+++++ยุทธหัตถีท่องเที่ยวสำรวจเส้นทาง+++++

ผู้ดูแล: tuke, อ้วน สุ1000

กฏการใช้บอร์ด
เสือเมืองสุพรรณ
ที่อยู่ - 249/14 หมู่ 5 ต.ท่าระหัด อ. เมือง จ.สุพรรณบุรี 72000
โทรศัพท์ - 081-2089199
ผู้ดูแลบอร์ท - tuke และ อ้วน สุ1000
รูปประจำตัวสมาชิก
XERXES
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 1150
team: ++ เสือยุทธหัตถี ++
Bike: Specialized S-WORK TARMAC SL3 Specialized EPIC

Re: +++++ยุทธหัตถีท่องเที่ยวสำรวจเส้นทาง+++++

โพสต์ โดย XERXES »

รอมร่อ เขียน:
LOWGROSS เขียน:เจ้าของร้านเป็นกันเองและดูแลลูกค้าดีมากๆ ดูจากหน้าของเสือดอนดี และท่านรองโฆสิตคงพอจะเดาออกนะครับว่ามาร้านนี้ อร่อยและมีความสุขแค่ไหน ลองมาชิมกันนะครับ แล้วเจอกัน
คุณต๋อง เจ้าของร้านเป็นคนขอนแก่น....แต่ว่าท่านรองโฆสิตเป็นคนที่ไหนเอ่ย?....ใครรู้บ้าง

ไม่ทราบครับ

แต่ผมเป็นคนทุกที่ครับ
:lol:
+ สิ่งที่ควรทำ คือ ความดี +
+ สิ่งที่ควรมี คือ คุณธรรม +
+ สิ่งที่ควรจำ คือ บุญคุณ +

เสือยุทธหัตถี ตลุยเยอรมัน <= กดเลย

กังนัม สไตล์

[youtube]9bZkp7q19f0&feature=related[/youtube]
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือเมืองสุพรรณบุรี”