แจกซีดี lance Armstrong (บรรยายไทย) สำหรับสมาชิกห้องนี้ครับ

ผู้ดูแล: kp, Democrazy

กฏการใช้บอร์ด
กลุ่ม Independent Team กลุ่มเสือหมอบอิสระ กลุ่มเดิมที่ใช้ในเวปเก่า คือ Merida Team ในห้องเสือหมอบ

Moderator หรือ ผู้ดูแลกระทู้ 1. Democrazy 2. kp
รูปประจำตัวสมาชิก
Anakee99
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-XXXXXXX
Bike: ลืมหวะ555

Re: แจกซีดี lance Armstrong (บรรยายไทย) สำหรับสมาชิกห้องนี้ครับ

โพสต์ โดย Anakee99 »

ได้รับ dvd แล้วครับ พอดีเพิ่งกลับมาบ้าน เดี๋ยวดูจบแล้วจะส่งต่อๆ ไปให้นะครับ ขอบคุณมากครับ

ค่าส่งตั้ง18บาท ค่้าแผ่นอีก ขอบคุณพี่วุฒิมากครับ

ปล.เดี๋ยวไว้เปิดสั่งเสื้อครั้งต่ิอไป ผมจะโอนเพิ่มไปให้นะครับ :D
>_<"" !!

" ลิขิตฟ้า หรือจะสู้ มานะตน " ^_^
Democrazy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0846605533
team: Cycle Square Rama 3
Bike: Bianchi Oltre XR2
ติดต่อ:

Re: แจกซีดี lance Armstrong (บรรยายไทย) สำหรับสมาชิกห้องนี้ครับ

โพสต์ โดย Democrazy »

Anakee99 เขียน:ได้รับ dvd แล้วครับ พอดีเพิ่งกลับมาบ้าน เดี๋ยวดูจบแล้วจะส่งต่อๆ ไปให้นะครับ ขอบคุณมากครับ

ค่าส่งตั้ง18บาท ค่้าแผ่นอีก ขอบคุณพี่วุฒิมากครับ

ปล.เดี๋ยวไว้เปิดสั่งเสื้อครั้งต่ิอไป ผมจะโอนเพิ่มไปให้นะครับ :D

ไม่เป็นไรครับน้อง ช่วยลงภาพประทับใจแจ๋วๆอีกดีกว่า ห้องนี้จะได้คึกคักขึ้นหน่อย :lol:

พรุ่งนี้จะไปขึ้นเขาใหญ่ สนไหมครับ
"เทคนิคการปั่นเสือหมอบ"
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=129&t=6760

"Prowut Bike Fitting"
https://www.facebook.com/prowut.bikefitting

"Power tends to corrupt and Absolute Power corrupts absolutely". Lord Acton
Anakee99
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-XXXXXXX
Bike: ลืมหวะ555

โพสต์ โดย Anakee99 »

เอ่อๆ ไม่ได้ซ้อมเลยครับพี่ ว่าแต่ไปวันนี้เจอฝนทั้งวันเลย :D
>_<"" !!

" ลิขิตฟ้า หรือจะสู้ มานะตน " ^_^
beeggs
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0947963336
team: kNightBIKE
Bike: oltre, cervelo s5, super6 evo, canyon ult slx
ติดต่อ:

โพสต์ โดย beeggs »

มีใครใจดีดูแล้ว หรือฝากไรท์ให้หน่อยครับ
ไม่รู้ว่าเป็นแฟนแลนซ์รึเปล่า แต่มาปั่นจักรยานเพราะ.. แลนซ์

ขอบคุณครับ

-----------------------------------------------
เป็นเอก ธงทอง
รพ สวี 120 สวี ชุมพร 86130
วัยทำงาน มีแรง มีตังค์ ไม่มีเวลา
sirikarn.nop
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0895288952
team: พหลโยธิน 58
Bike: trek fx 7.3
ติดต่อ:

โพสต์ โดย sirikarn.nop »

ผมขอด้วยคนครับ เมตตาด้วยน่ะครับ
นายนพดล ศิริกาญจน์
8/40 หมู่ 18 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี
12130
เป้(MAHACHAI)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898378338
ตำแหน่ง: 53/95 ม.4 ต.นาดีอ.เมือง จ.สมุทรสาคร 74000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เป้(MAHACHAI) »

มีแผ่น ไรท์ซีดี lance มาแล้ว ใครยังไม่ได้ ลงที่อยู่ไว้ครับ
รับฝึกสอนและออกแบบโปรแกรมการฝึกซ้อมจักรยาน :https://www.facebook.com/100rpmclassroombypemahachai

กลุ่ม 100 rpm ...https://www.facebook.com/groups/615371001857266/
libtar
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0868606868
Bike: steel bike black horse

โพสต์ โดย libtar »

ถ้ายังไม่สายเกินไปก็ขอด้วยคนครับ

มานิตย์ ฉัตรชินรัตน์
53 หมู่1 ถ.แจ้งสนิท
ต. บ้านไผ่ อ. บ้านไผ่
จ.ขอนแก่น 40110

thx
ต้นกล้า
ขาประจำ
ขาประจำ
team: อิสระ
Bike: giant
ตำแหน่ง: ปากน้ำ กบินทร์บุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ต้นกล้า »

แจกไปตั้งหลายปีแล้ว มาไม่ทัน
ชีวิตอิสระทุกนาที “ สี่สิ่งในโลกที่เงินซื้อไม่ได้ คือ .... ความรัก เวลา ชีวิต และมิตรแท้ ”
http://www.srakaew.tht.in/bicycle190154.html
prapon sangeiam
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: hong fu FM139/Dahon BW/ Bridgstone Grand Velo 2000 / Jeep compass / Mongoose Hill Topper / Bridstone Radac

โพสต์ โดย prapon sangeiam »

แผ่นไรท์ถ้าพอมีเหลือขอด้วยน่ะครับ หรือใครชมแล้วเบื่อ
จะแบ่งปันให้ชม ก็จะเป็นพระคุณอย่างสูง

ประพนธ์ แสงเอี่ยม
88หมู่11 ถนนพหลโยธิน ตำบลคลองหนึ่ง
อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี 12120
ความเข้มแข็งที่แท้จริง
ไม่ใช่ความสามารถในการทนได้
แต่เป็นความสามารถยอมรับตามจริง ว่าโลกไม่เที่ยง
เพราะเมื่อรับมือได้
โลกก็ทำให้ใจหวั่นไหวไม่ได้ด้วยเหตุดีร้ายใดๆ
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: hong fu FM139/Dahon BW/ Bridgstone Grand Velo 2000 / Jeep compass / Mongoose Hill Topper / Bridstone Radac

prapon sangeiam เขียน:แผ่นไรท์ถ้าพอมีเหลือขอด้วยน่ะครับ หรือใครชมแล้วเบื่อ
จะแบ่งปันให้ชม ก็จะเป็นพระคุณอย่างสูง

ประพนธ์ แสงเอี่ยม
มิตซูบิชิมอเตอร์ ประเทศไทย
88หมู่11 ถนนพหลโยธิน ตำบลคลองหนึ่ง
อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี 12120
แต่เป็นความสามารถยอมรับตามจริง ว่าโลกไม่เที่ยง
โลกก็ทำให้ใจหวั่นไหวไม่ได้ด้วยเหตุดีร้ายใดๆ
N'TONG
ขาประจำ
ขาประจำ
team: RaMiNdRa
Bike: SpEcIaLiZeD
ติดต่อ:

โพสต์ โดย N'TONG »

ขอด้วยครับ :D
แก้ไขล่าสุดโดย เสือต้อง เมื่อ 32 ธ.ค 2499 , 25:61 , แก้ไข หลาย ครั้งละ.
kp
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 465 6562
team: Independent
Bike: AM-BF-BT-Big Dummy-Dahon-KHS
ตำแหน่ง: สยามประเทศ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kp »

Notebook พัง .... :lol: :lol: :mrgreen: :D
"การเห็นเป็นเหตุแห่งการคิด การคิดเป็นเหตุแห่งการเห็น ถ้าคิดดีก็เป็นทางเย็น ถ้าคิดไม่เป็นก็เย็นสบาย..." หลวงพ่อเกษม เขมโก
อัตตา หิ อัตตโน นาโถ/No pain No gain/Independent/กฏแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ/Live and Learn
ขาประจำ
ขาประจำ

เศร้าเลยเรา พี่ครับ แล้วถ้าเราจะไปหาซื้อ CD หรือ DVD สำหรับการแข่งจักรยาน TDF ได้ที่ไหนบ้างครับ
ตามห้างใหญ่ๆ จะมีมั้ย
kp
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 465 6562
team: Independent
Bike: AM-BF-BT-Big Dummy-Dahon-KHS
ตำแหน่ง: สยามประเทศ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kp »

prapon sangeiam เขียน:เศร้าเลยเรา พี่ครับ แล้วถ้าเราจะไปหาซื้อ CD หรือ DVD สำหรับการแข่งจักรยาน TDF ได้ที่ไหนบ้างครับ
บรรยายไทยคงไม่มี มีแต่ :shock: :mrgreen: ล้วนๆ ของน้องวุฒิ ให้มาแผ่น เด๋วหาคอมไรท์ ส่งไปให้นะ :D
แต่มันเป็นแผ่นโบราณมากๆ ดิ ตกรุ่นไปแล้ว :P
เห้อ HDD พังซะแย้ว สงสัยต้องขายรถ ซื้อ ipad :lol:
"การเห็นเป็นเหตุแห่งการคิด การคิดเป็นเหตุแห่งการเห็น ถ้าคิดดีก็เป็นทางเย็น ถ้าคิดไม่เป็นก็เย็นสบาย..." หลวงพ่อเกษม เขมโก
อัตตา หิ อัตตโน นาโถ/No pain No gain/Independent/กฏแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ/Live and Learn
ขาประจำ
ขาประจำ

kp เขียน:
prapon sangeiam เขียน:เศร้าเลยเรา พี่ครับ แล้วถ้าเราจะไปหาซื้อ CD หรือ DVD สำหรับการแข่งจักรยาน TDF ได้ที่ไหนบ้างครับ
บรรยายไทยคงไม่มี มีแต่ :shock: :mrgreen: ล้วนๆ ของน้องวุฒิ ให้มาแผ่น เด๋วหาคอมไรท์ ส่งไปให้นะ :D
แต่มันเป็นแผ่นโบราณมากๆ ดิ ตกรุ่นไปแล้ว :P
เห้อ HDD พังซะแย้ว สงสัยต้องขายรถ ซื้อ ipad :lol:

ขอบพระคุณล่วงหน้าเลยน่ะครับคุณ KP
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือหมอบอิสระ”