ทริปรับน้องใหม่ เสือตาก -วังเจ้า สู่ เมืองมรดกโลก กำแพงเพชร

ผู้ดูแล: kunpa

กฏการใช้บอร์ด
ห้องเดิมชื่อ " เสือสาวอยากคุย"
รูปประจำตัวสมาชิก
ใต้ฟ้าเดียวกัน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817070618
team: Tak's spin clup
Bike: SCOTT scale 70

Re: ทริปรับน้องใหม่ เสือตาก -วังเจ้า สู่ เมืองมรดกโลก กำแพงเพชร

โพสต์ โดย ใต้ฟ้าเดียวกัน »

ขอขอบคุณ คุณป้า , พี่ใหญ่ , ลุงกิติพงษ์ , อ.สำราญ , ท่านหัวหน้าปฐม สำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น และน้ำใจอันดีงามของชาวเสือกำแพงเพชรทุกท่านนะครับ โดยเฉพาะคุณป้าที่นำเฉาก๊วยและแตงโมมาฝากรู้สึกชื่นใจจริง ๆครับ ถ้าไปตากคงจะได้เลี้ยงไอศกรีมอร่อยที่สุดในโลกทุก ๆคนบ้างนะครับ ขอขอบคุณแทนเสือตากทุก ๆ ท่าน ด้วยนะครับ.....สุวิทย์ (ใต้ฟ้าเดียวกัน)
"ค้นหาสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ หลังการฝาก 24 ชั่งโมง"
http://track.thailandpost.co.th/trackin ... fault.aspx

เสือมือใหม่01
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0906846496
Bike: SCOTT / แม่บ้าน

Re: ทริปรับน้องใหม่ เสือตาก -วังเจ้า สู่ เมืองมรดกโลก กำแพงเพชร

โพสต์ โดย เสือมือใหม่01 »

-ขอขอบคุณสำหรับน้ำเฉ๋าก๋วยและแตงโมแสนหวานรูปสวยมากคะแจ่มทุกรูปงานนี้เสือมือใหม่มาด้วยใจเต็มร้อยคะมาเรื่อยๆจนถึงกำแพง :lol: :lol: :lol: ขอมาร่วมคุยที่ห้องคุณป้าด้วยนะคะ :D :D
ไฟล์แนบ
ทริปนี้ชอบมากคะ
ทริปนี้ชอบมากคะ
47_83097_88080c03cb85b92.jpg (5.3 KiB) เข้าดูแล้ว 1158 ครั้ง
เสือ อต.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 055446051
team: ชมรมจักรยานจังหวัดอุตรดิตถ์
Bike: BerGaMont, missile kHS
ตำแหน่ง: 83/1 หมู่ที่ 7 ต.หาดงิ้ว อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์ 53000

โพสต์ โดย เสือ อต. »

คุณอารีย์ ใจเด็ด เพิ่งปั่นได้ 3 วัน ทริปยาว 145 กม. สุดยอด..พี่ดาบแขก.งัดมาจนได้
ไม่นึกว่าจะปั่นได้ก็ได้ปั่น...มา อต.ครั้งต่อไป มีสมาชิกปั่นเพิ่มอีกย่างน้อย 1 ท่าน.....
ร้องเพลงก็ไพเราะ.....หวานใจพี่ดาบ...
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

ชีวิตนักนิยมสองล้อถีบนี่สดชื่นจริงๆน๊ะครับ
ตี๋เล็ก-เด็กรังสีฯ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1280-2385
team: ชุมชนคนใช้จักรยานจังหวัดตาก
Bike: ฺBianchi , CHARLENGER , TREK SLR

โพสต์ โดย ตี๋เล็ก-เด็กรังสีฯ »

ทริปนี้ มีแม่เสือเกิดใหม่หลายท่าน ข่าวร้าย ทีนี้พ่อเสือจะออกทริปแล้วไปเริ่งร่ากลางทางเห็นจะลำบาก... :mrgreen:
kunpa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KP[kunpa];ชากังราว
Bike: RMB,nirone7
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kunpa »

ยินดีต้อนรับทุกท่านค่ะ ทริปหน้าช่องเย็น ข้อแนะนำหลายอย่างจะไปกันเมื่อไร แจ้งมาก่อนนะ ได้เสมอที่ให้แจ้งล่วงหน้าเพราะเราต้องเตรียมทั้งอาหารและ ที่ทำการจะไม่มีอาหารบริการให้เราเลย :P
สุขใจเมื่อได้ปั่น สร้างสายสัมพันธ์ ด้วย จั๊กกะยาน
เสือ อต.
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 055446051
team: ชมรมจักรยานจังหวัดอุตรดิตถ์
Bike: BerGaMont, missile kHS
ตำแหน่ง: 83/1 หมู่ที่ 7 ต.หาดงิ้ว อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์ 53000

โพสต์ โดย เสือ อต. »

