ชาวดอนเมืองมีเพื่อนๆพี่ๆปั่นจักรยานพับกันไหมครับ

ผู้ดูแล: เอก@ดอนเมือง

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานดอนเมือง Donmuang Cycling Club

ถ.สรงประภา แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กทม
โทร 089-126-2819

ผู้ดูแลบอร์ท เอก@ดอนเมือง
ตอบกลับ
overtwist
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 089-6971331
team: F-ONE
Bike: JAVA

ชาวดอนเมืองมีเพื่อนๆพี่ๆปั่นจักรยานพับกันไหมครับ

โพสต์ โดย overtwist »

พอดีผมพึ่วไปถอยจักรยานพับ Java fit มาอยากมีเพื่อนร่วมปั่นนะครับ :)
รูปประจำตัวสมาชิก
eh...eh
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek3900, Trek FX7.3, DG_552, Trek EMONDA ,Tern C7 and Fuji HELION

Re: ชาวดอนเมืองมีเพื่อนๆพี่ๆปั่นจักรยานพับกันไหมครับ

โพสต์ โดย eh...eh »

ผมเป็น city bike ครับ อยู่ดอนเมือง ช่วงไหน ครับ เจอกันจะได้ทักทาย
tawan0227
สมาชิก
สมาชิก
Bike: java fit

Re: ชาวดอนเมืองมีเพื่อนๆพี่ๆปั่นจักรยานพับกันไหมครับ

โพสต์ โดย tawan0227 »

eh...eh เขียน:ผมเป็น city bike ครับ อยู่ดอนเมือง ช่วงไหน ครับ เจอกันจะได้ทักทาย
:geek: ผมอยู่แถววัดพุทธสยาม ออกปั่นเฉพาะวันหยุดครับ ออกสตาร์ ช่วงเวลา 0615 เส้นทางจากหน้าวัดพุทธไป
สวนสมเด็จย่า ครับ ถ้าว่างเชิญครับ.............อยากได้ต้องทำเอง 5555
Orange Juice
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi cielo , เสือภูเขาเก่า ๆ อีกหนึ่งคันค่ะ
ตำแหน่ง: เทิดราชัน ดอนเมือง กทม.

โพสต์ โดย Orange Juice »

มาเส้นเตชะตุงคะกันสิ ปั่นได้ยาวหน่อย วนรอบใหญ่ก็ประมาณ 8 กิโล
ในสวนสมเด็จ พี่ก็ไปบ้าง เน้นเพลิดเพลิน ชมวิว
เพราะปั่นเบรค ๆ กลัวชนเด็กด้วย พี่ก็มือใหม่ ไม่ได้มีเพื่อนปั่น
ปั่นไปหอบไป แฮ่ก ๆ ชอบ ๆ
eh...eh
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek3900, Trek FX7.3, DG_552, Trek EMONDA ,Tern C7 and Fuji HELION

โพสต์ โดย eh...eh »

เดชะตุงคะ เส้นหลัก ผมเลย
สงสัย คงเคยเห็นกันมั่ง
วันธรรมดา ก่อนไป ทำงาน ปั่นตอน 6 โมงกว่าๆ เกือบทุกวัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานดอนเมือง”