อยากให้เสือลาดหญ้าโชว์ตัว

ผู้ดูแล: เสือชอร์

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
ผู้ดูแลบอร์ด โทร 0813722240
เทอดเกียรติ มิ่งอรุณ
สมาชิก
สมาชิก

Re: อยากให้เสือลาดหญ้าโชว์ตัว

โพสต์ โดย เทอดเกียรติ มิ่งอรุณ »

ปั่นกี่โมงกันครับที่ไหน
army ittichai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0804662415
team: ไร้สังกัด ปั่นกันแถวๆศูนย์การบินทหารบก ลพบุรีครับ
Bike: cannondale f1000 sobe team , cannondale f4000 , cannondale caad5 team saeco , cannondale six13 team saeco , cannondale system six , ginat nrs xtc team
ตำแหน่ง: กองบินปีกหมุนที่1 ศูนย์การบินทหารบก ลพบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย army ittichai »

สวัสดีครับผมอยู่ในสนามบินค่ายครับ ปั่นทุกวัน จันทร์ กับ ศุกร์จะปั่นจากค่ายตอรปีะท่ณสี่โมงเย็นไปศาลหลักเมืองแล้วปั่นกับชมรมไปถ้ำพุหว้า กลับมาเข้าทางสะพานข้ามแม่น้ำตรงวัดลาดหญ้าครับ
วันอังคาร์ พุธ พฤหัส ผมไปคนเดียว เส้นทางก็มีไปบ่อพลอยบ้าง จากสนามบิน ไปทางลาดหญ้า ออกไปถึงแยกบ้านเก่า ไปทางหน้าราชภัฏ แยกแก่งเสี้ยนเลี้ยวซ้ายกลับแยกลาดหญ้า บางทีก็ขึ้นถ็ำพุหว้าทางบ้านเก่าแล้วกลับทางเดิม หรือไม่ก็เอาเสือภูเขาเข้าป่าหลังค่ายไปโผล่เขาชนไก่ครับ
เสาร์อาทิตย์ไม่ขี้เกียจก้ไปไกลหน่อย น้ำตกไทรโยคบ้าง เขื่อนศรีฯบ้าง ใครว่างๆไปด้วยกันนะครับ :D
[color=#0000BFเลขบัญชี 391-0-96569-2 ธ.กรุงเทพ สาขา สระแก้ว-ลพบุรี ชื่อบัญชี อิทธิชัย ประทัยเทพ ครับผม ขอบคุณครับ[/color]
รูปประจำตัวสมาชิก
rattanachai
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Swole soldier
Bike: Bianchi ,Ceepo ,CERVELO P2

โพสต์ โดย rattanachai »

ในค่าย มีปั่นกันเยอะไม่ครับ
ไฟล์แนบ
impulso.gif (60.84 KiB) เข้าดูแล้ว 607 ครั้ง
[*]" ในการปฎิบัติราชการนั้นขอให้ทำหน้าที่ เพื่อหน้าที่ อย่านึกถึงบำเหน็จรางวัล หรือ ผลประโยชน์ให้มาก
ขอให้ถือว่าการทำหน้าที่ได้สมบูรณ์ เป็นทั้งรางวัล และผลประโยชน์อย่างประเสริฐ
จะทำให้บ้านเมืองไทยของเราอยู่เย็นเป็นสุขและมั่นคง "
army ittichai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0804662415
team: ไร้สังกัด ปั่นกันแถวๆศูนย์การบินทหารบก ลพบุรีครับ
Bike: cannondale f1000 sobe team , cannondale f4000 , cannondale caad5 team saeco , cannondale six13 team saeco , cannondale system six , ginat nrs xtc team
ตำแหน่ง: กองบินปีกหมุนที่1 ศูนย์การบินทหารบก ลพบุรี
ติดต่อ:

โพสต์ โดย army ittichai »

rattanachai เขียน:ในค่าย มีปั่นกันเยอะไม่ครับ
ไม่ทราบเหมือนกันครับที่เห็นๆก็มีหมอบเทรคอยู่คันนึ่งครับอยู่บ้านพักแถวๆตู้atm ครับ ส่วนผมอยู่ในสนามบินครับ ถ้ายังไงหลัววันที่18 มาปั่นด้วยกันครับผมพอดีตอนนี้ติดงานไม่ได้ปั่นเลย วันอังคาร พุธ พฤหัส ประมาณ 1630ผมไปรอแถวๆศาลาหน้าศาลทหาร จทบ.กาญก็ได้ครับเผื่อไปด้วยกัน วันไหนว่างนัดเจอกันในกระทู้นี้ก็ได้ครับ :D
[color=#0000BFเลขบัญชี 391-0-96569-2 ธ.กรุงเทพ สาขา สระแก้ว-ลพบุรี ชื่อบัญชี อิทธิชัย ประทัยเทพ ครับผม ขอบคุณครับ[/color]
เสือลูกรัง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-942-1037
team: ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
Bike: แล้วแต่ว่าจะยืมรถอะไรได้

โพสต์ โดย เสือลูกรัง »

rattanachai เขียน:ในค่าย มีปั่นกันเยอะไม่ครับ
้ว้าว มีสมาชิกเบียงชี่เพิ่มมาอีกหนึ่งแล้ว เมื่อวันจันทร์เย็นปั่นผ่านราชภัฏฯด้วยใช่มั้ยครับ ไม่ยอมจอดทักทายกันบ้างเลย เจอกลุ่มเมืองที่ไหนเข้าไปทักทายร่วมแจมกันได้เลยครับ ปั่นเดี่ยวไม่สนุกหรอกเชื่อดิ :mrgreen:
pur
สมาชิก
สมาชิก
Bike: merida-matt 40d

โพสต์ โดย pur »

ยินดีที่ได้รู้จักกันทุกท่านครับ
rattanachai
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi ,Ceepo ,CERVELO P2

army ittichai เขียน:
ไม่ทราบเหมือนกันครับที่เห็นๆก็มีหมอบเทรคอยู่คันนึ่งครับอยู่บ้านพักแถวๆตู้atm ครับ ส่วนผมอยู่ในสนามบินครับ ถ้ายังไงหลัววันที่18 มาปั่นด้วยกันครับผมพอดีตอนนี้ติดงานไม่ได้ปั่นเลย วันอังคาร พุธ พฤหัส ประมาณ 1630ผมไปรอแถวๆศาลาหน้าศาลทหาร จทบ.กาญก็ได้ครับเผื่อไปด้วยกัน วันไหนว่างนัดเจอกันในกระทู้นี้ก็ได้ครับ :D
ได้ คับ หลังสงกรานต์ ได้เลยครับ เดี่ยว นัดกันอีกที
[*]" ในการปฎิบัติราชการนั้นขอให้ทำหน้าที่ เพื่อหน้าที่ อย่านึกถึงบำเหน็จรางวัล หรือ ผลประโยชน์ให้มาก
ขอให้ถือว่าการทำหน้าที่ได้สมบูรณ์ เป็นทั้งรางวัล และผลประโยชน์อย่างประเสริฐ
จะทำให้บ้านเมืองไทยของเราอยู่เย็นเป็นสุขและมั่นคง "
rattanachai
ขาประจำ
ขาประจำ

เสือลูกรัง เขียน:
้ว้าว มีสมาชิกเบียงชี่เพิ่มมาอีกหนึ่งแล้ว เมื่อวันจันทร์เย็นปั่นผ่านราชภัฏฯด้วยใช่มั้ยครับ ไม่ยอมจอดทักทายกันบ้างเลย เจอกลุ่มเมืองที่ไหนเข้าไปทักทายร่วมแจมกันได้เลยครับ ปั่นเดี่ยวไม่สนุกหรอกเชื่อดิ :mrgreen:
อ๋อ สงสัย ไม่ใช้ ผมแล้วครับ ตอนนี้ผมปั่นอยู่ แถว บ้านพุน้ำร้อน พอดีไปราชการ ครับ หลังสงกรานต์ น่าจะปั่นแภวเมืองได้แล้วครับ
เสือลูกรัง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-942-1037
team: ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี
Bike: แล้วแต่ว่าจะยืมรถอะไรได้

โพสต์ โดย เสือลูกรัง »

ไปทริปเบียงคี่รึเปล่าครับ สนุกดีนะครับ ปั่นกันเฉพาะยี่ห้อเบียงคี่ ร้อยกว่าคัน มีอาหารกลางวันเลี้ยงด้วย ดูที่นี่ครับ :arrow: http://thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=57&t=471879
rattanachai
ขาประจำ
ขาประจำ

รอบที่ผ่านมาไม่ได้ไปครับ พอดีติดราชการครับ ขอโทาทีครับ รอบหน้าจะพยายามหาเวลาไปให้ได้ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจังหวัดกาญจนบุรี”