จะซื้อจักรยาน Hybrid ในหาดใหญ่ สงขลาครับ

ผู้ดูแล: น้องสำลี

กฏการใช้บอร์ด
อ.เมือง จ.สงขลา 90000 โทร: 086-6986229
ตอบกลับ
GunShah
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: HatYai SongKhla

จะซื้อจักรยาน Hybrid ในหาดใหญ่ สงขลาครับ

โพสต์ โดย GunShah »

กำลังเลิกบุหรี่ ผ่านมาเกือบ 3 เดือนแล้วครับ
อยากจะออกกำลังกาย เคยวิ่งแล้วเจ็บบ่อย

เลยจะหันมาเริ่มปั่นจักรยาน เจอแบบที่ชอบแล้ว คือ Hybrid
แต่อยากเริ่มต้นด้วยรุ่นที่ราคาไม่แพง ไปหาข้อมูลมาได้ตัวเลือกดังนี้ (ลำดับตามราคา)

1.Tiger รุ่น Pedal
2.POLYGON รุ่น HEIST 1.0
3.Louis Garnau รุ่น TR3
4.DOPPELGANGGER รุ่น 4Series
5.FUJI รุ่น ABSOLUTE S

ลองไปดูที่ ร้านหาดใหญ่เมาเท่นไบค์ กับ all wheel ride มาแล้วไม่มีครับ
พอจะมีร้านไหนแนะนำ อีกบ้างครับ

ถ้าสั่งใน web กลัวต้องประกอบเอง อีกอย่างกลัวเวลาบำรุงรักษา เพราะไม่มีความรู้เลยครับ
GunShah
สมาชิก
สมาชิก

Re: จะซื้อจักรยาน Hybrid ในหาดใหญ่ สงขลาครับ

โต้ง จักรยาน ก็ไม่มีครับ
GunShah
สมาชิก
สมาชิก

Re: จะซื้อจักรยาน Hybrid ในหาดใหญ่ สงขลาครับ

ได้ Tiger รุ่น Pedal แล้วครับ
จากร้านที่พัทลุง ครับ

รูปภาพ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มชาวสงขลา”