ขอบคุณพี่ซันนี่แห่งพหลฯ58 จากใจ เสือ+สิงห์+กระทิง+ศิลป ทวอ.

ผู้ดูแล: sunny

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเสือพหล"
ที่ทำการ : 66/11 ซ.แข็งขัน 2 พหลโยธิน 64 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130
ประธาน : พล.อ.ต.ธวัชชัย เลื่อนฉวี
ประธานกิตติมศักดิ์ : พล.อ.อ.สุกำพล สุวรรณทัต
ผู้ประสานงาน : sunny
ตอบกลับ
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณพี่ซันนี่แห่งพหลฯ58 จากใจ เสือ+สิงห์+กระทิง+ศิลป ทวอ.

โพสต์ โดย pom za »

รูปภาพ
opoll เขียน:Morning krab. :D :D
ไปแวะดูรูปเต็มๆ ทริป 2 เมื่อวานใน FB มาแล้ว ดีใจครับ สนุกสนาน สำราญใจ กับมิตรภาพ ของทุกๆ ท่าน :D :D
ขอบคุณ พี่ซันนี่ ที่พาไปชมเส้นทาง สวยงาม และน่าปั่น ที่ไม่ไกลบ้าน ขอบคุณพี่ มอร์ริส และ ทีมทุกคนครับ
ขอบคุณพี่น้อง ทวอ. ทุกท่าน ... ขอบคุณ น้ำแตงโมปั่น ...ขอบคุณ กาแฟเวียดนาม...ขอบคุณรอยยิ้มหวานๆ ของหลานสาว...
เจอกันทริปต่อไปนะครับ .....

รูปภาพ

รูปภาพ
์์์์์Be strong enough to face the world each day.
รูปประจำตัวสมาชิก
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O-81-3O6-OO55
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เสือพหล
Bike: เสือภูเขา พับ แม่บ้าน
ตำแหน่ง: พหลโยธิน 64
ติดต่อ:

Re: ขอบคุณพี่ซันนี่แห่งพหลฯ58 จากใจ เสือ+สิงห์+กระทิง+ศิลป ทวอ.

โพสต์ โดย sunny »

ด้วยความยินดีครับ พอดีพี่ๆลุงๆขาแรงๆเขาไปซ้อมกันไกลๆ ผมขาอ่อนๆ ก็เลยมีโอกาสปั่นในซอยใกล้ๆ บ้าน

ขอบคุณเสือทุกๆ ท่าน กันเองดี ขอบคุณน้ำแตงโมปั่น ยังไงโอกาสหน้ามีโปรแกรมดีๆ อย่าลืมชวนอีกนะครับ
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขอบคุณพี่ซันนี่แห่งพหลฯ58 จากใจ เสือ+สิงห์+กระทิง+ศิลป ทวอ.

โพสต์ โดย pom za »

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

สวัสดีค่ะพี่ซันนี่.....เส้นทางเลียบแม่น้ำน่าสนใจค่ะ ถ้าปั่นสบายๆพอไหวค่ะ
เพราะขาอ่อนแรงน้อย...ปั่นเร็วๆแล้วมันต๋อแต๋ตามไม่ทัน :mrgreen: ปั่นประสานสาวตัวใหญ่
ชมนกชมไม้ไปวันๆ :lol: งานนี้ต้องขอบคุณพี่ซันนี่ค่ะ เพราะไอ้คนชวนมันไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไหร่ :mrgreen:
ชอบก๋วยเตี๋ยวเรือ :mrgreen: ยังอีกตั้งหลายอย่างที่ไม่ได้ชิม

รูปภาพ

ภาพจากกล้องพี่ซันนี่พอมีมั๊ยค่ะ...ของปองถ่ายมาจี๊ดเดียว :mrgreen:
์์์์์Be strong enough to face the world each day.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือพหล”