มีใครจะไป พิชิตอินทนนท์ ครั้งที่ 6 ในวันอาทิตย์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2556 บ้างครับ

ผู้ดูแล: น้องสำลี

กฏการใช้บอร์ด
อ.เมือง จ.สงขลา 90000 โทร: 086-6986229
ตอบกลับ
GunShah
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: HatYai SongKhla

มีใครจะไป พิชิตอินทนนท์ ครั้งที่ 6 ในวันอาทิตย์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2556 บ้างครับ

โพสต์ โดย GunShah »

เตรียมตัวกันอย่างไร
เดินทางเมื่อไหร่ อย่างไร
พักที่ไหน
กลับยังไง
ฯลฯ ครับ
GunShah
สมาชิก
สมาชิก

Re: มีใครจะไป พิชิตอินทนนท์ ครั้งที่ 6 ในวันอาทิตย์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2556 บ้างครับ

เตรียมตัวกันอย่างไร : มือใหม่ พยามยามปั่นทุกวัน ๒๐-๔๐ ก.ม. ครับ จะหาเวลาไปปั่นขึ้นเขาคอหงส์
เดินทางเมื่อไหร่ อย่างไร : เดินทาง ๓๑ ม.ค. ด้วยสายการบินนกแอร์
พักที่ไหน : พักบ้านรุ่นน้องสมัยเรียน
กลับยังไง : วันที่ ๖ ก.พ. ด้วยสายการบินนกแอร์
GunShah
สมาชิก
สมาชิก

Re: มีใครจะไป พิชิตอินทนนท์ ครั้งที่ 6 ในวันอาทิตย์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2556 บ้างครับ

Tiger เขียว เขียน:คณะกรรมการผู้จัดฯ จะได้ประชุมสรุปเตรียมงาน ครั้งสุดท้าย วันพรุ่งนี้ (19 ธันวาคม 2555) แล้วจะเปิดกระทู้ใหม่ให้ ดาวน์โหลดใบสมัคร และลงรายละเอียดทั้งหมดให้ได้สมัครร่วมกิจกรรมกันล่วงหน้า ได้ ตั้งแต่วันที่ 20 ธันวาคม 2555 จนถึงวันที่ 25 มกราคม 2556 นะครับ
:D
รูปประจำตัวสมาชิก
น้องสำลี
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย น้องสำลี »

ถ้าเลื่อนไปอีกซักอาทิตมีลุ้น ^^
witsk
สมาชิก
สมาชิก
team: ปั่นเพื่อสุขภาพ
Bike: Trek

โพสต์ โดย witsk »

ผลการแข่งขันเป็นยังไง มารายงานด้วยนะครับ :o :o
GunShah
สมาชิก
สมาชิก

Tiger เขียว เขียน:ต้องขอขอบพระคุณทุกๆท่าน ที่ได้เข้าร่วมกิจกรรม ปั่นจักรยานพิชิตยอดดอยอินทนนท์ครั้งที่ 6 ที่ผ่านมา งานที่ผ่านมามีข้อบกพร่องอย่างไรตามที่หลายๆ ท่านได้โพสท์แสดงความคิดเห็นมา ก็ขอน้อมรับและขอบคุณมากๆทุกท่านครับ จะพยายามปรับปรุงต่อไป กับงานที่มีเพื่อนนักปั่นมากกว่า 1000 คัน ยอมรับว่ามันเหนื่อยหนัก ตั้งแต่ขั้นตอนการเตรียมงาน จนกว่าจะเสร็จสิ้นภาระกิจในปีนี้ ทีมงานหลายๆท่าน ก็คงต้องใช้เวลาอีก ร่วมๆ 2 เดือน (ถ้วยผู้พิชิตฯ ได้สั่งจัดทำเพิ่มแล้ว และจะจัดส่งตามสัญญาครับ แต่ทางผู้รับจ้างทำถ้วย ขอเวลาประมาณ 1 เดือนจึงจะส่งมอบถ้วย ก็รอกันหน่อยนะครับ - ส่วนเกียรติบัตร กำลังรอเจ้าหน้าที่บันทึกสถิติตรวจสอบความเรียบร้อย เนื่องจากเป็นทีมงานนักศึกษาฯ หลังจากงาน ต้องไปออกบูทของมหาวิทยาลัย ในงานผ้าฝ้ายตอมือ คงขอแจ้งผลเวลา หลังวันที่ 14 กพ.นะครับถึงจะเรียบร้อย) ขอความกรุณาทุกท่านใจเย็น ๆ นะครับ ท่านปั่นเสร็จแล้ว กลับบ้าน ก็เสร็จภาระกิจ แต่ผู้จัดยังอีกเยอะครับที่ต้องดูแลต่อไป ขออวยพรให้ทุกท่านมีเวลาปั่นจักรยานได้อย่างที่ตั้งใจนะครับ ขออย่าเครียด และมีความสุขทุกๆท่านครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มชาวสงขลา”