รายงานทริป "ย้อนรอย Joy&Jam ภาคตัดเสริมเติมแต่ง วันอาทิตย์ที่ 31 มีนาคม 2556"

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
MINGZZ_FABOLOuS
สมาชิก
สมาชิก
team: J&J , TMITH Motor Cialm
Bike: Cake 2

Re: รายงานทริป "ย้อนรอย Joy&Jam ภาคตัดเสริมเติมแต่ง วันอาทิตย์ที่ 31 มีนาคม 2556"

โพสต์ โดย MINGZZ_FABOLOuS »

POOHKO เขียน:ขอบคุณน้องโป้ง พี่แอ๊ด พี่เจ้าของรถเทพเสื้อคิตตี้สีชมพู (ขออภัยด้วยค่ะที่จำชื่อไม่ได้ :mrgreen: ) น้องป๊อบ และ Joy & Jam และเพื่อนร่วมทริปทุกๆ คนค่ะ
เป็นทริปที่ร้อนนนนน...แต่สนุกมากๆๆ ครั้งหน้าหากไม่ติดภารกิจใดๆ จะไปร่วมทริปอีกค่ะ

ขอบคุณ น้องหมิงและคุณพ่อ และพี่เสื้อขาว (ขออภัยค่ะ จำชื่อไม่ได้อีกแล้ว) ที่ปั่นมาส่งถึงห้าแยกรามอินทราค่ะ
พี่รถเทพ ชื่อพี่หมีจามิสครับ
เสื้อขาว ลุงกอบ ครับผม
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Re: รายงานทริป "ย้อนรอย Joy&Jam ภาคตัดเสริมเติมแต่ง วันอาทิตย์ที่ 31 มีนาคม 2556"

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

MINGZZ_FABOLOuS เขียน:
POOHKO เขียน:ขอบคุณน้องโป้ง พี่แอ๊ด พี่เจ้าของรถเทพเสื้อคิตตี้สีชมพู (ขออภัยด้วยค่ะที่จำชื่อไม่ได้ :mrgreen: ) น้องป๊อบ และ Joy & Jam และเพื่อนร่วมทริปทุกๆ คนค่ะ
เป็นทริปที่ร้อนนนนน...แต่สนุกมากๆๆ ครั้งหน้าหากไม่ติดภารกิจใดๆ จะไปร่วมทริปอีกค่ะ

ขอบคุณ น้องหมิงและคุณพ่อ และพี่เสื้อขาว (ขออภัยค่ะ จำชื่อไม่ได้อีกแล้ว) ที่ปั่นมาส่งถึงห้าแยกรามอินทราค่ะ
พี่รถเทพ ชื่อพี่หมีจามิสครับ
เสื้อขาว ลุงกอบ ครับผม
รถเทพ+เสื้อคิตตี้กลายเป็นสัญลักษณ์ไปซะแล้ว ขอบคุณน้องหมิงสำหรับรูปด้วยครับ :lol:
นายเอคนเดิม
สมาชิก
สมาชิก
team: Joy & Jam
Bike: HARO ESCAPE 8.0

โพสต์ โดย นายเอคนเดิม »

ชมรายงานทริปนี้แล้วน้ำตาจะไหล คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆ หลอกล่อเราด้วยไข่กะทะ ปั่นยังงัยก็อ้วนๆๆๆๆ
RongZilla!!! J&J
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866112120
team: JOY And JAM
Bike: Cherry Bomb, P1,Sirrus

โพสต์ โดย RongZilla!!! J&J »

นายเอคนเดิม เขียน:ชมรายงานทริปนี้แล้วน้ำตาจะไหล คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆ หลอกล่อเราด้วยไข่กะทะ ปั่นยังงัยก็อ้วนๆๆๆๆ
ใครอ่ะ :mrgreen:
เคยปั่นนะ :mrgreen:
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

RongZilla!!! J&J เขียน:
นายเอคนเดิม เขียน:ชมรายงานทริปนี้แล้วน้ำตาจะไหล คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆ หลอกล่อเราด้วยไข่กะทะ ปั่นยังงัยก็อ้วนๆๆๆๆ
ใครอ่ะ :mrgreen:
น่านสิ...เกิดไม่ทัน 8-)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”