ทริปไปด่านซ้าย 18 พ.ย 55

ผู้ดูแล: เสือเพชรบูรณ์, V3 ป่าเลา

กฏการใช้บอร์ด
ที่อยู่ มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบูรณ์ อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 67000
ko_mo
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เพชรบูรณ์

Re: ทริปไปด่านซ้าย 18 พ.ย 55

โพสต์ โดย ko_mo »

V3 ป่าเลา เขียน:
ko_mo เขียน:uote="วิทยาธรณ์"]ไปแบบนี้ เค๊าเรียกว่าแอบไป :lol: :lol:
[quote="วิทยาธรณ์"\
ขอชี้แจงครับ....คุยกันตอนเย็นวันเสาร์มีแต่พ่อค้ามีเวลาปั่นน้อยต้องรีบไปรีบกลับเลยไม่ได้โพสต์ ก็บอกกันปากต่อปากครับ
ก็ยังคุยกันวันอาทิตย์เราน่าจะมี 100 โลทุกอาทิตย์ สำหรับคนมีเวลาน้อย ใครสนใจเชิญได้ครับที่ร้านทองเยาวราชครับ :roll: :roll: :lol:
ทุกอาทิตย์ที่ว่าง ใช่เปล่าครับ 100 โลอัพจะได้ซุ่มซ้อมไว้ออกทริปด้วย ครับ [/quote]

ครับ :lol: ถ้าออกเสือแอ็ดด้าโทรชวนอาจารย์เองครับ
ko_mo
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เพชรบูรณ์

Re: ทริปไปด่านซ้าย 18 พ.ย 55

โพสต์ โดย ko_mo »

tee เขียน:สวนกับพวกผมแถวบิ๊กcใช้มั้ยครับ ทีมหล่มสักไปแคมป์สนกันมา

ใช่ครับทีแรกว่าจะไปรูท 12 แต่เสียงส่วนใหญ่อยากไปด่านซ้าย ไปไม่ถึงครับแค่ด่านดู่ไปกลับ 170 โลเวลาปั่น 6 ช.ม. ต้องรีบกลับครับ(โทษนะครับไม่ได้ทักทาย)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือเพชรบูรณ์”