ไก้ด์นำทาง TCHA ไปพิพิธภัณท์วิยาศาสตร์

ผู้ดูแล: sunny

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเสือพหล"
ที่ทำการ : 66/11 ซ.แข็งขัน 2 พหลโยธิน 64 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130
ประธาน : พล.อ.ต.ธวัชชัย เลื่อนฉวี
ประธานกิตติมศักดิ์ : พล.อ.อ.สุกำพล สุวรรณทัต
ผู้ประสานงาน : sunny
รูปประจำตัวสมาชิก
sunny
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: O-81-3O6-OO55
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ เสือพหล
Bike: เสือภูเขา พับ แม่บ้าน
ตำแหน่ง: พหลโยธิน 64
ติดต่อ:

Re: ไก้ด์นำทาง TCHA ไปพิพิธภัณท์วิยาศาสตร์

โพสต์ โดย sunny »

moo84 เขียน: เข้ามากล่าวคำว่า "ขอบคุณมาก ๆ ครับ" สำหรับความมีน้ำใจและกำลังใจที่ให้การดูแลในระหว่างทริปเป็นอย่างดีกับผมและ ผ.บ.ที่บ้านในวันนั้น ซึ่งเป็นทริปครั้งแรกในชีวิต ผมรู้สึกสนุกมากครับ แต่วันนั้นก็ไปปั่นไปจนถึงแค่พิพิธภัณฑ์ฯ แล้วต้องกลับโดยรถแท๊กซี่ครับเพราะ ผ.บ.ผมเขาแพ้แดดแล้วครับไม่ได้เตรียมตัวมาแต่เขาบอกว่าสนุกดีครับและฝากขอบคุณพี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคนในชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพพหลโยธิน 58 ทุกท่านด้วยครับ และต้องขออภัยเป็นอย่างยิ่งที่ไม่ได้ขอถามชื่อทุกท่านไว้ อย่างไรก็ตามพวกผมคงจะต้องกลับไปซ้อมปั่นให้ดีขึ้นกว่านี้ครับ จะพยายามให้เป็นภาระกับทุกท่านให้น้อยที่สุดในครั้งต่อไปครับ
ขอขอบคุณอีกครั้งสำหรับน้ำใจที่มีให้ครับ
moo84 (พหลโยธิน 66)
ด้วยความยินดีครับ กลับก่อนนี่เอง ถึงว่าไม่เห็นกันเลย
เย็นๆอย่าลืมมาซ้อมด้วยกันนะครับ 17.00-18.00 พหลโยธิน 64 ช่วงซอยแข็งขัน 2 คุ้มครอง 2 งดงาม 2 ไป แข็งขัน 3 ฯลฯ หนึ่งรอบ 2.8 กม.
ส่วนใหญ่ปั่นกันทุกวัน ยกเว้นวันอาทิตย์กับวันพุธ นำรถมาจอดได้ในซอย หรือถ้าจะปั่นมาก็ ผ่านซอยทอส.9 หรือ ซอยจามร ทะลุบ้านร้างครับ

วันอาทิตย์ รวมพล 7 โมงกว่าๆ หน้าการ์เด้นท์โฮม

ผมมี OYAMA พับ 16 นิ้วอยู่ ไว้มีงานรถพับจะชวนไปด้วยกันครับ
moo84
ขาประจำ
ขาประจำ
team: >_<
Bike: FUJI NEVADA

Re: ไก้ด์นำทาง TCHA ไปพิพิธภัณท์วิยาศาสตร์

โพสต์ โดย moo84 »

ขอบคุณมากครับ คุณ Sunny

ถ้ามีโอกาสจะปั่นไปซอยแข็งขัน 2 แล้วจะไปทำบุญด้วยครับ
ปกติถ้าไม่มีอุปสรรคอะไรก็ไม่เสาร์หรืออาทิตย์จะไปปั่นในค.ป.อ.กับผ.บ.ครับตอนเช้าประมาณ 6 โมงครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดี ๆ ครับ :D
A LIFE WITHOUT A FRIEND IS A LIFE WITHOUT A SUN
A FRIEND IN NEED IS A FRIEND INDEED.
ดื่มสุราพันจอกก็ไม่เมา ถ้าดื่มกับเพื่อนที่รู้ใจ
รินท่าโรง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 959-0-959
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพ "เสือธัญญะ"ครับพี่ ว่างๆก็มาปั่นด้วยกันนะครับพี่เน้นสนุก+สุขภาพครับ
Bike: มาริเด้อ HFS 4000

โพสต์ โดย รินท่าโรง »

วันนั้นกลุ่มเสือธัญญะก็ไปครับพี่ sunny แต่ไปก่อนไปที่หอศิลป ไม่ได้เจอกันกลับก่อน :D :D
นัดกับป๋าอ็อดไว้แล้วด้วยไว้โอกาศหน้าครับ :D :D
มีทิปดียังไงบอกผ่านมาทาง ป๋าอ็อดครับ :D :D
รูปภาพ
รวย จน ไม่สำคัญเท่าใหล่ ขอแค่หายใจสะดวกก็พอ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือพหล”