อยากทราบว่า จังหวัดสงขลา มีเส้นทางแทรค กี่เส้นทางครับ

ผู้ดูแล: น้องสำลี

กฏการใช้บอร์ด
อ.เมือง จ.สงขลา 90000 โทร: 086-6986229
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Poohri
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08319008xx
Bike: Bianchi,Giant Xtc

อยากทราบว่า จังหวัดสงขลา มีเส้นทางแทรค กี่เส้นทางครับ

โพสต์ โดย Poohri »

พอดีอยากทราบไว้เผื่อว่าเบื่อทางเก่า ๆ แล้วจะได้หาเส้นทางใหม่ รบกวนแนะนำหน่อยครับ

บริเวณ หาดใหญ่ รอบ ๆ
แต่งไว้ลุย !! ไม่ได้แต่ง ... ไว้คุย

***ตั้งสติ .. แล้วอ่าน

การซื้อ - ขาย กับผม ท่านสามารถดูกระทู้เก่าย้อนหลังได้ เพื่อความสบายใจ

และทุกครั้งจะได้รับเลขบัญชีผ่านทาง PM หรือ Line : poohrii หรือพูดคุยผ่าน 083-19008xx เท่านั้น

ขอบคุณครับ

14/4/2557
อาร์นาหม่อม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0810959286
team: สงขลาหรรษา 2013
Bike: CANNONDALE CAFEINE LEFTY MTB.SPECIALIZED TARMAC SL3 RB.

Re: อยากทราบว่า จังหวัดสงขลา มีเส้นทางแทรค กี่เส้นทางครับ

โพสต์ โดย อาร์นาหม่อม »

Poohri เขียน:พอดีอยากทราบไว้เผื่อว่าเบื่อทางเก่า ๆ แล้วจะได้หาเส้นทางใหม่ รบกวนแนะนำหน่อยครับ

มากมายเลยคับ เขาแก้วลูกเดียวก็มีเป็นสิบแล้วคับ วนไปวนมาไม่ซ้ำกันเลย มาปั่นด้วยกันคับสงขลามีหลายกลุ่ม รับประกันความสนุก สนุก แน่นอน
กีฬาเพื่อสุขภาพ และ มิตรภาพไร้พรมแดน
Poohri
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: อยากทราบว่า จังหวัดสงขลา มีเส้นทางแทรค กี่เส้นทางครับ

อาร์นาหม่อม เขียน:
Poohri เขียน:พอดีอยากทราบไว้เผื่อว่าเบื่อทางเก่า ๆ แล้วจะได้หาเส้นทางใหม่ รบกวนแนะนำหน่อยครับ

มากมายเลยคับ เขาแก้วลูกเดียวก็มีเป็นสิบแล้วคับ วนไปวนมาไม่ซ้ำกันเลย มาปั่นด้วยกันคับสงขลามีหลายกลุ่ม รับประกันความสนุก สนุก แน่นอน
ขอบคุณครับท่าน เขาแก้ว ผมจัดตรง ขึ้นทางวัดเขาแก้ว ไป ดาวน์ลงตรงที่ตอนนี้ทำคอนกรีตแล้ว แล้วก็อีกครั้งขึ้นทางบ้านศรัทธาลงทางวัดเขาแก้ว ครับ
แต่งไว้ลุย !! ไม่ได้แต่ง ... ไว้คุย

การซื้อ - ขาย กับผม ท่านสามารถดูกระทู้เก่าย้อนหลังได้ เพื่อความสบายใจ

และทุกครั้งจะได้รับเลขบัญชีผ่านทาง PM หรือ Line : poohrii หรือพูดคุยผ่าน 083-19008xx เท่านั้น

ขอบคุณครับ

14/4/2557
AIR-แสบไบค์
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย AIR-แสบไบค์ »

หาดใหญ่ หลัง มอ. ถนนปุณกัณฑ์ มีเยอะแยะหลายเส้นทางครับ

ที่ซ้อมประจำก็ สำนักสงษ์ควนสำหรุษ ทางเทรค ควนมันๆ
เน้นเขา ไปนี่เลยครับ ควนคานหล่าว ขึ้นสุดลูกหูลูกตา เห็นหาดใหญ่ทั้งเมือง

มาปั่นด้วยกันครับจะได้จำเส้นทางได้ บอกทางนี่ผมบอกไม่ถูกครับ
ช่างเล็กเลยครับ เซียนเส้นทาง ปั่นตามแกไม่มีหลงครับ :D
Poohri
ขาประจำ
ขาประจำ

AIR-แสบไบค์ เขียน:หาดใหญ่ หลัง มอ. ถนนปุณกัณฑ์ มีเยอะแยะหลายเส้นทางครับ

ที่ซ้อมประจำก็ สำนักสงษ์ควนสำหรุษ ทางเทรค ควนมันๆ
เน้นเขา ไปนี่เลยครับ ควนคานหล่าว ขึ้นสุดลูกหูลูกตา เห็นหาดใหญ่ทั้งเมือง

มาปั่นด้วยกันครับจะได้จำเส้นทางได้ บอกทางนี่ผมบอกไม่ถูกครับ
ช่างเล็กเลยครับ เซียนเส้นทาง ปั่นตามแกไม่มีหลงครับ :D
ไม่หลงชัว แต่กลัวปั่นตามไม่ทันมากกว่าครับ 555

ขอบคุณพี่ ๆ มากครับ

ขอบคุณครับ

14/4/2557
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มชาวสงขลา”