ขออนุญาตมาเยือน เพราะว่าอาเปี๊ยกดอนเมืองเล่าให้ฟังครับ

ผู้ดูแล: ratpol, ต้นเรือ, voody

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมคูคต เลขที่39/105 หมู่บ้านสวนเอก อ.ลำลูกกา ต.คูคต ปทุมธานี

พี่หนุ่ย (หัวหน้าชมรม) m.085 376 20032
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
น้าเป็ด...
ขาประจำ
ขาประจำ

ขออนุญาตมาเยือน เพราะว่าอาเปี๊ยกดอนเมืองเล่าให้ฟังครับ

โพสต์ โดย น้าเป็ด... »

เรียนทุกท่านที่รักยิ่ง....กดครับ

เพื่อลองเตรียมการไว้จัดงานทริปประเพณีขึ้นเขาใหญ่ปลายปีนี้ครับ ผมจะติดต่ออาเปี๊ยกและขออนุญาตติดต่อมายังท่านประธานชมรมฯอีกครั้งหนึ่งครับ ตอนนี้ขอไปสำรวจและลองอีกครั้งในวันที่ 24-26 กค ก่อน...หากได้ผลประการใดแล้วจะมาเรียนให้ทราบต่อไป

ขอบคุณครับท่านประธานและสมาชิกทีรักทุกท่าน
น้าเป็ด...ncc
CC
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0853362032
team: kukot
Bike: MTB
ตำแหน่ง: อยุธยา

Re: ขออนุญาตมาเยือน เพราะว่าอาเปี๊ยกดอนเมืองเล่าให้ฟังครับ

โพสต์ โดย CC »

น้าเป็ด... เขียน:เรียนทุกท่านที่รักยิ่ง....กดครับ

เพื่อลองเตรียมการไว้จัดงานทริปประเพณีขึ้นเขาใหญ่ปลายปีนี้ครับ ผมจะติดต่ออาเปี๊ยกและขออนุญาตติดต่อมายังท่านประธานชมรมฯอีกครั้งหนึ่งครับ ตอนนี้ขอไปสำรวจและลองอีกครั้งในวันที่ 24-26 กค ก่อน...หากได้ผลประการใดแล้วจะมาเรียนให้ทราบต่อไป

ขอบคุณครับท่านประธานและสมาชิกทีรักทุกท่าน

เห็นดีด้วยครับ
pun-kukot
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-325-0011
team: ชมรมจักรยานคูคต
Bike: เสือหมอบ

Re: ขออนุญาตมาเยือน เพราะว่าอาเปี๊ยกดอนเมืองเล่าให้ฟังครับ

โพสต์ โดย pun-kukot »

CC เขียน:
น้าเป็ด... เขียน:เรียนทุกท่านที่รักยิ่ง....กดครับ

เห็นดีด้วยครับ
ขอเห็นดีด้วยอีกคน น่าระลึกถึงความหลังครับ
น้าเป็ด...
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย น้าเป็ด... »

ขออนุญาตปรึกษาครับ...
ว่าสถานที่ยังจะขออนุญาตที่เดิมเหมือนอาเปี๊ยกแนะนำได้หรือเปล่าครับ เพราะปีที่แล้วมีปัญหาในการจองที่ พอเราปั่นขึ้นไปกว่าจะถึง เจ้าหน้าที่บอกว่าเชือกฟางที่ล้อมเอาไว้ให้ มีนักท่องเที่ยวค่อยค่อยขยับกินพื้นที่เข้าไป เพราะนึกว่าไม่เห็นพวกเรามาสักคน สุดท้าย เสาล้ม หลังจากนั้น ทุกคนจับจองพื้นที่ของเราเกือบหมด...

หว้งว่าปีนี้เปลี่ยนไปที่กองทัพอากาศครับ ถ้าได้สถานที่เหมาหมดอย่างนั้นจะเป็นการดีต่อสมาชิกที่ร่วมเดินทางครับ

จุดที่สองที่ผมอยากให้มีคือ ทุกคนต่างไปทำอาหารกินกันเอง แต่ส่วนกลางจะช่วยเรื่อง น้ำ เรื่อง น้ำแข็ง โซดา เรื่องหุงข้าว ให้ เพราะว่าหุงหม้อใหญ่ใหญ่ ทีเดียวจะดีกว่า เช่าบ้านสักหลังหนึ่งให้แม่ครัวพักทั้งทีม ข้าวสวยเหมาเป็นรายหัวกันไป มื้อละ 10 บาทต่อคนอย่างนี้แหละครับ แม่ครัวเราก็กำหนดว่ามื้อนี้ให้เตรียมอะไร แบบข้าวหม้อแกงหม้อ นะครับ ส่วนที่ขาดเหลืออย่างอื่น ให้สมาชิกที่ไปนั้นหุงหาจัดการกันเอง แต่พื้นพื้นมีข้าวมีแกงมีน้ำให้นะครับ...ผมว่าเรามาปรึกษารายละเอียดกันอีกที ทั้งนี้แล้วแต่ทางสมาชิกคูคตเห็นเป็นประการใด

ขอบคุณครับ
น้าเป็ด...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมคูคต”