ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ ปั่นเปิดงาน website นิทรรศการสุขภาวะทาง

ผู้ดูแล: sunny

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเสือพหล"
ที่ทำการ : 66/11 ซ.แข็งขัน 2 พหลโยธิน 64 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130
ประธาน : พล.อ.ต.ธวัชชัย เลื่อนฉวี
ประธานกิตติมศักดิ์ : พล.อ.อ.สุกำพล สุวรรณทัต
ผู้ประสานงาน : sunny
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ ปั่นเปิดงาน website นิทรรศการสุขภาวะทาง

โพสต์ โดย pom za »

ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ งานเปิด website นิทรรศการสุขภาวะทางเพศ
ของกระทรวสาธารณสุข

ในวันเสาร์ที่ 19 ธันวาคม 2010นี้นะครับ

รูปภาพ

ตารางการจัด
8.30 น. ลงทะเบียน Registration บริเวณลานจอดรถ Robinson
นักปั่นจักรยาน
ผู้ติดตาม (ผู้ที่จะไปเยี่ยมชมพิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย) มีรถบัส บริการ
ผู้สื่อข่าว และเจ้าหน้าที่
9.00 น. ตั้งขบวน
รถตำรวจทางหลวง
กลุ่มนักปั่นจักรยาน
รถบริการ (Service Team)
9.15 น พิธีเปิดประธานกล่าวเปิดงาน และถ่ายภาพร่วมกัน
9.30 น. เริ่มออกเดินทาง จาก Future Park รังสิต ฝั่งโรบินสัน ออกไปเส้นทางคลอง1 – 5 (ระยะทาง20km)
10.30 น. ขบวนเดินทางถึง องค์การพิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์
11.00 น. กิจกรรม เปิด website นิทรรศการสุขภาวะทางเพศเล่นเกม ชิงรางวัล
12.00 น. พักรับประทานอาหาร
13.00 น. เยี่ยมชมนิทรรศการภายใน องค์การพิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์ (ตึกลูกเต๋า – ตึกธรรมชาติวิทยา)
โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย
14.00 น. ขบวนปั่นกลับไปที่ Future park

เราต้องการผู้เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ 50 ท่านครับ มากกว่านี้ไม่เป็นไรครับไปด้วยกันช่วยแจ้งรายชื่อและไซค์เสื้อของแต่ละท่านด้วยครับ ;)

ติดตามรายละเอียดจากเสือเอ๋ได้เลยครับท่าน ;)

V
V
http://www.facebook.com/event.php?eid=165957753442837
แก้ไขล่าสุดโดย pom za เมื่อ 05 ธ.ค. 2010, 20:25, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
์์์์์Be strong enough to face the world each day.
รูปประจำตัวสมาชิก
กฤษณ์ชพงษ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-858-7739
team: พหลโยธิน58,จักรยานเพื่อสุขภาพทอ.
Bike: bianchi,klein

Re: ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ ปั่นเปิดงาน website นิทรรศการสุขภาวะทาง

โพสต์ โดย กฤษณ์ชพงษ์ »

เกิน50ท่าน แล้วยังจะมีเสื้อหรือเปล่า ครับ
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O-81-3O6-OO55
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เสือพหล
Bike: เสือภูเขา พับ แม่บ้าน
ตำแหน่ง: พหลโยธิน 64
ติดต่อ:

Re: ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ ปั่นเปิดงาน website นิทรรศการสุขภาวะทาง

โพสต์ โดย sunny »

เข้าไปดูแล้ว แต่ยังไม่เข้าใจว่าสมัครได้ยังไงครับ สนใจ เพราะถิ่นพวกเราเองทั้งนั้น
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

กฤษณ์ชพงษ์ เขียน:เกิน50ท่าน แล้วยังจะมีเสื้อหรือเปล่า ครับ

ขอบคุณค่ะ หากเกินกรุณาแจ้งชื่อก่อนเราจะจัดไว้ให้ค่ะขอบคุณค่ะ
์์์์์Be strong enough to face the world each day.
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

sunny เขียน:เข้าไปดูแล้ว แต่ยังไม่เข้าใจว่าสมัครได้ยังไงครับ สนใจ เพราะถิ่นพวกเราเองทั้งนั้น

ขอบคุณค่ะ คุณซันนี่แจ้งชื่อไว้ที่นี่ได้เลยค่ะเดี่ยวปองจัดการให้ ขอบคุณนะค่ะยังไงขอรายชื่อด้วยนะค่ะ
ปองจะได้บอกให้น้องเค้าจัดของไว้ให้ :D งั้นรบกวนช่วยไปปั้นร่วมกันนะค่ะ
กฤษณ์ชพงษ์
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 085-858-7739
team: พหลโยธิน58,จักรยานเพื่อสุขภาพทอ.
Bike: bianchi,klein

โพสต์ โดย กฤษณ์ชพงษ์ »

สวัสดีครับน้องปอง ขอลงชื่อก่อน เพราะรังสิตติดบ้าบเลย นาย กฤษณ์ชพงษ์ กังวานสถาพงศ์ ขอบคุณครับ
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

กฤษณ์ชพงษ์ เขียน:สวัสดีครับน้องปอง ขอลงชื่อก่อน เพราะรังสิตติดบ้าบเลย นาย กฤษณ์ชพงษ์ กังวานสถาพงศ์ ขอบคุณครับ

ยินดีมากๆเลยค่ะพี่ :D
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O-81-3O6-OO55
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เสือพหล
Bike: เสือภูเขา พับ แม่บ้าน
ตำแหน่ง: พหลโยธิน 64
ติดต่อ:

โพสต์ โดย sunny »

pom za เขียน:
sunny เขียน:เข้าไปดูแล้ว แต่ยังไม่เข้าใจว่าสมัครได้ยังไงครับ สนใจ เพราะถิ่นพวกเราเองทั้งนั้น

ขอบคุณค่ะ คุณซันนี่แจ้งชื่อไว้ที่นี่ได้เลยค่ะเดี่ยวปองจัดการให้ ขอบคุณนะค่ะยังไงขอรายชื่อด้วยนะค่ะ
ปองจะได้บอกให้น้องเค้าจัดของไว้ให้ :D งั้นรบกวนช่วยไปปั้นร่วมกันนะค่ะ
งั้นขอลงชื่อไว้ก่อนนะครับ
รูปภาพ
ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองสอบถามสมาชิกท่านอื่นๆดูด้วยครับ
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

sunny เขียน:
pom za เขียน:

งั้นขอลงชื่อไว้ก่อนนะครับ
รูปภาพ
ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองสอบถามสมาชิกท่านอื่นๆดูด้วยครับ

WoW :D ขอบคุณมากค่ะคุณซันนี่ ;)

ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ งานเปิด website นิทรรศการสุขภาวะทางเพศ ปั่นรณรงค์ต่อต้านการทำแท้ง...
ของกระทรวสาธารณสุข

ในวันเสาร์ที่ 19 ธันวาคม 2010นี้นะครับ

รูปภาพ

8.30 น.
ลงทะเบียน Registration บริเวณลานจอดรถ Robinson
นักปั่นจักรยาน ผู้ติดตาม (ผู้ที่จะไปเยี่ยมชมพิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย) มีรถบัส บริการ
ผู้สื่อข่าว และเจ้าหน้าที่
9.00 น.
ตั้งขบวน
รถตำรวจทางหลวง
กลุ่มนักปั่นจักรยาน
รถบริการ (Service Team)
9.15 น
พิธีเปิด
ประธานกล่าวเปิดงาน และถ่ายภาพร่วมกัน
9.30 น.
เริ่มออกเดินทาง จาก Future Park รังสิต ฝั่งโรบินสัน ออกไปเส้นทางคลอง1 – 5 (ระยะทาง20km)
10.30 น.
ขบวนเดินทางถึง องค์การพิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์
11.00 น.
กิจกรรม เปิด website นิทรรศการสุขภาวะทางเพศ เล่นเกม ชิงรางวัล
12.00 น.
พักรับประทานอาหาร
13.00 น.
เยี่ยมชมนิทรรศการภายใน องค์การพิพิธภัณฑ์วิทยาศาสตร์ (ตึกลูกเต๋า – ตึกธรรมชาติวิทยา) โดยไม่เสียค่าใช้จ่าย
14.00 น.
ขบวนปั่นกลับไปที่ Future park

*นักปั่นทุกคนจะได้รับ เสื้อโครงการ แถบสะท้อนแสงติดข้อเท้า ธงติดรถ และของที่ระลึกฟรี!!!!!
** ผู้ติดตามนักปั่นจักรยาน จะมีรถบริการรับส่งจากจุดstart กับ พิพิธพันธ์ และเข้าชมพิพิธพันธ์ฟรี

เราต้องการผู้เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ 50 ท่านครับ มากกว่านี้ไม่เป็นไรครับไปด้วยกันช่วยแจ้งรายชื่อและไซค์เสื้อของแต่ละท่านด้วยครับ ;)

ติดตามรายละเอียดจากเสือเอ๋ได้เลยครับท่าน ;)

V
V
http://www.facebook.com/event.php?eid=165957753442837
แอ๊ด(สะพานใหม่)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818362378
team: ชมรมจักรยานการบินไทย และชมรมจักรยานพหลโยธิน 58
Bike: trek 8500
ติดต่อ:

โพสต์ โดย แอ๊ด(สะพานใหม่) »

ไปด้วย บุญเลิศ นวละออ
ชีวิตนี้ขาดเพื่อนไม่ได้ รับซ่อมกล่องและปัญหา ISUZU http://203.150.226.28/webboard/viewtopic.php?t=542985 และ เชฟ http://addsapanmai.blogspot.com/,
rutannex
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย rutannex »

สวัสดีครับ..คุณPOM ZA ..ทางชมรมฯพหลโยธิน 58 ขอเข้าร่วมกิจกรรมนี้ด้วยครับ..พร้อมทั้งส่งรายชื่อมา 23ท่านครับ
1.มารุต ยืนยง L 2.สุรชิต เงินชูแก้ว L
3.วสุ เงินชูแก้ว M 4.ปราโมทย์ สุวรรณภา XXL
5.ภัทรภูมิ สุวรรณภา XL 6.พันธุ์ศักดิ์ อุษาพรหม L
7.ประวิทย์ หงษ์ทอง L 8.บุญช่วย จุลประเสริฐ M
9.พายัพ เชื้อสุวรรณ M 10.ชมพู ธีรวรรณ M
11.พีระวุฒิ บรรลือศักดิ์ M 12.อภิชาติ ธนพฤฒิบดี M
13.วุฒิเดช ศานตินานนท์ M 14.สัมฤทธิ์ จักรเพ็ชรวรญาณ M
15.ภูมิศักดิ์ เอี่ยมบำรุง L 16.อนุสรณ์ ชัยสินทมะ M
17.สถาพร แย้มศิริ L 18.ตระกูล รื่นวงษา XL
19.วิรัช พงชัยณิสนธ์ XL 20.ทินกร พิทักษ์ XL
21.ธงชัย ลิมคำดวง XL 22.บุญเลิศ นวลละออ XL
23.อาจารย์บุ๋ม การ์เด้นโฮม M
Gypsy Moon
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ
Bike: MTB SPORT
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Gypsy Moon »

rutannex เขียน:สวัสดีครับ..คุณPOM ZA ..ทางชมรมฯพหลโยธิน 58 ขอเข้าร่วมกิจกรรมนี้ด้วยครับ..พร้อมทั้งส่งรายชื่อมา 21 ท่านครับ
1.มารุต ยืนยง L 2.สุรชิต เงินชูแก้ว L
3.วสุ เงินชูแก้ว M 4.ปราโมทย์ สุวรรณภา XXL
5.ภัทรภูมิ สุวรรณภา XL 6.พันธุ์ศักดิ์ อุษาพรหม L
7.ประวิทย์ หงษ์ทอง L 8.บุญช่วย จุลประเสริฐ M
9.พายัพ เชื้อสุวรรณ M 10.ชมพู ธีรวรรณ M
11.พีระวุฒิ บรรลือศักดิ์ M 12.อภิชาติ ธนพฤฒิบดี M
13.วุฒิเดช ศานตินานนท์ M 14.สัมฤทธิ์ จักรเพ็ชรวรญาณ M
15.ภูมิศักดิ์ เอี่ยมบำรุง L 16.อนุสรณ์ ชัยสินทมะ M
17.สถาพร แย้มศิริ L 18.ตระกูล รื่นวงษา XL
19.วิรัช พงชัยณิสนธ์ XL 20.ทินกร พิทักษ์ XL
21.ธงชัย ลิมคำดวง XL 22.บุญเลิศ นวลละออ XL
23.อาจารย์บุ๋ม การ์เด้นโฮม M

:shock: โห้...พหลฯ58 น้ำหนึ่งใจเดียวน่ารักที่สุดเลยค่ะ
ขอบคุณมากๆนะค่ะ จะจัดเสื้อให้ตามนี้นะค่ะ ;)
Gypsy Moon
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

:oops: :mrgreen: คืออลิสา กับ pon za คนเดียวกันนะค่ะ
แต่ ID ปอมซ่า โดนแบนอยู่ค่ะอายจัง :mrgreen: งานนี้ผิดจริงแบนจริง ต้องขอขอบคุณ
ผู้ดูแลบอร์ดที่รักษากฎอย่างเคร่งครัด ;) จะได้เป็นตัวอย่างค่ะ :oops: :D

สำหรับงานนี้...ต้องขอบคุณในน้ำใจของชาวพหลฯ58 จริงๆค่ะ
rutannex
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย rutannex »

สวัสดีครับคุณอลิสา..ชมรมฯพหลโยธิน 58 ขอส่งรายชื่อเพิ่มอีก 3 ท่านครับ
1.ประพันธ์ บุศราคัม L
2.เอกรินทร์ ทองคำ XL
3.อภิวัชร์ ทองคำ L
Gypsy Moon
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

rutannex เขียน:สวัสดีครับคุณอลิสา..ชมรมฯพหลโยธิน 58 ขอส่งรายชื่อเพิ่มอีก 3 ท่านครับ
1.ประพันธ์ บุศราคัม L
2.เอกรินทร์ ทองคำ XL
3.อภิวัชร์ ทองคำ L

ยินดีครับ ขอบคุณครับวันงานเจอกันครับผม :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือพหล”