เชิญสั่งจองเสื้อชมรมฯรุ่น"เก็บตก"รอบสุดท้าย...

ผู้ดูแล: เอก@ดอนเมือง

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานดอนเมือง Donmuang Cycling Club

ถ.สรงประภา แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กทม
โทร 089-126-2819

ผู้ดูแลบอร์ท เอก@ดอนเมือง
รูปประจำตัวสมาชิก
เอก@ดอนเมือง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมดอนเมือง
Bike: ไม่บอก เดียวโดนดุ ... @_@ ...
ตำแหน่ง: ถ.สรงประภา เขต.ดอนเมือง กทม
ติดต่อ:

Re: เชิญสั่งจองเสื้อชมรมฯรุ่น"เก็บตก"รอบสุดท้าย...

โพสต์ โดย เอก@ดอนเมือง »

เรียน คุณveenono ... แหะๆๆ ผมส่งเสื้อไปผิดคนครับ ผมดันส่งผิด ส่งไปที่ คุณgunoupat ที่รังสิตแทน 555 เดี่ยวรอสักแว๊บนะครับ เดี่ยวรอส่งกลับมาก่อน ผมจะรีบส่งไปทันที :mrgreen:

ข้าน้อยผิดไปแล้ว ขออภัยครับ

ส่วนท่านอื่นๆ รอสักหน่อย เห็นทางโรงงานเขาบบอกว่า ช่วงสินเดือนจึงจะเสร็จ เมื่อผมไปรับแล้ว ผมจะรีบจัดส่งโดยไว EMS ไปเลย อิอิ

ช่วงนี้ผม "งานเข้า" จริงๆ อาจจะหายหน้าหายตาไปสักหน่อย อย่างไรก็ตาม ติดตามความเคลื่อนใหวของชมรมดอนเมืองได้ที่ http://www.donmuangmtb.com นะครับ พวกเราชาว "ดอนเมืองMTB" ยินดีต้อนรับเพื่อนๆเสมอ...

ป.ล. เวปนู๊น คุยกันน้ำใหลไฟดับเลย โดยเฉพาะเนื่อง"นินทาชาวบ้าน"เนี่ย... อิอิ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานดอนเมือง”