โยนหินถามทาง..เยี่ยมเยียนสระบุรี ณ เจ็ดคต 23-25 ต.ค.2553

ผู้ดูแล: นกชล

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยาน ธ.ก.ส. โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อรวบรวมเพื่อน ๆ พนักงาน ธ.ก.ส ที่ปั่นจักรยาน เสือภูเขา ซึ่งอยู่ตามภูมิภาคต่าง ๆ ของประเทศ ได้รู้จักกัน พูดคุยกัน ออกทริปร่วมกัน เรียนรู้ร่วมกัน ฯลฯ

โดยมีสมาชิกชื่อ ภาณุวิทย์ ชูเชิต นกชล เป็นผู้ดูแลบอร์ด
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ToN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยาน ธ.ก.ส.
Bike: GT
ตำแหน่ง: @Inburi Sing Buri

โยนหินถามทาง..เยี่ยมเยียนสระบุรี ณ เจ็ดคต 23-25 ต.ค.2553

โพสต์ โดย ToN »

น่าจะสมควรแก่เวลา และ บรรยากาศแล้วนะครับ สำหรับการต้อนรับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวจักรยาน ธ.ก.ส.ช่วงปลายฝน-เริ่มต้นฤดูหนาว ขอเชิญพี่ๆ น้องๆ มาร่วมกันสังสรรค์-ปั่นจักรยานกันที่ ศูนย์ศึกษาธรรมชาติเชิงนิเวศเจ็ดคต-โป่งก้อนเส้า สระบุรี วางกำหนดการไว้ช่วงวันหยุด 3 วันระหว่างวันที่ 23-25 ตุลาคม 2553 ครับ..ไม่ทราบมีความเห็นอย่างไรกันบ้าง ขอเชิญพี่ๆ น้องๆ ช่วยกันมาให้ความเห็นด้วยครับ..เพราะช่วงปลายพฤศจิกายนต่อธันวาคมวางแผนไว้จะเป็นทริป เขาค้อ-ทุ่งแสลงหลวง เพชรบูรณ์ ต่อไปครับ..ขอเชิญร่วมกันแสดงความเห็นและลงชื่อเข้าร่วมทริปได้กันตั้งแต่ตอนนี้เลยครับ..ขอบคุณครับ
Free my Ride>>Free my Life>>
รูปประจำตัวสมาชิก
annapa
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-5193-9351
team: วิเศษชัยชาญ
Bike: F800,FLX900

Re: โยนหินถามทาง..เยี่ยมเยียนสระบุรี ณ เจ็ดคต 23-25 ต.ค.2553

โพสต์ โดย annapa »

เห็นด้วยครับ อยากไปอีก เจ็ดคดสุดยอดจริงๆ
ความดีไม่มีในหมู่คนพาล
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรม ธ.ก.ส.”