สวัสดี..ครับคุณป้า..เดือน ตค.มีทริปล่องใต้ใช่หรือเปล่า...ผมลืมไป
ดัน..ไปโอเค.กับคุณนิวัฒน์..อ.แก่ ลุงเนคร..ว่าจะไปปั่นด้วย...
เพราะ ตค. มีแผนไปปั่นที่ดอยตุง..จักรยานประเพณี.ปั่นเกือบทุกปี
เอาไงดี..ถ้าป้ากำหนดวันเป็นวันที่ 11 ตค.ไปล่องใต้ได้ครับ..กลับ
ก่อนวันที่ 17 โอเค..
kunpa
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ไม่ใช่ค่ะพี่ อต. ล่องใต้ เป็นเดือน มีค. หรือเม ย. เหมือนปีที่แล้ว ช่วงปิดเทอมใหญ่ หลายคนเป็นอาจารย์ จะได้ได้จัดสรรเวลาถูกส่วนวันที่ขอเคลียรดูก่อน หรือจะเอาช่วงสงกรานต์เลยดีมั้ย เพราะทางใต้ ไม่ค่อยเล่นกันแรงเหมือนทางเหนือ ได้หยุดพร้อมๆกัน ไม่มีใครได้ใครเสีย :mrgreen: :mrgreen: เดือน ตค. พี่ออกกับพี่นิวัติได้สะดวกค่ะ :mrgreen:
สุขใจเมื่อได้ปั่น สร้างสายสัมพันธ์ ด้วย จั๊กกะยาน
พงษ์เทพ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: KrokPhra Cycling Club : 4 Rivers
Bike: bai-teai G800
ติดต่อ:

โพสต์ โดย พงษ์เทพ »

เข้ามาติดตามชมรูปสวยๆของคุณป้ากับเสือตากตลุยอุทยานประวัติศาสตร์กำแพงเพชร เห็นแล้วมันเรียกน้ำย่อยทำให้ยากมาเยือนดูบ้าง เพราะเป็นหนึ่งในความฝัน ต้องชวนกลุ่มเสือโกรกพระและกลุ่มเสือสี่สายน้ำมาบ้างแล้วเร็วๆนี้
จักรยานก็ช่วยโลกได้
BIKE CAN SAVE THE WORLD
son.giant
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-2038883
team: อุตรดิตถ์
Bike: GIANT XtC Team

โพสต์ โดย son.giant »

ดูจุใจเลยครับ
แต่ผมติดใจ พี่แขก พี่มีวิธีอะไร
ที่งัดเอาเสือที่นอนในถ้ำมาร่วมปั่นได้
ถ้ามีโอกาสเจอกันครั้งหน้าจะขอปรึกษา
หน่อยนะครับ :?:
kunpa
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

เชิญนะคะ เสือพงษ์เทพ และเสือสันต์ มีโอกาส หรือจะมาเมื่อไร ยินดีต้อนรับเสมอ :P :P
ปลายฝน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08x-sottstt
Bike: TREK

โพสต์ โดย ปลายฝน »

มาชมภาพด้วยค่ะ ไปกันเยอะน่าสนุกจัง :D
ทุ่งแสลวงหลวง ปั่นชมทุ่งหญ้าและป่าสน http://www.facebook.com/media/set/?set= ... 203&type=3
mr.t
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8430155
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพนครปฐม/ ทีมไก่ขัน
Bike: #1 giant atx 840 aluminum #2giant rock 4800 # 3 specailized hard rock
ติดต่อ:

โพสต์ โดย mr.t »

สวัสดี คุณป้า ,เฮียใหญ่ และเสือเมืองตาก ยินดีกับเสือมือใหม่ ที่ผ่านฉลุย 145 ก.ม. ขอส่งเสียงเชียร์ครับ มีโอกาศคงได้ร่วมทริปด้วยครับ :D
ตี๋เล็ก-เด็กรังสีฯ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-1280-2385
team: ชุมชนคนใช้จักรยานจังหวัดตาก
Bike: ฺBianchi , CHARLENGER , TREK SLR

โพสต์ โดย ตี๋เล็ก-เด็กรังสีฯ »

เสือโกรกพระมาเยือนเมื่อไร แจ้งข่าวไปทางตากบ้างนะครับ เดี๋ยวมาร่วมต้อนรับ.. :lol:
โส(เสือดำ)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 - 205-9422
team: *ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตาก / เสือ 5 ภาค จังหวัดตาก*
Bike: *VOO DOO*SOMA SAGA*TREK*
ติดต่อ:

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) »

:) โอ..โอ่..โอ้...

พี่โส ไม่อยู่เพียงเดือนเดียว กลับมามันมีอะไรที่ปัตตะนาไปไกลอย่างไม่น่าเชื่อเลย
โดยเฉพาะน้องอารีย์ น้องอ้อ เสือสาวใหม่สดจริงๆ และมีหัวใจเกินร้อยด้วย ตื่นเต้นดีใจมากๆ เลย

..ทำให้พี่มองมีพลังใจเพิ่มขึ้นมาก..แต่ก็ยังบอกว่าขอปั่นรอบเมืองตากอย่างเดียว ว่างั้น..ก็ยังดีนะ..
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=433 ♠♠♠
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคุณป้า”