รบกวน ขอรับบริจาคช่วยค่ารักษาเสือเอฟจากการผ่าตัดสมองครับ

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

kinyo
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0831138719
team: เสือท่าช้าง จันทบุรี
Bike: ฺฺBianchi

Re: รบกวน ขอรับบริจาคช่วยค่ารักษาเสือเอฟจากการผ่าตัดสมองครับ

โพสต์ โดย kinyo »

ตอน เย็นไป เยี่ยมเจ้า เอฟ มา กินข้าวได้ พูดคุย ได้ แต่ยังมีสับสนอยู่ คงต้งใช้เวลาสักพัก อยู่ที่ ผู้ดูแลหมั่นพูดคุย ก็น่าจะเร็วขึ้น ร่างกายแข็งแรง คงเนื่องจากการออกกำลัง อยู่เสมอทำให้ร่างกายหายเร็ว หายใวๆนะเจ้าเอฟ เพื่อนๆ พี่ๆ น้อง ให้กำลังกันเยอะ
mama0909
สมาชิก
สมาชิก

Re: รบกวน ขอรับบริจาคช่วยค่ารักษาเสือเอฟจากการผ่าตัดสมองครับ

โพสต์ โดย mama0909 »

ผมไม่รู้จักเสือfหรอกครับ แต่ โห! ใส่หมวกแล้วยังขนาดนี้ ผมไปหาหมวกมาใส่มั่งดีกว่า

แต่เดิมผมก็ไม่ชอบใส่อยู่แล้ว เห็นแบบนี้กลัวเลยครับ

หมวกจักรยานใบละเท่าไรกันอะครับ เกิน2000 อะป่าวเห็นใส่กันหมวกงี้สวยกว่ารถอีก

อ้อผมขี่จักรยานแบบบรรทุกของ แบปเป้เที่ยว แนะนำหมวกที่เข้ากันหน่อย

ขอบคุณล่วงหน้า
รูปประจำตัวสมาชิก
golf blackspe
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0860921732
team: thamaiteam
Bike: spe-Giant-cervelo s2-s5แล้วก้อกลับมาใจแอนไปbmc กลับมาใจแอนอีก

โพสต์ โดย golf blackspe »

อัพเดตอาการของเสือเอฟนะครับ ตอนนี้ออกจากโรงพยาบาลกลับไปพักฟื้นที่บ้านแล้วครับ และน้องชายเสือเอฟได้พาเสือเอฟไปพักฟื้นที่ระยองครับ คาดว่าอีกไม่นานเสือเอฟจะหายเป็นปกติและกลับมาปั่นแน่นอนครับ
สำหรับยอดบริจาครวมทั้งหมดประมาณ 110000 บาทโดยทั้งนี้ผมต้องขอขอบคุณแทนเสือเอฟในเบื้องต้นมากๆเลยครับสำหรับน้ำใจของพี่น้องชาวนักปั่นทุกท่านที่ได้แบ่งน้ำใจมาช่วยเหลือเสือเอฟ อีกไม่นานเสือเอฟคงมาขอบพระคุณทุกท่านด้วยตนเองแน่ๆครับ
เนื่องจากมีผู้บริจาคมาหลายทางผมจึงไม่รู้ว่ามีท่านใดบริจาคมามั่งนะครับจึงขอลงเพียงยอดรวมในการบริจาคนะครับ
หอกของศัตรู ไม่น่ากลัวเท่าธนูของพวกเดียวกัน

#มีคนถามว่า ... ถ้ารู้ว่า " คบกัน " แล้วสักวันต้อง " เลิก " จะคบทำไม ??

แล้วคุณ " หายใจ " ทำไม ?? ... ถ้าคุณรู้ว่าสักวันคุณต้อง " ตาย " !!
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Happy Saturday
Bike: CERVELO R3. R 5

โพสต์ โดย DOCTORCHAN »

:lol: :lol: :lol:

เสือ F ฝากขอบคุณ ทุกท่าน ด้วย
ไฟล์แนบ
20121217_105657_resize_resize.jpg (118.38 KiB) เข้าดูแล้ว 904 ครั้ง
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

เสือ F ไป พักที่ ระยอง 2 วัน ........

คิดถึง บ้าน ....

กลับมา พักที่บ้าน ท่าใหม่ แล้วครับ.....
ผู้ชนะ ที่เหนือ ผู้ชนะ ทั้งปวง
คือ ชนะทั้ง การแข่งขัน และ ชนะ ใจ ผู้ร่วมแข่งขัน ด้วย
fนะ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815789018
Bike: madone

โพสต์ โดย fนะ »

DOCTORCHAN เขียน::lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

เสือ F ไป พักที่ ระยอง 2 วัน ........

คิดถึง บ้าน ....

กลับมา พักที่บ้าน ท่าใหม่ แล้วครับ.....
เอฟอยากเจอทุกคนแล้วนะครับ :mrgreen: :mrgreen:
DOCTORCHAN
ขาประจำ
ขาประจำ

:lol: :oops:
ประกอบรถมาปั่นปีใหม่เลย :lol: 8-) :evil:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”