ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะค่ะ

ผู้ดูแล: ส.กวง, thor

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อกลุ่ม -TOUR BIKE
ที่อยู่ - 115/49 หมู่บ้านชลลดา ถ.บางกรวย-ไทรน้อย ต.บางรักพัฒนา อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี 11110
ผู้ดูแลบอร์ด - ส.กวง โทร. 08-1442-6385
E-Mail : gtourbike @gmail.com
รูปประจำตัวสมาชิก
ble
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0851278548
team: TOUR BIKE

Re: ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะค่ะ

โพสต์ โดย ble »

parn-design เขียน:
เสือต๊อกต๋อย เขียน::D มีทริปแบบ 200 โล บ้างไหมครับ อยากขี่มั่ง แบกมั่ง โหนมั่ง เอาครบสูตรเลยครับ :lol:

หากอยากได้ สองร้อยโลภายในวันเดียว...ถามเขาคนนี้ครับจัดให้ได้แน่นอน

รูปภาพ
ว้าวๆๆๆๆๆ..หล่อไปรึเปล่าเนี้ย....! :lol: :lol: :lol:
parn-design
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-4467530
team: N/A
Bike: CANNONDALE F1

Re: ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะค่ะ

โพสต์ โดย parn-design »

ble เขียน:
parn-design เขียน:
เสือต๊อกต๋อย เขียน::D มีทริปแบบ 200 โล บ้างไหมครับ อยากขี่มั่ง แบกมั่ง โหนมั่ง เอาครบสูตรเลยครับ :lol:

หากอยากได้ สองร้อยโลภายในวันเดียว...ถามเขาคนนี้ครับจัดให้ได้แน่นอน

รูปภาพ
ว้าวๆๆๆๆๆ..หล่อไปรึเปล่าเนี้ย....! :lol: :lol: :lol:

สองร้อย....น้อยไปแล้ว...กดลิงค์ดูเลยครับๆๆๆๆ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... &start=225
เราชาวนครฯ อยู่เมืองพระ
มั่นอยู่ในสัจจะ ศีลธรรม
กอปรกรรมดี มีมานะ พากเพียร
ไม่เบียดเบียน ทำอันตรายผู้ใด
pirunan
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: BPMTBแรกรุ่น, C&Cรุ่นแรก, TOUR BIKEร้อยกิโล++, BF
Bike: ก็ที่เห็นนั่นแหละจ้า

โพสต์ โดย pirunan »

:o :D แย่ง scene น้อง Molly ซะงั้น :( :x
Keep your balance in life
like you ride in balance.
molly
สมาชิก
สมาชิก
team: TOUR BIKE
Bike: Trek

โพสต์ โดย molly »

pirunan เขียน::o :D แย่ง scene น้อง Molly ซะงั้น :( :x
ได้เลยค่ะพี่ หนูพวกใจเต็มร้อยค่ะ :D ครบ 100 กิโล ขอจอดก่อนนะค่ะ ไม่รอดจริง จริง ดีนะค่ะทริปตลาดน้ำลำพญากับป้าลักษณ์ จำทางกลับบ้านได้ อิ อิ
attjaa
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Tour Bike
Bike: Trek 4300/Spectrum ร้านลุง สวนรถไฟ

โพสต์ โดย attjaa »

attjaa เขียน:
ส.กวง เขียน:
attjaa เขียน:สวัสดีครับ อยู่ไหนกันบ้างนี่ ผมอยู่บัวทองธานีครับปั่นผ่านเส้นตลาดบางบัวทองไปวัดเขมาทุกจันทร์ - ศุกร์ ครับ 7.00 ไป - 19.45 กลับ โดยประมาณ กำลังฝึกซ้อมออกทริป + เก็บเงินซื้อโปรไบค์ซักคัน ยังเป็นขาอ่อนอยู่เลยครับ :oops: ทริปไกลๆก็มี บางบัวทอง - เซนทรัลแจ้งวัฒนะ กับ บางบัวทอง - คลองถม ครับ
คุณ attjaa อยู่ในพื้นที่ของ Tour Bike พอดีเลยครับ ถ้าสนใจออกทริป ชอบท่องเที่ยวด้วยจักรยาน เชิญติดตามโปรแกรมเปิดทริปได้ทุกสัปดาห์ที่บอร์ดย่อยแห่งนี้ รับรองเส้นทางน่าปั่นกว่าไปแจ้งวัฒนะหรือคลองถม เพราะสโลแกนของเราคือ "ท่องโลกสวยด้วยจักรยาน"
ได้ครับ แต่รถผมเป็นรถธรรมดา ชำรุดเสียหายง่ายมาก กระแทกไม่ค่อยได้ ยังไงจะดูสภาพรถให้พร้อมครับ :)
4 เดือนแล้วสินี่ กับข้อความนี้ จุดเริ่มต้นของเส้นทางปั่นของผม :cry: :cry:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “TOUR BIKE”