ชวนปั่นวันอาทิตย์ที่ 10/06/2555 ปั่นเที่ยวเขาพระวิหาร (เมืองโบราณสมุทรปราการ) วันสุดท้าย นัดโลตัสสุขุมวิท 50

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY & JAM
Bike: MERIDA TFS300D GT สีแดง

Re: ชวนปั่นวันอาทิตย์ที่ 10/06/2555 ปั่นเที่ยวเขาพระวิหาร (เมืองโบราณสมุทรปราการ) งานนี้เที่ยวฟรี วันสุดท้าย นัดโลตัสสุขุมวิท 50

โพสต์ โดย ospop »

หลังจากนั้นก็แยกย้ายกันกลับ ผมไปบางปูต่อ
รูปภาพ
น้องคนนี้ชื่อไรไม่รู้ แต่ปั่นเก่ง
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปรายงานทริปแทร็ค แบบ PoP pOp กับ จอย แอนด์ แจม

ขี่จักรยานไปก่อนนะตัวเธอ.......
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ชวนปั่นวันอาทิตย์ที่ 10/06/2555 ปั่นเที่ยวเขาพระวิหาร (เมืองโบราณสมุทรปราการ) งานนี้เที่ยวฟรี วันสุดท้าย นัดโลตัสสุขุมวิท 50

มาถึงจุดพักคลองส่งน้ำแล้ว
ลมแรง รถแรง จนไม่อยากจอด
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปรายงานทริปแทร็ค แบบ PoP pOp กับ จอย แอนด์ แจม

ขี่จักรยานไปก่อนนะตัวเธอ.......
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ

แล้วก็ปั่นๆมาเรื่อยๆ แยกกับกลุ่งอ.สวนสุนันฯ แล้วเฮียฮ้อก็ชวนไปกินข้าว
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ospop
ขาประจำ
ขาประจำ

แล้วก็มาถึงเวลากินครับ
รูปหมดแล้ว
ขอบคุณทุกท่านที่ไปปั่นกัน
แล้วก็เฮียฮ้อเลี้ยงข้าวเย็นครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
ยำปลากระป๋อง พริกแดงแจ๋

KeawZila
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0914292410
team: ไม่มี
Bike: VooDoo
ตำแหน่ง: 41 ซ อ่อนนุช 56 ก.ท.ม

โพสต์ โดย KeawZila »

ขอบคุณสำหรับรูปสวย ๆ
bichun@sanook.com
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891480005
team: ไบชุน
Bike: nohave
ติดต่อ:

โพสต์ โดย bichun@sanook.com »

ขอบคุณ เฮียฮ้อ เลี้ยงข้าวเย็น อ่ะครับ
อิ่มหนำสำราญใจ :)

ขอบคุณ คุณป๊อป ช่างภาพ ประจำ joy and jam

ขอบคุณ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ joy and jam

ขอบคุณ นักปั่นที่มากับ joy and jam

ขอบคุณ ฟ้าที่เป็นใจ ฝนไม่ตกอ่ะ แต่มีแดดบ้าง เป็นกะใส :D
ไบชุนvsจักยาน
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6&t=376323
โอนเงิน
ไทพานิด 089-2-00062-2 บุญชัย เกาะไพศาล
kgbone
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kgbone »

ฝากรูปเป็นคลิปแล้วกันครับ
:lol: :lol: :lol:

รูปถ่ายมีคนถ่ายเยอะแล้ว :D
ถ่ายภาพ จัดแสง งานสตูดิโอ งานอินทีเรีย
ให้เช่า ไฟสตูดิโอและอุปกรณ์สตูดิโอ พร้อมติดตั้งนอกสถานที่
https://www.facebook.com/Photoboxdigitalstudio
John Kasawa
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 082-5669-562
team: Joy & Jam
Bike: Giant CS3200 Touring,

โพสต์ โดย John Kasawa »

ขอบคุณรูปสวยๆ ของพี่ป๊อบ.. ถ่ายได้อารมณ์เหนื่อยดีมากๆ :lol: :lol:
ออกทริปทีไร..ขาดพี่ป๊อบคงเหงา :lol: :lol:
ขอบคุณพี่โอ..สำหรับรูปคลิปดีๆ
ทริปนี้ได้ถ่ายไว้บ้างรึเปล่า.. :lol: :lol:

ทริปหน้า..รับวัตถุมงคล..หลวงพ่อหมี วัดเขาวิหารครับทุกๆ ท่าน :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

ขอบคุณเฮียฮ้อ ห้อระเบิด..ปั่นไปไกลลิบเลย นำทางดีมาก
ขอบคุณเฮียไบชุน swiper กวาดต้อนน้องๆ ไม่ไห้ตกกลุ่มไปไกล
ขอบคุณพี่เล็ก หัวใจเกร่งจริงๆ เกร่งเกินวัย :o :o
เฮียthiamek ปั่นภูเขาtrekแบบรถทัวริ่ง ทำได้ไง... :lol: :lol: ความเร็วขนาดนั้น
พี่ป๊อบปั่นแบบไม่มองหลังเลย..สงสัยลมต้านมาก ตั้งใจปั่น :P :P :P

ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ลูกๆ หลานๆ เพื่อนๆ ทุกๆ ท่านที่ร่วมชะตกรรมแห่งความสุข... :lol: :lol: :lol:
โอกาสหน้าเชิญใหม่ครับ...
Joy&Jam ทริปดีๆ สังคมดีๆ ครับ
ขอบคุณเป็นที่สุด
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ

John Kasawa เขียน:ขอบคุณรูปสวยๆ ของพี่ป๊อบ.. ถ่ายได้อารมณ์เหนื่อยดีมากๆ :lol: :lol:
ออกทริปทีไร..ขาดพี่ป๊อบคงเหงา :lol: :lol:
ขอบคุณพี่โอ..สำหรับรูปคลิปดีๆ
ทริปนี้ได้ถ่ายไว้บ้างรึเปล่า.. :lol: :lol:

ทริปหน้า..รับวัตถุมงคล..หลวงพ่อหมี วัดเขาวิหารครับทุกๆ ท่าน :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

ขอบคุณเฮียฮ้อ ห้อระเบิด..ปั่นไปไกลลิบเลย นำทางดีมาก
ขอบคุณเฮียไบชุน swiper กวาดต้อนน้องๆ ไม่ไห้ตกกลุ่มไปไกล
ขอบคุณพี่เล็ก หัวใจเกร่งจริงๆ เกร่งเกินวัย :o :o
เฮียthiamek ปั่นภูเขาtrekแบบรถทัวริ่ง ทำได้ไง... :lol: :lol: ความเร็วขนาดนั้น
พี่ป๊อบปั่นแบบไม่มองหลังเลย..สงสัยลมต้านมาก ตั้งใจปั่น :P :P :P

ขอบคุณพี่ๆ น้องๆ ลูกๆ หลานๆ เพื่อนๆ ทุกๆ ท่านที่ร่วมชะตกรรมแห่งความสุข... :lol: :lol: :lol:
โอกาสหน้าเชิญใหม่ครับ...
Joy&Jam ทริปดีๆ สังคมดีๆ ครับ
ขอบคุณเป็นที่สุด

ถ่ายรูปเพื่อสื่อให้คนได้ดูกันครับ ว่าไปกลับร้อยกิโลจักรยานไปได้ครับ แต่เปลืองค่าน้ำกันหน่อยเท่านั้นเอง
ความจริงอยากลองรถนะครับ เลยปั่นแบบไม่มองหลังเลย มองที่ไร เหมือนผมปั่นใหม่ๆ ข้างหน้าหายหมด เหลือผมห้อยท้ายครับ

ลมส่งนะครับ ผมเลยลองตามลมดู แต่ตอนลมสวนผมก็ได้เปรียบคนอื่นอยู่แล้ว

John Kasawa
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 082-5669-562
team: Joy & Jam
Bike: Giant CS3200 Touring,

โพสต์ โดย John Kasawa »

[quote="ospop"]แล้วก็มาถึงเวลากินครับ
รูปหมดแล้ว
ขอบคุณทุกท่านที่ไปปั่นกัน
แล้วก็เฮียฮ้อเลี้ยงข้าวเย็นครับ

รู้งี้นะ..ตามเฮียฮ้อ พี่ป๊อบ เฮียไบชุน..มาดีกว่า..เห็นแล้วหิวเลย...เอื๊อก.. :lol: :lol: :lol:
เฮียฮ้อ36
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818054483
team: ผ่าหวาย
Bike: ผ่าหวาย

โพสต์ โดย เฮียฮ้อ36 »

รายงานทริปช่วยปั่น เมืองโบราณ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=500243

ขอบคุณครับ ทุกท่าน
ดีใจครับที่ทริปนี้ สร้างรอยยิ้ม ความสุข ความประทับใจ
หวังว่า คงมีโอกาสพบกันอีกใน ทริปต่อๆไป ของJOY&JAM
แก้ไขล่าสุดโดย เฮียฮ้อ36 เมื่อ 11 มิ.ย. 2012, 17:03, แก้ไขแล้ว 2 ครั้ง
https://www.facebook.com/Audaxtraining
ชีวิตยืนยาว ต้องปั่นทางไกล

ทริปชวนปั่น
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=505078
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”