3 สิงหาคม 2555 PHETCHABUN - CHATEAU DE LOEI

ผู้ดูแล: เสือเพชรบูรณ์, V3 ป่าเลา

กฏการใช้บอร์ด
ที่อยู่ มหาวิทยาลัยราชภัฎเพชรบูรณ์ อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 67000
รูปประจำตัวสมาชิก
V3 ป่าเลา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819538554
team: PHETCHABUN TEAM
Bike: Cannondale Taurine SL 09 Super six hi-mod 09 Fash factory team
ตำแหน่ง: 44/2 หมู่ 8 ต.สะเดียง อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 67000

Re: 3 สิงหาคม 2555 PHETCHABUN - CHATEAU DE LOEI

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา »

ถ้าได้มาก็เจอ EVO สามสีเลยละ เฮียฮู๊ด
คุณจำเนียรภาพสวยมากครับ
ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ
tigeraud
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 088-2802559
team: เสือเพชรบูรณ์
Bike: cannondale flash f1 10 Cannondale Rush

Re: 3 สิงหาคม 2555 PHETCHABUN - CHATEAU DE LOEI

โพสต์ โดย tigeraud »

V3 ป่าเลา เขียน:ถ้าได้มาก็เจอ EVO สามสีเลยละ เฮียฮู๊ด
คุณจำเนียรภาพสวยมากครับ
เสียดายจังครับอาจารย์ :oops: :cry: ....แต่ต้องมีสักวันล่ะครับ :D
อยากปั่นๆ....ไปไกลๆ.....ตามใจที่ใผ่ฝัน
TNN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team
Bike: C'dale : Super Six Team Edition 2010 & EV0 Team 2012 / FlashF3 2011/Flash Carbon Ultimate 2012 / Felt AR1 Garmin Team issue 2010 & Bianchi L'UNA 928 carbon W

โพสต์ โดย TNN »

tigeraud เขียน:
POST_MAN เขียน:
TNN เขียน:สวัสดี อ.V3 ป่าเลา อ. ปัญญา และพี่น้องชาวเสือเพชรบูรณ์ เสียดายทริปนี้อย่างแรง ได้แค่ปั่นมาส่งวันแรก ถึงศรีเทพ เสร็จแล้วขับรถกลับตะพานหิน พิจิตร..ตั้งใจว่าจะปั่น C'del มาเยี่ยมเยือนแหล่งแฟนพันธุ์แท้ Cannondale สักครั้ง แต่ก็ต้องพลาดไป เสียดายไม่ได้ลิ้มรสก๋วยเตี๋ยวพี่อู๊ด เพื่อนๆ 347 บอกอร่อยมาก :P ไว้มีโอกาสจะมาร่วมปั่นด้วยครับ..
รูปภาพ
ยินดีต้อนรับครับผ๋มม :D :D :D
รอดูหมอบคันงามของพี่นัน อดเลย เห็นแต่ในรูปมีแต่คันสวยๆ อยากเจอของจริง วันหน้าเอามาโชว์ด้วยนะครับ
ถ้ามีโอกาสผ่านมาที่เพชรบูรณ์ ก็เชิญมาแวะนะครับ ดีใจเมื่อเวลาเจอนักปั่นด้วยกัน ปั่นจนเข้าเส้นไปแล้ว :lol: :lol:
ผมเคยมาเรียนที่เพชรบูรณ์ 2 ปี ก็ยังจำสถานที่ต่างๆ ได้อยู่ :lol: แถมมีพี่น้องนักปั่นส่วนใหญ่ชื่นชอบ Cannondale เหมือนผม ก็รู้สึกเหมือนกลุ่มหรือทีมเดียวกัน ผมมาปั่นที่นี่ 2 ครั้งแล้ว ครั้งแรกอ. V3 กับน้องบาส พาผมไปเข้าแทร็ค และครั้งที่ 2 ก็ตอนบวชน้องบาสมากับพี่น้องคลองรังสิต ได้ลุยแทร็ค และได้ดันเนินขึ้นตาดหมอกด้วย สนุกและให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น ไม่เคยลืม ไว้ผมมีโอกาสมาเพชรบูรณ์ ตั้งใจว่าจะเอาหมอบ C'dale มาดันเนินตาดหมอกสักครั้ง :P และมาลิ้มรสก๋วยเดี๋ยวพี่อู๊ดแน่นอนครับ...

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ประสบการณ์ ...จะสอนเรา ในทุกเรื่องราวของชีวิต
ยิ่งทำ..ยิ่งมี ...ยิ่งตระหนี่..ยิ่งจน
V3 ป่าเลา
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819538554
team: PHETCHABUN TEAM
Bike: Cannondale Taurine SL 09 Super six hi-mod 09 Fash factory team
ตำแหน่ง: 44/2 หมู่ 8 ต.สะเดียง อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 67000

โพสต์ โดย V3 ป่าเลา »

เห็นภาพและบรรยากาศแล้วนึกสนุกขึ้นมาเลยทีเดียวครับ คุณนันท์
ชนะอื่นใดไม่ยิ่งใหญ่เท่ากับชนะใจตนเอง
แม้จะมีเพียงแค่ภาพเดียวแต่สามารถแทนคำพูดได้มากกว่าพันคำ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือเพชรบูรณ์”