สอบถามร้านซ่อมจักรยาน

ผู้ดูแล: น้องสำลี

กฏการใช้บอร์ด
อ.เมือง จ.สงขลา 90000 โทร: 086-6986229
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sianmobile
สมาชิก
สมาชิก
ตำแหน่ง: หาดใหญ่

สอบถามร้านซ่อมจักรยาน

โพสต์ โดย sianmobile »

แน่ะนำร้านซ่อมจักรยานให้หน่อยครับ ที่หาดใหญ่มีร้านไหนมั่ง พอดีจะเอาเสือภูเขาไปซ่อมครับ
sianmobile
สมาชิก
สมาชิก

Re: สอบถามร้านซ่อมจักรยาน

ไม่มีใครตอบเลย :(
ไก่ลื่นไหล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0812763814
team: หาดใหญ่ ลื่นไหลและ ทุกทีมที่ชวน
Bike: bianchi ป่า ทัวร์ริ่ง คันเดียวกัน
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ไก่ลื่นไหล »

sianmobile เขียน:แน่ะนำร้านซ่อมจักรยานให้หน่อยครับ ที่หาดใหญ่มีร้านไหนมั่ง พอดีจะเอาเสือภูเขาไปซ่อมครับ
สวัสดีครับเดิมไม่ทราบว่าซื้อจักรยานที่ไหนครับลองไปร้านเดิมที่ซื้อมาสิครับ แต่ถ้าไม่ใช่หาดใหญ่อยากจะให้แนะนำ
หาดใหญ่มีร้านจักรยานหลายร้าน ทั้งจำหน่ายและซ่อมใกล้ที่ไหนหรือรู้สึกว่าทำแล้วสบายใจก็เชิญนะครับ

ร้านแรก หาดใหญเมาเท่นไบด์ อยู่ตรงถนนศรีภูวนารถ ใกล้ สี่แยกไทยอาคาร ตรงข้ามปั้ม มีเฮียชัยและลูกน้องค่อยดูแล
ร้านที่สอง ร้านช่างเล็ก
ร้านที่สาม ร้านจารุจักรยาน ตรงข้าม รร,หลวงประธานฯ ถนนกาญจนวนิช
ร้านที่สี่ ร้ายเฮียส่ง สายสอง ชั้นลอยของร้านอาหารสวนสำราญ
สบายใจที่ไหนไปที่นั้น
แก้ไขล่าสุดโดย ไก่ลื่นไหล เมื่อ 28 ก.ย. 2011, 13:15, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
บันทึกการเดินทาง
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=464863
บ้านของผม "หาดใหญ่ลื่นไหล" ยินดีต้อนรับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=229711
sianmobile
สมาชิก
สมาชิก

ไก่ลื่นไหล เขียน:
สวัสดีครับเดินไม่ทราบว่าซื้อจักรยานที่ไหนครับลองไปร้านเดิมที่ซื้อมาสิครับ แต่ถ้าไม่ใช่หาดใหญ่อยากจะให้แนะนำ
หาดใหญ่มี่ร้านจักรยานหลายร้าน ทั้งจำหน่าและซ่อมใกล้ที่ไหนหรือรู้สึกว่อมแล้วสบายใจก็เชิญนะครับ

ร้านแรก หาดใหญเมาเท่นไบด์ อยู่ตรงถนนศรีภูวนารถ ใกล้ สี่แยกไทยอาคาร ตรงข้ามปั้ม มีเฮียชัยและลูกน้องค่อยดูแล
ร้านที่สาม ร้านจารุจักรยาน ตรงข้าม รร,หลวงประธานฯ ถนนกาญจนวนิช
ร้านที่สี่ ร้ายเฮียสง สายสอง ชั้นลอยของร้านอาหารสวนสำราญ
ซื้อมือสองมาครับ ก็เลยว่าจะเอาไปซ่อมเพิ่มนิดหน่อย ขอบคุณมากครับ
kujo1990s
สมาชิก
สมาชิก
Bike: merida matt tfs champion

โพสต์ โดย kujo1990s »

ไก่ลื่นไหล เขียน:
sianmobile เขียน:แน่ะนำร้านซ่อมจักรยานให้หน่อยครับ ที่หาดใหญ่มีร้านไหนมั่ง พอดีจะเอาเสือภูเขาไปซ่อมครับ
สวัสดีครับเดิมไม่ทราบว่าซื้อจักรยานที่ไหนครับลองไปร้านเดิมที่ซื้อมาสิครับ แต่ถ้าไม่ใช่หาดใหญ่อยากจะให้แนะนำ
หาดใหญ่มีร้านจักรยานหลายร้าน ทั้งจำหน่ายและซ่อมใกล้ที่ไหนหรือรู้สึกว่าทำแล้วสบายใจก็เชิญนะครับ

ร้านที่สี่ ร้ายเฮียส่ง สายสอง ชั้นลอยของร้านอาหารสวนสำราญ
พี่ครับ ร้านช่างเล็กอยู่แถวไหนครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มชาวสงขลา”