++

โพสต์ โดย เสืออิฐ คนหลังอาน »

...สวัสดีครับ พี่ๆ ที่เจอกันบนเขาใหญ่ ช่วงทางแยกขึ้นเขาเขียว - ผากล้วยไม้ วันพฤหัสที่ 22-07-10 ครับ :mrgreen:

...แวะมาทักทายครับ เสียดายที่เจอกันแค่แป๊บเดียว ยังไม่ทันได้ทำความรู้จักกันเลย ชื่อ-แซ่ อะไร ก็ยังไม่ได้ถามไถ่ (รีบกลับ) :mrgreen:

...ผมชื่อ "อิฐ" ครับ อยู่นครนายก

...ตอนผมลงมาจากเขาเขียว เห็นกลุ่ม "peloton" มาก็เลยตามไปดู ในใจก็นึกว่า "tour de france" ปั่นเลยมาแถวนี้ :mrgreen:

...โอกาสหน้าถ้าเจอกันอีก ขออนุญาติดูด อยู่ห่างๆ นะคร๊าบบบบบบ :mrgreen: :lol: :lol: :lol:
"นักรบ...ย่อมมีบาดแผล"

เสืออิฐ คนหลังอาน

>>> สำนักฝึกวิชาห้อง 100 รอบ ยินดีต้อนรับ <<<
รูปประจำตัวสมาชิก
Steve
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycle Square

Re: +++ แวะมาทักทาย พี่ๆ ที่เจอกันบนเขาใหญ่ครับ +++

โพสต์ โดย Steve »

สวัสดีครับ จำได้ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “347 Cycling Team”