หาเพื่อนปั่นหน่อยครับ

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mai_technic
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เพื่อนนักปั่นจันทบุรี_เทคนิคจันทบุรี
Bike: mtb

หาเพื่อนปั่นหน่อยครับ

โพสต์ โดย mai_technic »

ทางวัดเขาสุกิมมีกลุ่มจักรยานมั้ยครับพอดีใหม่มาทำงานอยู่แถวๆนี้ไม่มีเพื่อนขี่เลย ขี่ทางแทรคอยู่ในป่าคนเดียวเหงาอ่ะ ไม่ทราบว่ามีพี่ๆคนไหนหรือชมรมไหนอยู่แถวนี้มั้งครับผมอยากไปด้วยยยยยยยย
หนึ่ง ร้านถูก
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 098-9599596
team: GEMBURI TEAM
Bike: รถเหล็ก พักใหย่

Re: หาเพื่อนปั่นหน่อยครับ

โพสต์ โดย หนึ่ง ร้านถูก »

ยกรถมาปั่นกับผมจะดีกว่าครับพี่ใหม่ เหงาอ่ะดิพี่
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
คนปั่นจริงใจ..พูดตรงๆ รับได้ป่าว??
เดี๋ยวนี้ทำอะไร ระวัง!!!!!!เวรกรรมติดจรวดนะคร้าบ

ชื่อร้านถูก ไม่ได้ขายของเกี่ยวกับจักรยานนะครับ เดี๋ยวเข้าใจผิดครับ55555
ผมแค่คนรักจักรยาน
mai_technic
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เพื่อนนักปั่นจันทบุรี_เทคนิคจันทบุรี

หนึ่งกลับบ้านอาทิตย์ล่ะวันสองวันเองได้มั้ง อยากไปด้วยอ่ะอยู่นี้เหงาขี่คนเดียวมีแต่คนมองบ้าหรือป่าวก็ไม่รู้ 555
Nu.ome
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0899393906

โพสต์ โดย Nu.ome »

ซื้อจักรยานให้นักโทษคนล่ะคันไปพี่ ๕๕๕
ขอให้ประโยชน์ส่วนตนเป็นที่๒ ประโยชน์ของเพื่อนมนุษย์เป็นกิจที่๑ ลาภ ทรัพย์ และเกียรติยศจะตกมาแก่ท่านเอง ถ้าท่านทรงธรรมมะแห่งอาชีพไว้ให้บริสุทธิ์
mai_technic
ขาประจำ
ขาประจำ

๕๕๕ ต้องไปปั่นไล่จับมันอีกเนอะดีว่ะได้ซ้อมด้วยสปรินท์เพื่อหน้าที่การงาน เออดีว่ะโอม
mai_technic
ขาประจำ
ขาประจำ

วันนี้ออกเวรเย็นครับมีใครปั่นมาทางเขาสุกิมบ้างมั้ยครับ....ผมจะไปด้วยยยย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”