ถ้าไม่ได้ปั่น คุยเล่นกันมั่งก็ได้นะครับ By Hero No.9

ผู้ดูแล: โจ้ จอยแอนด์แจม, โป้งสิบสองเสียง

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม : สังคม จอยแอนด์แจม/ Joy N' Jam Societั
ผู้ดูแ ล โ จ้ จอยแอนด์แจม โทร : 081 829 1027
รูปประจำตัวสมาชิก
โป้งสิบสองเสียง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Joy&Jam
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

Re: ถ้าไม่ได้ปั่น คุยเล่นกันมั่งก็ได้นะครับ By Hero No.9

โพสต์ โดย โป้งสิบสองเสียง »

ขี่เข้าไปในดงข้าวสารรอบนึงแล้วไปแวะลานพระบรมรูปทรงม้าก่อนกลับ ผมถึงบ้าน 5 ทุ่มครึ่ง เป็นอีกทริปนึงที่กลับเร็วกำลังดี จบ... :D
ไฟล์แนบ
DSC05061.JPG (110.04 KiB) เข้าดูแล้ว 915 ครั้ง
DSC05058.JPG (121.47 KiB) เข้าดูแล้ว 915 ครั้ง
DSC05057.JPG (179.61 KiB) เข้าดูแล้ว 915 ครั้ง
DSC05052.JPG (166.98 KiB) เข้าดูแล้ว 915 ครั้ง
RongZilla!!! J&J
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866112120
team: JOY And JAM
Bike: Cherry Bomb, P1,Sirrus

Re: ถ้าไม่ได้ปั่น คุยเล่นกันมั่งก็ได้นะครับ By Hero No.9

โพสต์ โดย RongZilla!!! J&J »

ร้านไอศกรีมอยู่ตรงไหนฮร๊าฟฟฟฟฟฟ :mrgreen:
เคยปั่นนะ :mrgreen:
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Jamis Dakar,Dragon,Xenith

RongZilla!!! J&J เขียน:ร้านไอศกรีมอยู่ตรงไหนฮร๊าฟฟฟฟฟฟ :mrgreen:
หน้าไปรษณีย์ตลาดบางลำภูบนครับ :idea:
ไฟล์แนบ
ไปรษณีย์ตลาดบางลำพูบน.jpg (133.02 KiB) เข้าดูแล้ว 889 ครั้ง
RongZilla!!! J&J
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0866112120
team: JOY And JAM
Bike: Cherry Bomb, P1,Sirrus

โพสต์ โดย RongZilla!!! J&J »

ขอบคุณฮร๊าฟฟ :mrgreen:
เคยปั่นนะ :mrgreen:
nopest
ขาประจำ
ขาประจำ
team: JOY & JAM
Bike: Trek / Giant XTC

โพสต์ โดย nopest »

อาทิตย์นี้มีไม่มีไนท์ทริปหรอคับ :roll: :roll:
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

ขายกล้องดิจิตอล Cyber-shot DSC-W620 ให้ความละเอียดภาพสูงถึง 14.1 ล้านพิกเซล
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 4&t=703836

รูปภาพ
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
HerO No.9
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09x-x8x3x0x
team: @IsBkk (At East Bangkok)
Bike: พังพอน

โพสต์ โดย HerO No.9 »

ไปไวกว่าแสงจริงๆ คุณน้องหนึ่ง..
คลิกไปดู ขายซ๊ะแล้ว.. :lol:

คุณไก่ย่างขายแต่ละชิ้นนะ
ไม่ทันซื้อเลย..
จะเชยก็ช่าง จะช้าก็ช่าง แต่กรูก็ยังปั่น จักรยาน
No Fixed No Road No Fold Not Mini MTB Only
"ปั่นเหมือนกัน ไม่จำเป็นต้องคิดเหมือนกัน"
Supadej
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย Supadej »

ถามหน่อยนึง ชาวจอยแอนด์แจมส่วนใหญ่มีที่ทำการแถวอ่อนนุชรึเปล่าครับ คืออยากจะปั่นเลียบคลองพระโขนงมากเลย ไม่รู้ว่าเข้าในซอยอ่อนนุชแล้วปั่นเลียบคลองอ่อนนุชไปยาวได้ถึงลาดกระบังเลยไม๊ครับ

จอยแอนด์แจมจะมีไปปั่นทางนั้นกันไม๊ ถ้ามีขอติดสอยห้อยตามไปด้วยนะครับ :D :D
น้องหนึ่ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0891441866
ตำแหน่ง: http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
ติดต่อ:

โพสต์ โดย น้องหนึ่ง »

Supadej เขียน:ถามหน่อยนึง ชาวจอยแอนด์แจมส่วนใหญ่มีที่ทำการแถวอ่อนนุชรึเปล่าครับ คืออยากจะปั่นเลียบคลองพระโขนงมากเลย ไม่รู้ว่าเข้าในซอยอ่อนนุชแล้วปั่นเลียบคลองอ่อนนุชไปยาวได้ถึงลาดกระบังเลยไม๊ครับ

จอยแอนด์แจมจะมีไปปั่นทางนั้นกันไม๊ ถ้ามีขอติดสอยห้อยตามไปด้วยนะครับ :D :D
ประโยคนี้พี่โป้งฯ ตาลุกวาว
แต่อาทิตย์นี้ผมติดขายของที่แบริ่ง งดปั่นทุกกรณีครับ
ร้านจักรยานฝีมือดี มาดึกๆได้

www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=528
www.facebook.com/HomeMadeBicycle
Supadej
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย Supadej »

น้องหนึ่ง เขียน:
Supadej เขียน:ถามหน่อยนึง ชาวจอยแอนด์แจมส่วนใหญ่มีที่ทำการแถวอ่อนนุชรึเปล่าครับ คืออยากจะปั่นเลียบคลองพระโขนงมากเลย ไม่รู้ว่าเข้าในซอยอ่อนนุชแล้วปั่นเลียบคลองอ่อนนุชไปยาวได้ถึงลาดกระบังเลยไม๊ครับ

ประโยคนี้พี่โป้งฯ ตาลุกวาว
แต่อาทิตย์นี้ผมติดขายของที่แบริ่ง งดปั่นทุกกรณีครับ

:lol: :lol: :lol: คุณโป้ง จัดด่วนครับ เราคุยกันในขบวนอาทิตย์คร่าวๆ เนอะ เกี่ยวกับเส้นทางนี้ คือบางทีนัดเพื่อนไปปั่นลาดกระบัง นึกเส้นทางจากอ่อนนุชไปลาดกระบังไม่ออกเลยครับ
ขาประจำ
ขาประจำ

งั้นอาทิตย์นี้ปั่นไปกินไก่ย่างหนังกรอบแถวเจ้าคุณทหารเจ้าประจำกันดีไม๊ :?: :idea:
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: MERIDA TFS300D GT สีแดง

โพสต์ โดย ospop »

โป้งสิบสองเสียง เขียน:งั้นอาทิตย์นี้ปั่นไปกินไก่ย่างหนังกรอบแถวเจ้าคุณทหารเจ้าประจำกันดีไม๊ :?: :idea:
ไปทางไหน
ไปทางสะพานปูนอ้อมไปอ้อมมา :mrgreen:
รูปรายงานทริปแทร็ค แบบ PoP pOp กับ จอย แอนด์ แจม

ขี่จักรยานไปก่อนนะตัวเธอ.......
yetimonstor
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek

โพสต์ โดย yetimonstor »

RongZilla!!! J&J เขียน:ขอบคุณฮร๊าฟฟ :mrgreen:
เอายังอ่ะ ?
HerO No.9
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 09x-x8x3x0x
team: @IsBkk (At East Bangkok)
Bike: พังพอน

โพสต์ โดย HerO No.9 »

รูปภาพ
จะเชยก็ช่าง จะช้าก็ช่าง แต่กรูก็ยังปั่น จักรยาน
No Fixed No Road No Fold Not Mini MTB Only
"ปั่นเหมือนกัน ไม่จำเป็นต้องคิดเหมือนกัน"
ospop
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: MERIDA TFS300D GT สีแดง

โพสต์ โดย ospop »

พั่โอ๊กเปิดทริปวันอาทิตย์หน่อยครับ
รูปรายงานทริปแทร็ค แบบ PoP pOp กับ จอย แอนด์ แจม

ขี่จักรยานไปก่อนนะตัวเธอ.......
ตอบกลับ

กลับไปยัง “จอยแอนด์แจม”