น้องใหม่จากสามชุกครับ

ผู้ดูแล: tuke, อ้วน สุ1000

กฏการใช้บอร์ด
เสือเมืองสุพรรณ
ที่อยู่ - 249/14 หมู่ 5 ต.ท่าระหัด อ. เมือง จ.สุพรรณบุรี 72000
โทรศัพท์ - 081-2089199
ผู้ดูแลบอร์ท - tuke และ อ้วน สุ1000
ตอบกลับ
โอ้(oh)
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ZephyrEliteTeam
Bike: zephyr bike limited edition
ติดต่อ:

น้องใหม่จากสามชุกครับ

โพสต์ โดย โอ้(oh) »

หาคนปั่นด้วยครับ ตอนนี้ปิดเทอมอยู่ว่างทุกวันบ่าย 3-6โมงเย็นครับ แต่เปิดเทอม ได้แค่เสาร์ครับ
Life is like riding a bicycle. To keep your balance, 
you must keep moving." 
โอ้(oh)
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ZephyrEliteTeam
Bike: zephyr bike limited edition
ติดต่อ:

Re: น้องใหม่จากสามชุกครับ

โพสต์ โดย โอ้(oh) »

วันนี้ปั่นไปกลับศรีประจัน ก่อนกลับบ้านแวะตลาดครับเจอพี่คนนึงขี่มอเตอไซต์มาข้างถามผมว่า ปั่นแถวไหน บ้านอยู่แถวนี้หรอ ผมก็ตอบไปว่าปั่นไปศรีประจันมาครับ แล้วบ้านก็อยู่แถวนี้หละ ดีใจมากเบยมีคนทัก ปั่นคนเดียวมาหลายวันละ :lol: :lol: :lol: :lol:
Life is like riding a bicycle. To keep your balance, 
you must keep moving." 
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือเมืองสุพรรณบุรี”