*** หาพื่อน ปั่นจักรยาน จากจันทบุรี ไปตราด(ปลายทางใกล้กับท่าเฟอร์รี่เกาะช้าง) ครับ ***

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

ตอบกลับ
ชาติ ห้วยขวาง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0922468721
Bike: DAHON Horize ,TREK FUEL EX5
ติดต่อ:

*** หาพื่อน ปั่นจักรยาน จากจันทบุรี ไปตราด(ปลายทางใกล้กับท่าเฟอร์รี่เกาะช้าง) ครับ ***

โพสต์ โดย ชาติ ห้วยขวาง »

:D สวัสดีพี่ๆ เพื่อนๆ ชาวจันทบุรี-ตราด ครับ

พรุ่งนี้(21 มิ.ย. นี้)ผมจะเดินทางไปจันทบุรี
เพื่อช่วยจัดกิจกรรม ปั่นจักรยานรณรงค์ยานลดโลกร้อน
โครงการจัดขึ้น 4พื้นที่ ได้แก่ กทม. ,เชียงใหม่ ,สุราษฎร์ฯ และจันทบุรี

ที่จันทบุรีกิจกรรม จะมีขึ้นในช่วงเช้า ประมาณ 9.00น. ของวันศุกร์ที่ 22 มิ.ย. นี้
ซึ่งกิจกรรมน่าจะเสร็จสิ้นก่อนเที่ยง

ผมเลยกะว่าช่วงบ่าย อยากจะปั่นจักรยาน
จากจันทบุรี ไปค้างคืนที่บ้านที่แหลมงอบใกล้กับท่าเฟอร์รี่เกาะช้าง
ระหว่างทาง มีเพื่อนๆ ปั่นกันตลอดเส้นทางหรือเปล่าครับ
จะได้มีเพื่อน คุยทักทายกันบ้างครับ

(ระยะทาง จากศาลากลางจันทบุรี ไปถึง ท่าเฟอร์รีเกาะช้าง ประมาณกี่กิโลเมตร ครับ)

:)
ไฟล์แนบ
59877.jpg (40.82 KiB) เข้าดูแล้ว 1263 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”