ถ้าผมปั่นไปวัดราษฎร์นิมิตศรัทธาธรรมเอง

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

ถ้าผมปั่นไปวัดราษฎร์นิมิตศรัทธาธรรมเอง

โพสต์ โดย Dhandranunda »

ใช้เส้นทางลาดกระบังแล้วเข้าซอยสุวรรณ5 น่าจะไม่ไกลจากที่เราเคยไปกินก๊วยเตี๋ยวไข่ลาดกระบัง จากนั้นปั่นเส้นวัดศรีวารีน้อยไปวัดราษฎร์ฯ จะโอเคมั้ย ปลอดภัยกว่าปั่นเส้นบางนา ตราดรึเปล่าครับ ผมจำได้ว่า JJ เคยปั่นทริปกลางคืนวงกลม บางนาตราด-ลาดกระบังหลายหนนะ
เอ แล้วจะมีหมาออกมาไล่กัดรึเปล่า ทางมันเป็นเรือกสวนทั้งนั้นเลย
ขวด

The Power Of Slow Ride
รูปประจำตัวสมาชิก
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

Re: ถ้าผมปั่นไปวัดราษฎร์นิมิตศรัทธาธรรมเอง

โพสต์ โดย Dhandranunda »

ไปกับทริป 23 นี้จะไม่ทันเพราะล้อหมุน 730 ครับ เฮ้อ ทำไมเราต้องปั่นปุเลงๆ ไปคนเดียวแบบนี้เรื่อย :(
ขวด

The Power Of Slow Ride
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”