สวัสดีปีใหม่ไทย...

ผู้ดูแล: sunny

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเสือพหล"
ที่ทำการ : 66/11 ซ.แข็งขัน 2 พหลโยธิน 64 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130
ประธาน : พล.อ.ต.ธวัชชัย เลื่อนฉวี
ประธานกิตติมศักดิ์ : พล.อ.อ.สุกำพล สุวรรณทัต
ผู้ประสานงาน : sunny
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
มั่นหมาย
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0813044404
team: ชอบปั่นเดี่ยวๆ
Bike: SCHWINN moab

สวัสดีปีใหม่ไทย...

โพสต์ โดย มั่นหมาย »

สวัสดีปีใหม่ไทยครับ...ในวาระดิถีปีใหม่ไทยนี้ขอให้ชาวชมรมพหลโยธิน 58 โชคดีมีชัย และขอให้มีสุขภาพแข็งและแรงดีทุกๆท่านนะครับ....
>>>มีความสุขกับการได้ปั่นจักรยานไปทุกที่ที่ใจอยากจะไป<<<
>>>ความเร็วผมยอมแพ้ แต่ความอึดผมไม่ยอมใคร...555<<<
....กระทู้ผมครับ...http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 6&t=234732
รูปประจำตัวสมาชิก
JOE3BB
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: ยังไม่สังกัดฝ่ายใดๆ
Bike: SPECIALIZED

Re: สวัสดีปีใหม่ไทย...

โพสต์ โดย JOE3BB »

ปีใหม่ของให้มีความสุขเดินทางปลอดภัยนะครับชาว MTB ทุกท่าน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือพหล”