เชิญสั่งจองเสื้อชมรมฯรุ่น"คอมพิวเตอร์เพื่อน้อง"หมดเขตวันที่.

ผู้ดูแล: เอก@ดอนเมือง

กฏการใช้บอร์ด
ชมรมจักรยานดอนเมือง Donmuang Cycling Club

ถ.สรงประภา แขวงสีกัน เขตดอนเมือง กทม
โทร 089-126-2819

ผู้ดูแลบอร์ท เอก@ดอนเมือง
รูปประจำตัวสมาชิก
เอก@ดอนเมือง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมดอนเมือง
Bike: ไม่บอก เดียวโดนดุ ... @_@ ...
ตำแหน่ง: ถ.สรงประภา เขต.ดอนเมือง กทม
ติดต่อ:

เชิญสั่งจองเสื้อชมรมฯรุ่น"คอมพิวเตอร์เพื่อน้อง"หมดเขตวันที่.

โพสต์ โดย เอก@ดอนเมือง »

เชิญสั่งจองเสื้อชมรมฯรุ่น"คอมพิวเตอร์เพื่อน้อง"หมดเขตวันศุกร์ที่ 16-01-51

เสื้อมี2แบบ แบบแขนสั้น-แขนยาว
ต้นทุน แขนสั้น 750 บาท แขนยาว 850 บาท

*****ขาย ราคา*****
แขนสั้น 850 บาท
แขนยาว 950 บาท

รายได้จากการขายเสื้อล๊อตนี้ ตัวละ 100 บาท จะนำไปช่วยโครงการ "คอมพิวเตอร์เพื่อน้อง" และถ้าเหลือจากการซ่อมแซมคอมพิ่วเตอร์ ก็จะนำไปสบทบทุนซื้ออุปกรณ์ อุปกรณ์กีฬา ครับ

รายละเอียดตามกระทู้ต่างๆดังนี้

***แจ้งเปิดกระทู้ทริปไปบริจาคคอมฯให้เด็กนักเรียนที่แพร่ครับ***
http://www.thaimisc.com/freewebboard/ph ... 714&page=1

โรงเรียน บ้านแม่สิน .....จ.แพร่
http://www.thaimisc.com/freewebboard/ph ... topic=3719

มาช่วยออกความเห็นกันหน่อยครับเรื่องหาทริปไปบริจากเครื่องคอมฯให้เด็กครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 06&t=12856

:mrgreen: เพิ่มเติมสำหรับผู้ที่ต้องการบริจากเพิ่มเติม :mrgreen:
เลขที่ บัญชี สำหรับบริจาค(เพิ่มเติม)ในงานบุญค่ะ
ธนาคารไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์
สาขาเซียร์รังสิต
ชื่อบัญชี ณัฐญา แสงน้ำ
364-2-097356 โดย ป้าตุ๊ก

สำหรับวิธีการสั่งซื้อ ...

1. เลือกแบบเสื้อให้ถูกใจ แขนสั้น/แขนยาว

2. เลือกขนาดให้เรียบร้อย ขนาดเสื้อมีดังนี้
S....-34 นิ้ว
M....-36 นิ้ว
L.....-40 นิ้ว
XL...-41 นิ้ว
2XL..-44 นิ้ว
3XL..-48 นิ้ว
4XL..-50 นิ้ว

3. หาเพื่อนใกล้ๆบ้าน รวมๆกันซื้อครับ แล้วช่วยแจ้ง รายชื่อ แบบเสื้อ ขนาดเสื้อ จำนวนเงิน กรณีให้จัดส่งให้ โปรดแจ้งที่อยู่ที่จะให้จัดส่งให้ด้วยครับ
(1 โอนตังค่าจัดส่งมาด้วย :mrgreen: )
(2 โปรดเก็บหลักฐานการโอนเงินไว้ด้วยนะครับ)

เสื้อเป็นแบบ "พอดีตัว" ถ้าต้องการใส่สบาย โปรดสั่ง +1 Size นะครับ
ตัวเสื้อผลิตโดย ห้างหุ้นส่วนจำกัด ศาลายาดีไซน์

โอนเงินค่าเสื้อชมรมดอนเมือง รุ่น "คอมพิวเตอร์เพื่อน้อง" มาที่

สำหรับเสื้อชมรมฯล๊อตนี้ ขออนุญาติ สั่งตามจำนวนเงินที่ได้รับเท่านั้นหมดเขตวันที่ ศุกร์ที่ 16-01-51 เท่านั้น!!!

สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม(ทางโทรศัพย์)ได้ที่ 089-126-2819 เอก@ดอนเมือง
สำหรับเพื่อนๆที่เป็นสมาชิก Tahimtb.com แล้ว สามารถสอบถามข้อมูลได้ในกระทู้นี้เลยครับ ส่วนเพื่อนๆที่ไม่สามารโฟสข้อความในนี้ได้ โปรดไปที่กระทู้นี้ครับ
:idea: http://www.thaimisc.com/freewebboard/ph ... topic=3724 :idea:

ร่วมทำบุญกันนะครับ ถ้าสดวกก็ไปเที่ยวด้วยกันเลย เดินทางวันที่ 7-8-9 กุมภาพันธ์ 2552 :mrgreen:
ไฟล์แนบ
Untitled-1 (Small).jpg
Untitled-1 (Small).jpg (43.56 KiB) เข้าดูแล้ว 2650 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: ไม่บอก เดียวโดนดุ ... @_@ ...
ตำแหน่ง: ถ.สรงประภา เขต.ดอนเมือง กทม
ติดต่อ:

Re: เชิญสั่งจองเสื้อชมรมฯรุ่น"คอมพิวเตอร์เพื่อน้อง"หมดเขตวันที่.

หน้าตาเสื้อ แนวๆนี้ครับ

ขนาดเสื้อมีดังนี้
S....-34 นิ้ว
M....-36 นิ้ว
L.....-40 นิ้ว
XL...-41 นิ้ว
2XL..-44 นิ้ว
3XL..-48 นิ้ว
4XL..-50 นิ้ว
เสื้อเป็นแบบ "พอดีตัว" ถ้าต้องการใส่สบาย โปรดสั่ง +1 Size นะครับ
ตัวเสื้อผลิตโดย ห้างหุ้นส่วนจำกัด ศาลายาดีไซน์
ไฟล์แนบ
02.jpg (47.06 KiB) เข้าดูแล้ว 2633 ครั้ง
Rocky O
สมาชิก
สมาชิก
team: Rama 2

Re: เชิญสั่งจองเสื้อชมรมฯรุ่น"คอมพิวเตอร์เพื่อน้อง"หมดเขตวันที่.

โพสต์ โดย Rocky O »

ไม่ทราบผู้ที่จะสั่งเสื้อต้องเป็นคนในชมรมจักรยานดอนเมืองเท่านั้นหรือไม่ นอกชมรมฯ สั่งได้ไม๊ครับ
ลุงหวัด
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 089 456 4029
Bike: klein

โพสต์ โดย ลุงหวัด »

Rocky O เขียน:ไม่ทราบผู้ที่จะสั่งเสื้อต้องเป็นคนในชมรมจักรยานดอนเมืองเท่านั้นหรือไม่ นอกชมรมฯ สั่งได้ไม๊ครับ

ได้ครับ เพราะร้ายได้ส่วนหนึ่งจะเอาไปทำบุญครับ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ลุงหวัด เขียน:
Rocky O เขียน:ไม่ทราบผู้ที่จะสั่งเสื้อต้องเป็นคนในชมรมจักรยานดอนเมืองเท่านั้นหรือไม่ นอกชมรมฯ สั่งได้ไม๊ครับ

ได้ครับ เพราะร้ายได้ส่วนหนึ่งจะเอาไปทำบุญครับ
ได้เลยครับ...ชาวจักรยานเป็นพี่ๆ-น้องๆกันอยู่แล้วครับ ผมยังซื้อเสื้อชมรมอื่นมาใส่เลยครับ :mrgreen: ฮี่ๆๆ
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ยอดจองตอนนี้ 14-01-52 :mrgreen:

หมดเขตวันที่ 16-01-52 นะครับ :mrgreen: เดี่ยวไม่ทันใส่ไปเที่ยว จ.แพร่ (7-8-9 กุมภาพันธ์ 2552 )
ไฟล์แนบ
AA.JPG (46.03 KiB) เข้าดูแล้ว 2413 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รับแจ้งทางโทรศัพย์

คุณ สมชัย ธิติทรัย์
19/312 หมู่บ้าน ชัยกูล
ถ.พระราม2 แขวง.บางมด
เขต.จอมทอง กทม. 10150

แขนยาว M โอนมา 1,100 บาท ที่เหลือฝากทำบุญด้วย / ได้รับแล้ว ขอบคุณครับ
ก้อง ซานตาครูส
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 086-5526182
team: ทั่วไป พราะราม5,ดอนเมือง,รวมมิตร
Bike: ซานตาครูส

โพสต์ โดย ก้อง ซานตาครูส »

ตาเอก....คับ
ผมเอา 2 ตัว
เบอร์ m 1 ตัว
เบอร์ s 1 ตัว
= 2 ถูกต้องนะครับ.... เงิน เดี๋ยวให้คนอื่นโอนให้นะครับ อิอิ :lol: ถ้ามีปัญหาก็จ่ายไปก่อนได้เลยครับ :mrgreen:
ก้อง ซานตาครูส
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 086-5526182
team: ทั่วไป พราะราม5,ดอนเมือง,รวมมิตร
Bike: ซานตาครูส

โพสต์ โดย ก้อง ซานตาครูส »

โทดทีคับ ลืมไป เอาแขนสั้นทั้งสองตัวนะครับ :D
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

น้าก้อง ซานตาครูส / รับทราบครับ

แวะไปแซวๆ ในเวป ดอนเมือง บ้างดิ..อิอิ มีคนคิดถึงน้าหลายคนเลย :mrgreen:
ตั๊ก Scott
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815650092
team: ชมรมจักรยานดอนเมือง, Fat rider
Bike: Scott Addict R1, Ritchey Logic, Scott CR1, Specialized S-WORKS SL3, Bianchi Vigorelli, Giant Flight Mini
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ตั๊ก Scott »

ของผม เสื้อแขนสั้น size M
เดี๋ยวผมเอาตั้งค์ไปให้ที่บ้านนะครับคุณเอก
ความทรงจำที่สวยงาม
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=70&t=95953

ยังคิดถึงเสมอ Rivette H6
http://www.thaimtb.com/cgi-bin/viewkato ... 26281&st=1
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

รับทราบครับ

ปิดการรับจองครับ เดี่ยวจะมาโฟสรายชื่ออีกครังครับ
น้องปืน
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: หมอบคัน/เขาคัน

โพสต์ โดย น้องปืน »

ช่วงนี้ งบหมด ไว้ครั้งหน้านะครับ จะร่วมสั่งด้วยครับ :mrgreen:
ปั่นมันเข้าไป เพื่อสุขภาพ และความสามารถของตัวเอง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ได้ครับ เดี่ยวเปิดล๊อต 2 ให้

รู้จักใหม? เอก"จัดให้" อิอิ :mrgreen:
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ผิด/ถูก ทักท้วงด้วยนะครับ ช่วงนี้ มึนๆ เหมือนจะเป็นหวัด... :oops:
ไฟล์แนบ
03.JPG (19.15 KiB) เข้าดูแล้ว 2242 ครั้ง
02.JPG (41.74 KiB) เข้าดูแล้ว 2243 ครั้ง
01.JPG (56.56 KiB) เข้าดูแล้ว 2249 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานดอนเมือง”