รายงานทริป "Joy&Jam ชวนปั่นสำรวจทางสวย อ.สวนผึ้ง จ.ราชบุรี วันอาทิตย์ที่ 18 มี.ค. 55"

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
เข็มทิศ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: J&J Touring mania
Bike: Merrida
ติดต่อ:

Re: รายงานทริป "Joy&Jam ชวนปั่นสำรวจทางสวย อ.สวนผึ้ง จ.ราชบุรี วันอาทิตย์ที่ 18 มี.ค. 55"

โพสต์ โดย เข็มทิศ »

เพื่อให้เกียรติเจ้าของกระทู้ เปิดด้วยภาพเค้าก็ต้องปิดด้วยภาพเค้า เอาใจเค้าหน่อย เด๋วเค้าไปไหนไม่ชวน อิอิ
ไฟล์แนบ
IMG_0371.JPG (100.73 KiB) เข้าดูแล้ว 429 ครั้ง
IMG_0372.JPG (81.79 KiB) เข้าดูแล้ว 429 ครั้ง
IMG_0373.JPG (109 KiB) เข้าดูแล้ว 429 ครั้ง
จุดหมายของชีวิตไม่ได้อยู่ที่การไปได้ไกลที่สุด

แต่เป็นการได้กระทำในสิ่งที่ดีที่สุด
รูปประจำตัวสมาชิก
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Re: รายงานทริป "Joy&Jam ชวนปั่นสำรวจทางสวย อ.สวนผึ้ง จ.ราชบุรี วันอาทิตย์ที่ 18 มี.ค. 55"

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

เข็มทิศ เขียน:
หมี71 เขียน:มันส์จริงๆ ดูรูปมันกว่าปั่นอีกอะ ไม่เคยเจอสรุปทริปที่มีรูปเยอะขนาดนี้มาก่อนเลย

อย่าลืมนะ เรามีนัดกันอีกเมื่ออากาศอำนวย ถ้ามีสักสองคืนสามวันน่าจะเยี่ยมเลย เดี๋ยวจะพยายามไปสำรวจแนวกันไฟไว้รอต้อนรับทริปหน้าคราบ
ผมว่าคราวหน้าลองเอาจักรยาน บรรทุกขึ้นไปชมพระอาทิตย์ขึ้นที่เขากระโจม แล้วร่อนลงมาน่าจะมันนะ ไม่เหนื่อยด้วย
เจ้าของบ้านเค้าทอดสะพานแล้ว น้องโป้ง....555 รถพร้อม คนพร้อม ก็จัดเลยจร้า อิอิ..ขอบคุณพี่หมีมั๊กๆค่ะสำหรับที่พักพิงที่แสนจะโรแมนติก
ครับพี่หมี มีรอบสองแบบจัดเต็มแน่ๆ ถ้าพี่หมีจะไปสำรวจแนวกันไฟแล้วก็โทรบอกผมก็แล้วกันเผื่อจะไปด้วย ปั่นคนเดียวอันตรายครับ แล้วก็อยากไปลองปั่น
ขึ้นเขากระโจมด้วย คงต้องเตรียมตัวฟิตร่างกายดีๆเพราะขนาดผมเคยขับ 4WD ยังรู้สึกว่ายากเลย และถ้าขับรถขึ้นไปแล้วขี่ปล่อยไหลลงมาก็คงได้แต่น่าจะอันตราย
เพราะชันมาก ทางเป็นดินทรายและมีร่องน้ำ ต้องใช้ทักษะพอสมควรเลย :P
MINGZZ_FABOLOuS
สมาชิก
สมาชิก
team: J&J , TMITH Motor Cialm
Bike: Cake 2

โพสต์ โดย MINGZZ_FABOLOuS »

รูป 0367 ขอกด Like แรงๆ ชอบอะครับ
อันนี้เอาไปแต่งแล้วลง instagram http://t.co/L4MiofKN
RongZilla!!! J&J
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866112120
team: JOY And JAM
Bike: Cherry Bomb, P1,Sirrus

โพสต์ โดย RongZilla!!! J&J »

เข็มทิศ เขียน:เพื่อให้เกียรติเจ้าของกระทู้ เปิดด้วยภาพเค้าก็ต้องปิดด้วยภาพเค้า เอาใจเค้าหน่อย เด๋วเค้าไปไหนไม่ชวน อิอิ
หลวงพ่อวัดช่องลม2 ให้แม่นมากนะครับ อิ อิ อิ แต่หลวงพ่อบอกว่าไม่ได้ใบ้ ไม่ได้ใบ้

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ ทุกๆ คนครับ :mrgreen:
เคยปั่นนะ :mrgreen:
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

โพสต์ โดย Dhandranunda »

แวะมาชมครับ ;)
ขวด

The Power Of Slow Ride
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”