ความคืบหน้างานชุมนุมเสือประจำปี ครั้งที่ 5 ทะเลน้อยจังหวัดพัทลุง

ผู้ดูแล: Tiger 30

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพจังหวัดพัทลุง/ที่อยู่ จังหวัดพัทลุง/โทร 0873922338
ผู้ดูแลบอร์ท Tiger 30
ล็อคกระทู้
รูปประจำตัวสมาชิก
Tiger 30
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-7392-2338
team: สสสสส.(สุมหัวกันปั่นยานพาหนะที่ต้องใช้ 2 ขาถีบ เพื่อความสนุกสนานและสังสรรค์)
Bike: GT CHALLENGER TREK
ตำแหน่ง: 131 moo 9 tumbon thanooddual
ติดต่อ:

ความคืบหน้างานชุมนุมเสือประจำปี ครั้งที่ 5 ทะเลน้อยจังหวัดพัทลุง

โพสต์ โดย Tiger 30 »

chok2.jpg (64.86 KiB) เข้าดูแล้ว 1987 ครั้ง
รูปภาพ
ติดต่อห้องพักล่วงหน้า(ทุกที่ในบริเวณฯ) ติดต่อผ่านทางเบอร์ข้างบนได้เลยครับ บอกว่าคณะจักรยานงานชุมนุมเสือก็จะพิจารณา พิเศษ ครับ
ความคืบหน้า วันนี้ 2/3/2555
1.งานจัดวันเสาร์ที่ 7 เมษายน 2555 พร้อมปล่อยตัว เวลา 09.00 น.บริเวณหน้าเขตห้ามล่าสัตว์ป่าทะเลน้อย
2.คาดว่าจะสำรวจเส้นทาง อีกครั้ง กลางเดือน มีนาคม 2555 นี้ โดยคณะผู้ประสานงานและทีมงานในเส้นทาง
3.ติดต่อที่พักพิงสำหรับจัดกิจกรรมแล้วครับ เหมาะสำหรับกางเต๊นท์นอนเป็นอย่างยิ่ง ทั้งคืนที่ 6และคืนที่ 7 เมษาฯ เจ้าของเป็นนักปั่นจักรยานด้วย
และมีห้องพักแอร์สำหรับคนที่อยากนอนสบาย แต่จ่ายค่าห้องตามธรรมเนียมนะครับ แล้วจะแจ้งรายละเอียดครับ

ความคืบหน้า วันนี้ 2/6/2555
ทีม Nong Nang Club ยืนยันและเปิดจองที่พักให้ทีมงานนักปั้น(บ้านอีโก้ง) จำนาน 10-14 คน ในคืนวันที่ 7 เมษาฯบริเวณเขตห้ามล่าฯเรียบร้อยแล้ว
ความคืบหน้า วันนี้ 2/7/2555
ทีม จากมาเลเซียคุยกันเมื่อคืน กำลังติดต่อประสานงานเรื่องรถบรรทุกจักรยานกว่า 30 คัน ให้บังดลช่วยประสานงานในรายละเอียดอีกหลายครั้ง อย่างต่อเนื่อง แล้วจะแจ้งเป็นระยะ และผมได้ติดต่อรถบรรทุกกับประธานจรูญ พรรณราย(10-18 ล้อ)จักรยาน เรียบร้อยแล้วครับ
ความคืบหน้า วันนี้ 2/12/2555
Ligor008 พี่วิชาญคุยประสานเรื่องที่พัก และคาดว่าวันที่ 7 เมษา'55 คงจะปั่นมาเจอกันที่ตลาดคลองแดน แล้วจะประสานมาอีกบ่อยๆครับ
ความคืบหน้า วันนี้ 2/17/2555

กิจกรรม แรลลี่ ขี่วิ่งพาย ที่ทาง สนง.การท่องเที่ยวและกีฬาจังหวัดพัทลุงจะจัด คงต้องยกยอดครับ เนื่องจากติดขัดเรื่องที่รู้ๆกัน เราก็มีเวลาของช่วงเช้าวันที่ 8 เมษาฯอย่างไม่ต้องกังวลครับ
ความคืบหน้า วันนี้ 2/24/2555

ทีมทุ่งสง(ติดต่อโดยเสือสาริน) จะมาเยี่ยมชมทะเลน้อยก่อนล่วงหน้าประมาณ 25 เสือ เพื่ออุ่นเครื่อง นอนพักคืน 25ก.พ.55 นี้ ปั่นกลับ ทุ่งสง

ความคืบหน้า วันนี้ 3/1/2555

ทีมนักปั่นท่องเที่ยว คุณธานินทร์ 520 (SOMA)มาเยี่ยมชมทะเลน้อยก่อนล่วงหน้า 7 เสือ เพื่ออุ่นเครื่อง นอนพักคืน 1 มี.ค.55 นี้ ปั่นต่อไปเกาะยอ สงขลา ผ่านทางสะพานยกระดับฯ ออกไป ระโนด โลดไปเกาะยอ เสือยิ้มรอรับ
ความคืบหน้า วันนี้ 3/14/2555

ทีมนักปั่นสำรวจเส้นทาง แจ้งข่าวแว่วว่า 3/31/2555 ท่องเที่ยวสำรวจเส้นทางพร้อมประสานงานรายทางอย่างเป็นทางการฯก่อนงานสัก1ยกก่อน ใครสนใจ หลังไมค์ได้ครับ
31/03/55 ทีมสำรวจเส้นทาง กำหนดเส้นทาง วางลูกศรชี้ทาง ประสานชุมชน พร้อมแล้วครับกับการชุมนุมเสือครั้งนี้
ติดตามข่าวเรื่อยๆนะครับตาม link: กดไปดูสิครับพี่น้อง
เรื่องเก่าเล่าใหม่ในใจคุณ
Tiger 30 เขียน:รูปภาพ
ผมมองแบบน่าจะเป็นไปได้ไหมครับ
...จะดีหรือชั่ว อยู่ที่ตัวทำ จะสูงหรือต่ำ อยู่ที่ทำตัว...
อยู่หลังไหนก็หนีไม่พ้น บ้านตากอากาศเพราะเราคือ คนปั่น....เหมือนกัน

ร่วมสรุปทริป งานชุมนุมเสือครั้งที่ 5 ทะเลน้อย 100 กม.
ล็อคกระทู้

กลับไปยัง “ชมรมฯจังหวัดพัทลุง”