วันที่ 7ใครไป เขาค้อทัวบ้างคัรบ

ผู้ดูแล: ชินโนะสุเกะ

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
j_episode1
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898337088
team: สักวันเราจะบิ๊น เราจะบิน
Bike: FG LITE,FOS TT,Kubota KOM EVO

วันที่ 7ใครไป เขาค้อทัวบ้างคัรบ

โพสต์ โดย j_episode1 »

ไม่รู้ปีนี้จะขี่จบหรือเปล่า ปีที่แล้วก็ยางแตกไปทีเลยมีข้ออ้าง(ปล นอนไม่ค่อยหลับที่นอนไม่ค่อยสบาย)
ปีนี้เลยกะไปลองใหม่ 250k+

พี่ๆ เอาใจช่วยผมด้วยนะคัรบ
เล็ก จันทบุรี
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: วันที่ 7ใครไป เขาค้อทัวบ้างคัรบ

โพสต์ โดย เล็ก จันทบุรี »

j_episode1 เขียน:ไม่รู้ปีนี้จะขี่จบหรือเปล่า ปีที่แล้วก็ยางแตกไปทีเลยมีข้ออ้าง(ปล นอนไม่ค่อยหลับที่นอนไม่ค่อยสบาย)
ปีนี้เลยกะไปลองใหม่ 250k+

พี่ๆ เอาใจช่วยผมด้วยนะคัรบ
เจ๋....ไม่เคยเห็นหน้าเลย...
กระจกเงาใช่ส่องความสกปรกและงดงามของร่างกาย
ผู้คนที่ห่างหายหรือศรัทธาเป็นเครื่องส่องความสกปรกและงดงามของจิตใจเรา
j_episode1
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898337088
team: สักวันเราจะบิ๊น เราจะบิน
Bike: FG LITE,FOS TT,Kubota KOM EVO

Re: วันที่ 7ใครไป เขาค้อทัวบ้างคัรบ

โพสต์ โดย j_episode1 »

สวัสดีครับน้าเล็ก

พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยได้กลับบ้าน กำลัง เป็นช่วงสอบอยู่ เลยครับปิดเทอมคงได้กลับไปซ้อมที่บ้าน คัรบ
เล็ก จันทบุรี
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย เล็ก จันทบุรี »

ถ้ากลับมาซ้อมที่บ้านก็ขอร่วมทางบ้างนะครับน้อง
กระจกเงาใช่ส่องความสกปรกและงดงามของร่างกาย
ผู้คนที่ห่างหายหรือศรัทธาเป็นเครื่องส่องความสกปรกและงดงามของจิตใจเรา
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

เจ๋สบายดีน๊ะครับ ได้ข่าวว่ากลุ่มนักปั่นเมืองจันท์ที่จะไปเขาค้อ มีสันติ บอล ช่างพิศ โฮ้นะครับรวมเจ๋ด้วยก็ประมาณ 5ท่านและอาจมีตามมาสมทบอีก ถ้ามีเพิ่มจะลงรายชื่อให้ทราบครับ

เจ๋นอนไม่ค่อยหลับก็หาคนมานอนเป็นเพื่อนซิครับ...อีทีนี้ละอาจจะไม่ได้นอนทั้งคืนเลย
ไฟล์แนบ
1bb816dc3a (Custom).jpg
1bb816dc3a (Custom).jpg (54.7 KiB) เข้าดูแล้ว 1027 ครั้ง
หนูRB only
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818637469
team: Khlung Cycling Club & Deep Teamจันทบุรี & Cyclone Racing team
Bike: รถถีบสองล้อ

โพสต์ โดย หนูRB only »

พี่กบครับ ผมได้ข่าวร้ายมาครับ คือสันติกัปตันทีมจันท์ ดันมีอาการบาดเจ็บจากการแข่งขันที่เมืองกาญมาเลยต้องถอนตัวครับ ตอนนี้ที่รู้มาว่าไปแน่ๆมี บอล ช่างพิศ หมอตี๊ แล้วก็เจ๋นี่ล่ะครับ เสียดายจังเลยขาดมือ1 เฮ้อออ... :(
พูดคุยขำ ขำแบบคนขลุงปี2555 กดเลยครับ
****You"ll neverwalk alone****
ชนะใครได้ ก็ไม่เท่ากับชนะใจตัวเอง
ทำแล้วมีความสุขก็ทำไป ถ้าไม่เดือดร้อนตัวเองและคนอื่น
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

หนูRB only เขียน:พี่กบครับ ผมได้ข่าวร้ายมาครับ คือสันติกัปตันทีมจันท์ ดันมีอาการบาดเจ็บจากการแข่งขันที่เมืองกาญมาเลยต้องถอนตัวครับ ตอนนี้ที่รู้มาว่าไปแน่ๆมี บอล ช่างพิศ หมอตี๊ แล้วก็เจ๋นี่ล่ะครับ เสียดายจังเลยขาดมือ1 เฮ้อออ... :(
น่าเสียดายน๊ะครับกับตันหนู ขาดมือวางอันดับหนึ่งไปก็ไม่สนุก บางทีใกล้ๆอาจจะหายน๊ะครับขอภาวนาให้หายได้ทันครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ชมรมจักรยานจันทบุรี”