23 กันยา คาร์ฟรีเดย์

ผู้ดูแล: sunny

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเสือพหล"
ที่ทำการ : 66/11 ซ.แข็งขัน 2 พหลโยธิน 64 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130
ประธาน : พล.อ.ต.ธวัชชัย เลื่อนฉวี
ประธานกิตติมศักดิ์ : พล.อ.อ.สุกำพล สุวรรณทัต
ผู้ประสานงาน : sunny
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O-81-3O6-OO55
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เสือพหล
Bike: เสือภูเขา พับ แม่บ้าน
ตำแหน่ง: พหลโยธิน 64
ติดต่อ:

23 กันยา คาร์ฟรีเดย์

โพสต์ โดย sunny »

เชิญพี่น้องเสือพหลโยธินและเสืออื่นๆไกล้เคียงพบกันที่อนุสรณ์สถาน 6.00 น.
เวลา 6.15 จะเริ่มปั่นไปรวมกับกลุ่มอื่นๆที่รังสิต แล้วต่อไปที่วิทยาลัยเทคนิค ร่วมงาน ปทุมธานีคาร์ฟรีเดย์
แล้วพบกันครับ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=549235
moo84
ขาประจำ
ขาประจำ
team: >_<
Bike: FUJI NEVADA

Re: 23 กันยา คาร์ฟรีเดย์

โพสต์ โดย moo84 »

ไปด้วยนะครับ ดูแล้วกลับเร็วกว่าที่ในกรุงเทพฯ ไม่ได้ลงทะเบียนล่วงหน้าไปลุ้นหน้างานละกันครับ :D
A LIFE WITHOUT A FRIEND IS A LIFE WITHOUT A SUN
A FRIEND IN NEED IS A FRIEND INDEED.
ดื่มสุราพันจอกก็ไม่เมา ถ้าดื่มกับเพื่อนที่รู้ใจ
moo84
ขาประจำ
ขาประจำ
team: >_<
Bike: FUJI NEVADA

โพสต์ โดย moo84 »

ขอโทษครับ พรุ่งนี้ผมขอเปลี่ยนกลับไปปั่นเท่ี่ยวในกรุงเทพฯครับ นาน ๆ จะได้เข้าไปซะที แล้วก็ลงทะเบียนไว้แล้วด้วยครับ 8-)
ขอบคุณครับ
A LIFE WITHOUT A FRIEND IS A LIFE WITHOUT A SUN
A FRIEND IN NEED IS A FRIEND INDEED.
ดื่มสุราพันจอกก็ไม่เมา ถ้าดื่มกับเพื่อนที่รู้ใจ
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O-81-3O6-OO55
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เสือพหล
Bike: เสือภูเขา พับ แม่บ้าน
ตำแหน่ง: พหลโยธิน 64
ติดต่อ:

โพสต์ โดย sunny »

moo84 เขียน:ขอโทษครับ พรุ่งนี้ผมขอเปลี่ยนกลับไปปั่นเท่ี่ยวในกรุงเทพฯครับ นาน ๆ จะได้เข้าไปซะที แล้วก็ลงทะเบียนไว้แล้วด้วยครับ 8-)
ขอบคุณครับ

ได้ครับ เพื่อประสพการณ์ที่หลากหลาย ยังไงวันอาทิตย์อย่าลืมมาร่วมปั่นกันอีกนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือพหล”